Amelia - en to is_IS translation catalogue (3507 entries)

en: "Book now" Button Type
is_IS: Tegund hnappsins „Bóka núna“

en: "Go back" Button Type
is_IS: Tegund hnappsins „Fara til baka“

en: "I'm not a robot" checkbox
is_IS: Gátreiturinn „Ég er ekki vélmenni“

en: "Paying now" Button Type
is_IS: Hnapptegundin „Greiða núna“

en: "Payment Method" View
is_IS: Yfirlit yfir &quot;Greiðslumáta&quot;

en: # of Hours in appointment
is_IS: Fjöldi klukkustunda í viðtali

en: # of appointments
is_IS: # tímapantanir

en: # of bookings
is_IS: # bókana

en: 'Back' button style
is_IS: Hnappstíll „Til baka“

en: 'Book' button style
is_IS: Hnappstíll „Bóka“

en: 'Book another' button style
is_IS: Hnappstíll sem heitir „Bóka annan“

en: 'Book now' button style
is_IS: Hnappstíll „Bóka núna“

en: 'Booking Date and Time' sets the limit based on when the booking is made, regardless of the appointment date. 'Appointment Date and Time' sets the limit based on the scheduled appointment itself.
is_IS: „Bókunardagsetning og tími“ setur takmörkunina út frá því hvenær bókunin er gerð, óháð tímasetningu. „Tímasetning og dagsetning“ setur takmörkunina út frá sjálfri bókuðu tímasetningunni.

en: 'Bringing anyone with you' popup
is_IS: Sprettigluggi „Að taka hvern sem er með sér“

en: 'Cancel' button style
is_IS: Hnappstíll „Hætta við“

en: 'Change password' button style
is_IS: Hnappstíll „Breyta lykilorði“

en: 'Close' button style
is_IS: Stíll „Loka“ hnappsins

en: 'Confirm' button style
is_IS: Stíll „Staðfesta“ hnappsins

en: 'Continue' button style
is_IS: Hnappstíll „Halda áfram“

en: 'Customer panel' button style
is_IS: Hnappastíll fyrir „viðskiptavinaspjald“

en: 'Delete' button style
is_IS: Stíll „Eyða“ hnappsins

en: 'Filter' button style
is_IS: Stíll „Síu“ hnappsins

en: 'Finish' button style
is_IS: Hnappstíll „Ljúka“

en: 'Join waiting list' button style
is_IS: Hnappur í stíl við „Skráðu þig á biðlista“

en: 'Learn more' button
is_IS: Hnappurinn „Frekari upplýsingar“

en: 'Learn more' button style
is_IS: Hnappstíll „Frekari upplýsingar“

en: 'New Event' button style
is_IS: Hnappastíll fyrir „Nýr viðburður“

en: 'New appointment' button style
is_IS: Hnappstíll fyrir „Nýja tímasetningu“

en: 'Read more' button style
is_IS: Hnappstíll „Lesa meira“

en: 'Save changes' button style
is_IS: Stíll hnappsins „Vista breytingar“

en: 'Scan e-ticket' button
is_IS: Hnappurinn „Skanna rafrænan miða“

en: 'Send' button style
is_IS: Stíll „Senda“ hnappsins

en: 'Set password' button style
is_IS: Hnappstíll „Setja lykilorð“

en: 'Sign in' button style
is_IS: Hnappstíll fyrir innskráningu

en: 'View employee' button style
is_IS: Hnappstíll „Skoða starfsmann“

en: 'View in package' button
is_IS: Hnappurinn „Skoða í pakka“

en: +more
is_IS: +meira

en: +{count} more
is_IS: +{count} meira

en: 1/1 width
is_IS: 1/1 breidd

en: 1/2 width
is_IS: 1/2 breidd

en: 10h
is_IS: 10 klst.

en: 10min
is_IS: 10 mín.

en: 11h
is_IS: 11 klst.

en: 12h
is_IS: 12 klst.

en: 12min
is_IS: 12 mín.

en: 15min
is_IS: 15 mín.

en: 1 day
is_IS: 1 dagur

en: 1 week
is_IS: 1 vika

en: 1 year
is_IS: 1 ár

en: 1h
is_IS: 1 klst.

en: 1h 30min
is_IS: 1 klst. 30 mín.

en: 1min
is_IS: 1 mín.

en: 20min
is_IS: 20 mín.

en: 2 days
is_IS: 2 dagar

en: 2 weeks
is_IS: 2 vikur

en: 2 years
is_IS: 2 ár

en: 2h
is_IS: 2 klst.

en: 2min
is_IS: 2 mín.

en: 30min
is_IS: 30 mín.

en: 3 days
is_IS: 3 dagar

en: 3 months
is_IS: 3 mánuðir

en: 3 weeks
is_IS: 3 vikur

en: 3 years
is_IS: 3 ár

en: 3h
is_IS: 3 klst.

en: 45min
is_IS: 45 mín.

en: 4 days
is_IS: 4 dagar

en: 4 weeks
is_IS: 4 vikur

en: 4h
is_IS: 4 klst.

en: 5 days
is_IS: 5 dagar

en: 5min
is_IS: 5 mín.

en: 6 days
is_IS: 6 dagar

en: 6 months
is_IS: 6 mánuðir

en: 6h
is_IS: 6 klst.

en: 8h
is_IS: 8 klst.

en: 9h
is_IS: 9 klst.

en: <p>The <strong>Amelia</strong> plugin requires PHP version 5.5 or greater.</p>
is_IS: <p>Hinn<strong> Amelía</strong> Viðbótin krefst PHP útgáfu 5.5 eða nýrri.</p>

en: AM - Booking view
is_IS: F.h. - Bókunarsýn

en: AM - Catalog Booking
is_IS: FH - Bókun vörulista

en: AM - Catalog view
is_IS: F.H. - Yfirlit yfir vörulista

en: AM - Customer Panel
is_IS: AM - Viðskiptavinahópur

en: AM - Employee Panel
is_IS: AM - Starfsmannaráð

en: AM - Events Calendar Booking
is_IS: FH - Bókun viðburðadagatals

en: AM - Events List Booking
is_IS: F.H. - Bókun viðburðalista

en: AM - Events view
is_IS: FH - Viðburðaryfirlit

en: AM - Search view
is_IS: AM - Leitarsýn

en: AM - Step Booking
is_IS: F.h. - Skrefbókun

en: API Key
is_IS: API lykill

en: API Key copied to clipboard.
is_IS: API lykill afritaður á klippiborð.

en: API base URL:
is_IS: Grunnslóð forritaskila:

en: API setup
is_IS: Uppsetning forritaskila

en: A percentage deposit is calculated based on the total booking price. A fixed amount can either be multiplied by the number of people or applied as a single total amount.
is_IS: Prósentuinnborgun er reiknuð út frá heildarverði bókunarinnar. Hægt er að margfalda fasta upphæð með fjölda gesta eða nota hana sem eina heildarupphæð.

en: A server error occurred. Please try again later.
is_IS: Villa kom upp á netþjóni. Reyndu aftur síðar.

en: A single booking may include multiple attendees (spots).
is_IS: Ein bókun getur innihaldið marga þátttakendur (bása).

en: About
is_IS: Um

en: About Event
is_IS: Um viðburð

en: About Package
is_IS: Um pakka

en: About Service
is_IS: Um þjónustu

en: About event
is_IS: Um viðburðinn

en: About package
is_IS: Um pakkann

en: About service
is_IS: Um þjónustu

en: About this Event
is_IS: Um þennan viðburð

en: About this event
is_IS: Um þennan viðburð

en: Accent
is_IS: Hreim

en: Accent text
is_IS: Hreimtexti

en: Accept payments for bookings and services via PayPal.
is_IS: Taktu við greiðslum fyrir bókanir og þjónustu í gegnum PayPal.

en: Accept payments seamlessly through the Mollie payment gateway.
is_IS: Taktu við greiðslum á óaðfinnanlegan hátt í gegnum greiðslugátt Mollie.

en: Accept payments via Razorpay, ideal for Indian businesses.
is_IS: Taktu við greiðslum í gegnum Razorpay, tilvalið fyrir indversk fyrirtæki.

en: Access link
is_IS: Aðgangstengill

en: Access link success
is_IS: Aðgangstenging tókst

en: Access your financial data in seconds
is_IS: Fáðu aðgang að fjárhagsgögnum þínum á nokkrum sekúndum

en: Account ID
is_IS: Reikningsauðkenni

en: Action
is_IS: Aðgerð

en: Action-based notification
is_IS: Tilkynning byggð á aðgerðum

en: Action Triggered
is_IS: Aðgerð virkjuð

en: Actions
is_IS: Aðgerðir

en: Activate
is_IS: Virkja

en: Activate with Envato
is_IS: Virkja með Envato

en: Activated with Envato
is_IS: Virkjað með Envato

en: Activation
is_IS: Virkjun

en: Activation settings
is_IS: Virkjunarstillingar

en: Active
is_IS: Virk

en: Add
is_IS: Bæta við

en: Add Attendee
is_IS: Bæta við þátttakanda

en: Add Break
is_IS: Bæta við hléi

en: Add Coupon
is_IS: Bæta við afslætti

en: Add Customer
is_IS: Bæta við viðskiptavini

en: Add Date
is_IS: Bæta við degi

en: Add Date Range
is_IS: Bæta við dagsetningabilli

en: Add Day Off
is_IS: Bæta við frídag

en: Add Extra
is_IS: Bæta við auka

en: Add Google Maps API Key to show Google static map on "Locations" page.
is_IS: Bættu við Google Maps API Key (API-lykli) til að birta Google Static Map á "Locations"-síðunni.

en: Add Meta Pixel to track ad conversions and optimize marketing.
is_IS: Bættu við Meta Pixel til að fylgjast með auglýsingaviðskiptum og hámarka markaðssetningu.

en: Add Period
is_IS: Bæta við tímabili

en: Add Pricing Category
is_IS: Bæta við verðflokki

en: Add Special Day
is_IS: Bæta við sérstökum degi

en: Add Stripe address fields
is_IS: Bæta við Stripe heimilisfangsreitum

en: Add Webhook
is_IS: Bæta við vefkróka

en: Add a Google Analytics tracking code to your booking page to gain insights into visitor behavior.
is_IS: Bættu við Google Analytics rakningarkóða á bókunarsíðuna þína til að fá innsýn í hegðun gesta.

en: Add a redirect URL for cases when a customer attempts to book a time slot that has already been taken.
is_IS: Bætið við tilvísunarslóð í tilvikum þegar viðskiptavinur reynir að bóka tíma sem þegar hefur verið tekinn.

en: Add another account
is_IS: Bæta við öðrum aðgangi

en: Add appointment
is_IS: Bæta við bókun

en: Add booking
is_IS: Bæta við bókun

en: Add calendar
is_IS: Bæta við dagatali

en: Add category
is_IS: Bæta við flokki

en: Add custom field
is_IS: Bæta við sérsniðnum reit

en: Add custom notification
is_IS: Bæta við sérsniðinni tilkynningu

en: Add customer
is_IS: Bæta við viðskiptavini

en: Add date range
is_IS: Bæta við dagsetningarbili

en: Add day(s)
is_IS: Bæta við dögum

en: Add day off
is_IS: Bæta við frídegi

en: Add duration
is_IS: Bæta við tímalengd

en: Add element (button, link...) ID, that will manually load amelia shortcode content
is_IS: Bæta við auðkenni frumefnis (hnapps, tengla...), sem mun hlaða inn innihaldi af stuttkóða fyrir amelia handvirkt

en: Add event
is_IS: Bæta við viðburði

en: Add event attendees
is_IS: Bæta við þátttakendum viðburðarins

en: Add extra
is_IS: Bæta við auka

en: Add more Appointments
is_IS: Bæta við fleiri bókunum

en: Add more appointments
is_IS: Bæta við fleiri tímapöntunum

en: Add multiple employees to your booking system, manage their schedules, and assign them to services or events, making it easy to scale your business and coordinate your team.
is_IS: Bættu mörgum starfsmönnum við bókunarkerfið þitt, stjórnaðu tímaáætlunum þeirra og úthlutaðu þeim þjónustu eða viðburðum, sem gerir það auðvelt að stækka fyrirtækið þitt og samhæfa teymið þitt.

en: Add option
is_IS: Bæta við valkosti

en: Add package
is_IS: Bæta við pakka

en: Add period
is_IS: Bæta við tímabili

en: Add pricing category
is_IS: Bæta við verðflokki

en: Add rule
is_IS: Bæta við reglu

en: Add services
is_IS: Bæta við þjónustu

en: Add special day
is_IS: Bæta við sérstökum degi

en: Add to Calendar
is_IS: Bæta við dagatal

en: Add to calendar
is_IS: Bæta við dagatal

en: Add tracking
is_IS: Bæta við rakningu

en: Add work hours
is_IS: Bæta við vinnutíma

en: Additional information
is_IS: Viðbótarupplýsingar

en: Additional people
is_IS: Aukaviðskiptavinir

en: Address
is_IS: Heimilisfang

en: Admin
is_IS: Stjórnandi

en: Advanced
is_IS: Ítarlegt

en: After
is_IS: Eftir

en: After account activation, subscribers will be created as customers in Amelia
is_IS: Eftir að reikningur hefur verið virkjaður verða áskrifendur stofnaðir sem viðskiptavinir í Amelia

en: After with space
is_IS: Eftir með plássi

en: Agencies
is_IS: Umboðsskrifstofur

en: Alert content
is_IS: Efni viðvörunar

en: Alert message
is_IS: Viðvörunarskilaboð

en: All
is_IS: Öll

en: All Locations
is_IS: Allar staðsetningar

en: All Services
is_IS: Allar þjónustur

en: All appointments are selected
is_IS: Allar bókanir eru valdar

en: All appointments will be scheduled with the status selected here.
is_IS: Öllum tímapöntunum verður bókað með þeirri stöðu sem valin er hér.

en: All appointments will be selected later
is_IS: Bókanir verða valdar síðar

en: All assigned services
is_IS: Allar úthlutaðar þjónustur

en: All bookings
is_IS: Allar bókanir

en: All customers
is_IS: Allir viðskiptavinir

en: All employees
is_IS: Allir starfsmenn

en: All events
is_IS: Allir viðburðir

en: All extras
is_IS: Allt aukaefni

en: All locations
is_IS: Allar staðsetningar

en: All packages
is_IS: Allir pakkar

en: All services
is_IS: Allar þjónustur

en: All services are booked separately
is_IS: Allar þjónustur eru bókaðar sérstaklega

en: All services are booked separately.
is_IS: Allar þjónustur eru bókaðar sér.

en: All slots are selected
is_IS: Öll tímabil eru valin

en: All tickets have already been scanned
is_IS: Öllum miðum hefur þegar verið skannað

en: Allow additional people
is_IS: Leyfa fleiri einstaklingum

en: Allow admin to book appointment at any time
is_IS: Leyfa stjórnanda að bóka tíma hvenær sem er

en: Allow admin to book over an existing appointment
is_IS: Leyfa stjórnanda að bóka yfir núverandi tíma

en: Allow booking above maximum capacity
is_IS: Leyfa bókanir umfram hámarksfjölda

en: Allow booking without a prior login
is_IS: Leyfa bókun án þess að skrá sig inn áður

en: Allow bringing more people
is_IS: Leyfa að koma með fleiri

en: Allow clients to secure bookings with partial payments.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að tryggja bókanir með hlutagreiðslum.

en: Allow customers and employees to quickly sign in using their Facebook account, making the login process faster, simpler, and more secure.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum og starfsmönnum að skrá sig fljótt inn með Facebook-reikningum sínum, sem gerir innskráningarferlið hraðara, einfaldara og öruggara.

en: Allow customers and employees to quickly sign in using their Google account, making the login process faster, simpler, and more secure.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum og starfsmönnum að skrá sig fljótt inn með Google reikningum sínum, sem gerir innskráningarferlið hraðara, einfaldara og öruggara.

en: Allow customers to book multiple services in a single transaction for a streamlined experience.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að bóka margar þjónustur í einni færslu til að einfalda upplifunina.

en: Allow customers to book repeating appointments with customizable recurrence.
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að bóka endurtekna tíma með sérsniðinni endurtekningu.

en: Allow customers to cancel packages
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að hætta við pakka

en: Allow customers to choose employee on the customer panel
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að velja starfsmann á viðskiptavinaspjaldinu

en: Allow customers to delete their profile
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að eyða prófílnum sínum

en: Allow customers to pay full amount
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að greiða alla upphæðina

en: Allow customers to pay total appointment amount
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að greiða heildarupphæð bókunnar

en: Allow customers to pay total event amount
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að greiða heildarupphæð viðburðar

en: Allow customers to reschedule their own appointments
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að endurbóka sínar eigin tímar

en: Allow customers to see other attendees
is_IS: Leyfa viðskiptavinum að sjá aðra þátttakendur

en: Allow employees to manage appointments and events with ease. Customize colors to match your branding and improve usability.
is_IS: Leyfðu starfsmönnum að stjórna fundum og viðburðum með auðveldum hætti. Sérsníddu liti til að passa við vörumerkið þitt og auka notagildi.

en: Allow employees to manage customers
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna viðskiptavinum

en: Allow employees to manage their appointments
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna tímapöntunum sínum

en: Allow employees to manage their days off
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna frídögum sínum

en: Allow employees to manage their events
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna viðburðum sínum

en: Allow employees to manage their schedule
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna tímaáætlun sinni

en: Allow employees to manage their services
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna þjónustu sinni

en: Allow employees to manage their special days
is_IS: Leyfa starfsmönnum að stjórna sínum sérstökum dögum

en: Allow employees to view all customers
is_IS: Heimila starfsmönnum að sjá alla viðskiptavini

en: Allow multiple bookings per customer
is_IS: Leyfa margar bókanir á hvern viðskiptavin

en: Allow payment via Payment Link
is_IS: Leyfa greiðslu í gegnum greiðslulink

en: Allow the same customer to book more than once
is_IS: Leyfa sama viðskiptavininum að bóka oftar en einu sinni

en: Allow the short description below the booking form to support Amelia Booking Plugin and spread the word about it.
is_IS: Leyfðu stuttu lýsingunni fyrir neðan bókunarformið að styðja Amelia Booking Plugin og dreifa orðinu um það.

en: Alpha sender ID
is_IS: Alfa-sendandaauðkenni

en: Alpha sender ID can't be empty
is_IS: Sendandaauðkenni í alfa-formi má ekki vera tómt

en: Already Paid
is_IS: Þegar greitt

en: Already have an account?
is_IS: Ertu nú þegar með aðgang?

en: Also cancel and delete future events
is_IS: Einnig hætta við og eyða framtíðarviðburðum

en: Also cancel future events
is_IS: Einnig aflýsa viðburðum í framtíðinni

en: Also delete future events
is_IS: Eyða einnig framtíðarviðburðum

en: Also open future events
is_IS: Einnig opið fyrir komandi viðburði

en: Amelia - Booking Button
is_IS: Amelia - Bókunarhnappur

en: Amelia - Booking view
is_IS: Amelia - Bókunarsýn

en: Amelia - Catalog Booking
is_IS: Amelia - Bókun vörulista

en: Amelia - Catalog view
is_IS: Amelia - Vörulistasýn

en: Amelia - Customer Panel
is_IS: Amelia - Viðskiptavinahópur

en: Amelia - Employee Panel
is_IS: Amelia - Starfsmannaráð

en: Amelia - Events
is_IS: Amelia - Viðburðir

en: Amelia - Events Calendar
is_IS: Amelia - Viðburðadagatal

en: Amelia - Events List
is_IS: Amelia - Viðburðalisti

en: Amelia - Events List Button
is_IS: Amelia – hnappur fyrir viðburðalista

en: Amelia - Search view
is_IS: Amelia - Leitarsýn

en: Amelia - Step-By-Step Booking
is_IS: Amelia - Skref fyrir skref bókun

en: Amelia Add to calendar page
is_IS: Amelia Bæta við dagatalssíðu

en: Amelia Events List Booking Settings
is_IS: Amelia viðburðalisti – bókunarstillingar

en: Amelia Events List Booking Shortcode
is_IS: Amelia viðburðalisti – bókunarstuttkóði

en: Amelia Profile Settings
is_IS: Stillingar Ameliu prófíls

en: Amelia Step Booking Settings
is_IS: Amelia stillingar fyrir skrefabókun

en: Amelia Step Booking Shortcode
is_IS: Amelia stuttkóði fyrir skrefabókun

en: Amelia Users Settings
is_IS: Stillingar notenda Amelia

en: Amount
is_IS: Upphæð

en: An email with details of your booking has been sent to you.
is_IS: Tölvupóstur með upplýsingum um bókun þína hefur verið sendur til þín.

en: An unexpected error occurred. Please try again later.
is_IS: Óvænt villa kom upp. Reyndu aftur síðar.

en: Any
is_IS: Hvaða

en: Any Employee
is_IS: Hver sem er starfsmaður

en: Any Employee Option Visibility:
is_IS: Sýnileiki allra starfsmannavalkosta:

en: Any Location
is_IS: hvaða staðsetning sem er

en: Apple
is_IS: Epli

en: Apple Calendar
is_IS: Apple dagatal

en: Apple Calendar (Personal)
is_IS: Apple dagatal (persónulegt)

en: Apple Calendar setup
is_IS: Uppsetning Apple dagatals

en: Application (client) ID
is_IS: Auðkenni forrits (viðskiptavinar)

en: Application fee amount (%)
is_IS: Umsóknargjald (%)

en: Applied for all assigned services
is_IS: Beitt á allar úthlutaðar þjónustur

en: Apply
is_IS: Sækja um

en: Apply 'Booking close' settings to all recurring events
is_IS: Nota stillingar fyrir „Lokun bókana“ á alla endurtekna viðburði

en: Apply 'Booking open' settings to all recurring events
is_IS: Nota stillingar fyrir „Opið fyrir bókanir“ á alla endurtekna viðburði

en: Apply Changes to Events
is_IS: Virkja breytingar á viðburðum

en: Apply on
is_IS: Sækja um á

en: Apply this to all recurring events
is_IS: Beita þessu á alla endurtekna viðburði

en: Apply to All Days
is_IS: Beita á alla daga

en: Apply to all days
is_IS: Gilda á alla daga

en: Apply to future recurring events
is_IS: Sækja um endurtekna viðburði í framtíðinni

en: Appointment
is_IS: Bókun

en: Appointment Canceled
is_IS: Bókun afbókuð

en: Appointment Date:
is_IS: Dagsetning bókunnar:

en: Appointment ID
is_IS: Bókunarnúmer

en: Appointment Info
is_IS: Upplýsingar um bókun

en: Appointment Repeats
is_IS: Endurtekin bókun

en: Appointment booked
is_IS: Tími bókaður

en: Appointment can't be rescheduled
is_IS: Ekki er hægt að færa bókunina

en: Appointment canceled
is_IS: Tímapöntun aflýst

en: Appointment date
is_IS: Tímasetning

en: Appointment date & time
is_IS: Dagsetning og tími viðtals

en: Appointment deposit
is_IS: Tímapantanir

en: Appointment details
is_IS: Upplýsingar um tímasetningu

en: Appointment duration
is_IS: Tímabil tímasetningar

en: Appointment end time
is_IS: Lokatími fundar

en: Appointment has been created.
is_IS: Tímasetning hefur verið stofnuð.

en: Appointment has been deleted
is_IS: Bókun hefur verið eytt

en: Appointment has been deleted.
is_IS: Tímaáætlun hefur verið eytt.

en: Appointment has been rescheduled
is_IS: Tíminn hefur verið færður.

en: Appointment has been saved
is_IS: Tíminn hefur verið vistaður

en: Appointment has been updated.
is_IS: Tímasetning hefur verið uppfærð.

en: Appointment information
is_IS: Bókunaruppýsingar

en: Appointment initial date
is_IS: Upphafsdagur ráðningar

en: Appointment initial date & time
is_IS: Upphafsdagur og tími viðtals

en: Appointment initial end time
is_IS: Upphaflegur lokatími fundar

en: Appointment initial start time
is_IS: Upphaflegur upphafstími fundar

en: Appointment is removed from the cart.
is_IS: Bókun hefur verið fjarlægð úr körfunni.

en: Appointment management guide
is_IS: Leiðbeiningar um stjórnun tímabókana

en: Appointment not found.
is_IS: Tímasetning fannst ekki.

en: Appointment note
is_IS: Tímabókunarbréf

en: Appointment note has been updated.
is_IS: Tímabókunarbréf hefur verið uppfært.

en: Appointment notes
is_IS: Tímabókunarathugasemdir

en: Appointment price
is_IS: Verð á tímapöntun

en: Appointment repeats
is_IS: Endurteknar tímapantanir

en: Appointment space name
is_IS: Nafn á fundarrými

en: Appointment start time
is_IS: Upphafstími fundar

en: Appointment status
is_IS: Staða tímasetningar

en: Appointment status has been changed to
is_IS: Staða tímapöntunar hefur verið breytt í

en: Appointment status has been updated.
is_IS: Staða tímapöntunar hefur verið uppfærð.

en: Appointment title
is_IS: Titill ráðningar

en: Appointments
is_IS: Bókanir

en: Appointments booked
is_IS: Bókaðir tímar

en: Appointments from the first package expire on:
is_IS: Bókanir úr fyrsta pakkanum renna út:

en: Appointments in this package
is_IS: Bókanir í þessum pakka

en: Appointments in this service
is_IS: Bókanir í þessari þjónustu

en: Appointments to book
is_IS: Skrá bókanir

en: Appointments waiting list
is_IS: Biðlisti fyrir tímapantanir

en: Approve appointment link
is_IS: Samþykkja tengil fyrir tímasetningu

en: Approved
is_IS: Samþykkt

en: Are you sure? This action can't be undone.
is_IS: Ertu viss? Þessa aðgerð er ekki hægt að afturkalla.

en: Are you sure you want to block this customer?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir loka á þennan viðskiptavin?

en: Are you sure you want to cancel and delete this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir hætta við og eyða þessum viðburði?

en: Are you sure you want to cancel this appointment?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir hætta við þessa bókun?

en: Are you sure you want to cancel this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir hætta við þennan viðburð?

en: Are you sure you want to cancel this package?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir hætta við þennan pakka?

en: Are you sure you want to cancel your attendance?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir aflýsa þátttöku þinni?

en: Are you sure you want to close this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir loka þessum viðburði?

en: Are you sure you want to delete selected attendee?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða valda þátttakanda?

en: Are you sure you want to delete selected attendees?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða valdum þátttakendum?

en: Are you sure you want to delete these items?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum atriðum?

en: Are you sure you want to delete this appointment?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari bókun?

en: Are you sure you want to delete this block time?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari tímablokkun?

en: Are you sure you want to delete this category?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum flokki?

en: Are you sure you want to delete this coupon?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum afsláttarmiða?

en: Are you sure you want to delete this customer?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum viðskiptavini?

en: Are you sure you want to delete this employee?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum starfsmanni?

en: Are you sure you want to delete this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari viðburði?

en: Are you sure you want to delete this event booking?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari viðburðarbókun?

en: Are you sure you want to delete this location?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum stað?

en: Are you sure you want to delete this notification?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari tilkynningu?

en: Are you sure you want to delete this package?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum pakka?

en: Are you sure you want to delete this package booking?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari pakkabókun?

en: Are you sure you want to delete this resource?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari auðlind?

en: Are you sure you want to delete this service?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari þjónustu?

en: Are you sure you want to delete this tax?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum skatti?

en: Are you sure you want to delete your profile? You will lose access to all your bookings and access to the customer panel.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir eyða prófílnum þínum? Þú tapar aðgangi að öllum bókunum þínum og aðgangi að viðskiptavinavefnum.

en: Are you sure you want to duplicate this appointment?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þessa bókun?

en: Are you sure you want to duplicate this category?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þennan flokk?

en: Are you sure you want to duplicate this coupon?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þennan afsláttarmiða?

en: Are you sure you want to duplicate this employee?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þennan starfsmann?

en: Are you sure you want to duplicate this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þessa viðburð?

en: Are you sure you want to duplicate this location?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þessa staðsetningu?

en: Are you sure you want to duplicate this package?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þennan pakka?

en: Are you sure you want to duplicate this resource?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þessa auðlind?

en: Are you sure you want to duplicate this service?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir afrita þessa þjónustu?

en: Are you sure you want to hide this coupon?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þennan afsláttarmiða?

en: Are you sure you want to hide this employee?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þennan starfsmann?

en: Are you sure you want to hide this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þennan viðburð?

en: Are you sure you want to hide this location?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þessa staðsetningu?

en: Are you sure you want to hide this package?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þennan pakka?

en: Are you sure you want to hide this resource?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þessa auðlind?

en: Are you sure you want to hide this service?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þessa þjónustu?

en: Are you sure you want to hide this tax?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir fela þennan skatt?

en: Are you sure you want to open this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir opna þennan viðburð?

en: Are you sure you want to refund this payment?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir endurgreiða þessa greiðslu?

en: Are you sure you want to reset your form settings?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir endurstilla stillingar eyðublaðsins?

en: Are you sure you want to show this coupon?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þennan afsláttarmiða?

en: Are you sure you want to show this employee?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þessum starfsmanni?

en: Are you sure you want to show this event?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þennan viðburð?

en: Are you sure you want to show this location?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þessa staðsetningu?

en: Are you sure you want to show this package?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þennan pakka?

en: Are you sure you want to show this resource?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þessa auðlind?

en: Are you sure you want to show this service?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þessa þjónustu?

en: Are you sure you want to show this tax?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sýna þennan skatt?

en: Are you sure you want to skip the setup? Once skipped, the guided setup will no longer be available. All settings will need to be configured later.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir sleppa uppsetningunni? Þegar því er sleppt verður leiðbeinandi uppsetning ekki lengur tiltæk. Allar stillingar þarf að stilla síðar.

en: Are you sure you want to unblock this customer?
is_IS: Ertu viss um að þú viljir opna þennan viðskiptavin?

en: Assigned
is_IS: Úthlutað

en: Assigned Services
is_IS: Úthlutaðar þjónustur

en: Assigned employee full name
is_IS: Fullt nafn úthlutaðs starfsmanns

en: Attachment
is_IS: Viðhengi

en: Attachment upload path
is_IS: Slóð fyrir upphleðslu viðhengis

en: Attendee
is_IS: Þátttakandi

en: Attendee Asc
is_IS: Þátttakandi upp

en: Attendee Desc
is_IS: Lýsing þátttakanda

en: Attendee code
is_IS: Þátttakandakóði

en: Attendee has been saved
is_IS: Þátttakandi hefur verið vistaður

en: Attendee have been deleted
is_IS: Þátttakandi hefur verið eytt

en: Attendee have not been deleted
is_IS: Þátttakandi hefur ekki verið eytt

en: Attendees
is_IS: Þátttakendur

en: Attendees Allowed
is_IS: Þátttakendur leyfðir

en: Attendees Export Format
is_IS: Útflutningssnið þátttakenda

en: Attendees have been deleted
is_IS: Þátttakendur hafa verið eytt

en: Attendees have not been deleted
is_IS: Þátttakendur hafa ekki verið eytt

en: Auto-Reply Message
is_IS: Sjálfvirkt svarskilaboð

en: Auto-approve booking after payment
is_IS: Sjálfvirk samþykki bókunar eftir greiðslu

en: Auto-fill your details using:
is_IS: Fylltu út upplýsingar þínar sjálfkrafa með:

en: Automate communication with notifications triggered by booking status, time, or custom rules
is_IS: Sjálfvirknivæðið samskipti með tilkynningum sem koma frá bókunarstöðu, tíma eða sérsniðnum reglum

en: Automated invoices for a smoother payment experience
is_IS: Sjálfvirkir reikningar fyrir þægilegri greiðsluupplifun

en: Automatically calculate and apply taxes for hassle-free compliance and accurate billing.
is_IS: Reiknaðu og notaðu skatta sjálfkrafa til að tryggja vandræðalausa reglufylgni og nákvæma reikningsfærslu.

en: Automatically calculate and apply taxes to your services and events, ensuring accurate billing and hassle-free compliance with every transaction.
is_IS: Reiknaðu sjálfkrafa út skatta og leggðu á þjónustu þína og viðburði, sem tryggir nákvæma reikningsfærslu og vandræðalaust eftirlit með hverri færslu.

en: Automatically create Amelia Customer user
is_IS: Búa sjálfkrafa til notanda Amelia viðskiptavinar

en: Automatically create Amelia Customers from WP Users
is_IS: Búa sjálfkrafa til Amelia viðskiptavini úr WP notendum

en: Automatically create Zoom meetings for bookings and notify customers and employees.
is_IS: Búðu sjálfkrafa til Zoom-fundi fyrir bókanir og láttu viðskiptavini og starfsmenn vita.

en: Automatically generate invoices for every booking, making payments easier, more transparent, and fully streamlined for both you and your clients.
is_IS: Búðu sjálfkrafa til reikninga fyrir hverja bókun, sem gerir greiðslur auðveldari, gagnsærri og fullkomlega hagræddar bæði fyrir þig og viðskiptavini þína.

en: Automatically update the booking status to "Approved" after a successful payment is completed through the payment link.
is_IS: Uppfæra bókunarstöðuna sjálfkrafa í „Samþykkt“ eftir að greiðsla hefur verið lokið í gegnum greiðsluhlekk.

en: Availability
is_IS: Framboð

en: Available
is_IS: Laus

en: Available date background
is_IS: Bakgrunnur fyrir tiltækan dag

en: Available date text
is_IS: Texti fyrir tiltækan dag

en: Available from Pro license
is_IS: Laus með Pro leyfi

en: Available from Standard license
is_IS: Laus með Standard leyfi

en: Available from Starter license
is_IS: Laus með Starter leyfi

en: Available in Elite licence
is_IS: Laus í Elite leyfi

en: Available in package
is_IS: Laus í pakka

en: Avoid double-booking by automatically coordinating shared rooms, equipment, or tools
is_IS: Forðastu tvíbókanir með því að samræma sameiginleg herbergi, búnað eða verkfæri sjálfkrafa

en: Away
is_IS: Í burtu

en: Back
is_IS: Til baka

en: Back button
is_IS: Til baka-hnappur

en: Back to
is_IS: Til baka til

en: Back to appointments
is_IS: Til baka í bókanir

en: Back to packages
is_IS: Til baka í pakka

en: Back to recurring settings
is_IS: Til baka í endurtekið stillingar

en: Backend
is_IS: Bakendi

en: Background
is_IS: Bakgrunnur

en: Background Color
is_IS: Bakgrunnslitur

en: Background Gradient Angle
is_IS: Bakgrunnshringlaga horn

en: Background Gradient Color 1
is_IS: Bakgrunnslitbrigði 1

en: Background Gradient Color 2
is_IS: Bakgrunnslitbrigði 2

en: Badge
is_IS: Merki

en: Badge color
is_IS: Litur merkis

en: Badge label
is_IS: Merkimiði

en: Badges setup
is_IS: Uppsetning merkja

en: Balance
is_IS: Jafnvægi

en: Base Price:
is_IS: Verð:

en: Basic
is_IS: Grunnatriði

en: Beauty
is_IS: Fegurð

en: Before
is_IS: Áður

en: Before enabling the recurring option, ensure that all required fields are set, including the service, employee, date, time, and location (if applicable).
is_IS: Áður en endurtekningarvalkosturinn er virkjaður skal ganga úr skugga um að allir nauðsynlegir reitir séu fylltir út, þar á meðal þjónusta, starfsmaður, dagsetning, tími og staðsetning (ef við á).

en: Before with space
is_IS: Áður með plássi

en: Begins
is_IS: Byrjar

en: Birthday
is_IS: Afmæli

en: Birthday greeting
is_IS: Afmæliskveðja

en: Block
is_IS: Blokk

en: Block booking times that overlap with busy events in the employee’s Outlook Calendar.
is_IS: Lokaðu bókunartíma sem skarast við annasama viðburði í Outlook dagatali starfsmannsins.

en: Block booking times that overlap with events in the employee’s Apple Calendar.
is_IS: Loka bókunartímum sem skarast við viðburði í Apple Calendar hjá starfsmanninum.

en: Block customer
is_IS: Loka viðskiptavin

en: Block time
is_IS: Loka fyrir tíma

en: Block time from calendars
is_IS: Loka fyrir tíma samkvæmt dagatölum

en: Block time has been added.
is_IS: Lokaður tími hefur verið bætt við.

en: Block time has been deleted.
is_IS: Lokaðum tíma hefur verið eytt.

en: Block time has been updated.
is_IS: Lokaður tími hefur verið uppfærður.

en: Blog
is_IS: Blogg

en: Body text
is_IS: Meginmálstexti

en: Book
is_IS: Bóka

en: Book Appointment
is_IS: Bóka tíma

en: Book Now
is_IS: Bóka núna

en: Book Package
is_IS: Bóka pakka

en: Book This Package
is_IS: Bóka þennan pakka

en: Book This Service
is_IS: Bóka þessa þjónustu

en: Book another
is_IS: Bóka aðra

en: Book appointment
is_IS: Bóka tíma

en: Book event
is_IS: Bóka viðburð

en: Book next appointment
is_IS: Bóka næsta tíma

en: Book now
is_IS: Bóka núna

en: Book option on employee dialog
is_IS: Bókunarvalkostur í starfsmannaspjalli

en: Book package
is_IS: Bókapakki

en: Book subtab name
is_IS: Nafn undirflipa bókar

en: Book this event
is_IS: Bóka þennan viðburð

en: Book this service
is_IS: Bókaðu þessa þjónustu

en: Book time-based appointments with configurable durations, prices, and availability.
is_IS: Bókaðu tímabundnar fundir með stillanlegum tímalengdum, verði og framboði.

en: Booked
is_IS: Bókað

en: Booked Appointments
is_IS: Bókaðir tímar

en: Booked customer (full name, email, phone)
is_IS: Bókaður viðskiptavinur (fullt nafn, netfang, sími)

en: Booking
is_IS: Bókun

en: Booking #{count}
is_IS: Bókunarnúmer{count}

en: Booking Appointment
is_IS: Bókun tíma

en: Booking Approved with Issues
is_IS: Bókun samþykkt með vandamálum

en: Booking Canceled
is_IS: Bókun hætt við

en: Booking Closes
is_IS: Bókun lokar

en: Booking Closes Asc
is_IS: Bókun lokar

en: Booking Closes Desc
is_IS: Bókun lokar Lýsing

en: Booking Confirmed
is_IS: Bókun staðfest

en: Booking Details
is_IS: Upplýsingar um bókun

en: Booking Failed
is_IS: Bókun mistókst

en: Booking Form
is_IS: Bókunarform

en: Booking Forms 1.0
is_IS: Bókunarform 1.0

en: Booking ID
is_IS: Bókunarauðkenni

en: Booking Opens
is_IS: Bókun opnast

en: Booking Opens Asc
is_IS: Bókun opnar Asc

en: Booking Opens Desc
is_IS: Bókun opnar Lýsing

en: Booking Overview
is_IS: Yfirlit yfir bókun

en: Booking Processed
is_IS: Bókun unnin

en: Booking Rejected
is_IS: Bókun hafnað

en: Booking added
is_IS: Bókun bætt við

en: Booking can't be canceled
is_IS: Bókun getur ekki verið afturkölluð

en: Booking canceled
is_IS: Bókun hætt við

en: Booking closes
is_IS: Bókun lokar

en: Booking closes when event starts
is_IS: Bókun lokar þegar viðburður hefst

en: Booking date
is_IS: Bókunardagsetning

en: Booking form on customer profile enabled
is_IS: Bókunarform á viðskiptavinaprófíl virkjað

en: Booking form on employee profile enabled
is_IS: Bókunarform á starfsmannsprófíl virkjað

en: Booking form tab enabled
is_IS: Flipi fyrir bókunarform virkjaður

en: Booking form type
is_IS: Tegund bókunarforms

en: Booking form type on employee profile page
is_IS: Tegund bókunarforms á prófílsíðu starfsmanns

en: Booking has been updated.
is_IS: Bókun hefur verið uppfærð.

en: Booking invoice
is_IS: Reikningur fyrir bókun

en: Booking is canceled
is_IS: Bókunin er aflýst

en: Booking is currently unavailable. Please try again later.
is_IS: Bókun er ófáanleg núna. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Booking is unavailable
is_IS: Bókun er ófáanleg

en: Booking not found
is_IS: Bókun fannst ekki

en: Booking not paid
is_IS: Bókun ekki greidd

en: Booking on employee page tab name
is_IS: Bókun á flipanum starfsmannasíðu

en: Booking opens
is_IS: Bókun opnar

en: Booking opens immediately
is_IS: Bókun opnast strax

en: Booking price
is_IS: Bókunarverð

en: Booking rescheduled
is_IS: Bókun enduráætluð

en: Booking source
is_IS: Bókunarheimild

en: Booking start
is_IS: Bókunarbyrjun

en: Booking status changed
is_IS: Staða bókunar breytt

en: Booking status has been changed to
is_IS: Staða bókunar hefur verið breytt í

en: Booking tab name
is_IS: Nafn bókunarflipa

en: Booking time slots will depend on the service duration
is_IS: Bókunartímar fara eftir lengd þjónustunnar.

en: Booking type
is_IS: Tegund bókunar

en: Bookings
is_IS: Bókanir

en: Boost engagement by reaching clients instantly on a platform they use every day
is_IS: Auka þátttöku með því að ná til viðskiptavina samstundis á vettvangi sem þeir nota daglega

en: Boost revenue with bundled service packages
is_IS: Auka tekjur með pakkaþjónustu

en: Boost revenue with valuable extras
is_IS: Auka tekjur með verðmætum aukahlutum

en: Boost team productivity with automated updates and fewer manual tasks.
is_IS: Auka framleiðni teymisins með sjálfvirkum uppfærslum og færri handvirkum verkefnum.

en: Border color
is_IS: Litur ramma

en: Break Hours
is_IS: Hlétímar

en: Breaks
is_IS: Hlé

en: Bringing Anyone With You
is_IS: Að koma einhverjum með þér

en: Bringing anyone with you
is_IS: Að taka hvern sem er með sér

en: Bringing anyone with you?
is_IS: Að koma einhverjum með þér?

en: Buffer Time
is_IS: Auka tími

en: Buffer Time After: {value}
is_IS: Biðminni eftir:{value}

en: Buffer Time Before: {value}
is_IS: Biðminni tími áður:{value}

en: Buffer time after
is_IS: Biðminni eftir

en: Buffer time before
is_IS: Biðminni fyrir

en: Build tailored forms across services, events, and customer profiles using custom fields. Capture exactly the details you need with checkboxes, text areas, and more, turning every booking and registration into a powerful intake process.
is_IS: Búðu til sérsniðin eyðublöð fyrir þjónustu, viðburði og viðskiptavinasnið með því að nota sérsniðna reiti. Skráðu nákvæmlega þær upplýsingar sem þú þarft með gátreitum, textasvæðum og fleiru, sem breytir hverri bókun og skráningu í öflugt móttökuferli.

en: Bundle multiple appointments or services at discounted rates to encourage customers to book more.
is_IS: Bjóðið upp á marga tíma eða þjónustu á afsláttarverði til að hvetja viðskiptavini til að bóka fleiri tíma.

en: Busy
is_IS: Upptekinn

en: Busy slots
is_IS: Uppteknir tímar

en: Button
is_IS: Hnappur

en: Button Type
is_IS: Tegund hnappa

en: Button style
is_IS: Hnappastíll

en: Buttons
is_IS: Hnappar

en: By booking this time slot you will book appointment on top of existing group appointment!
is_IS: Með því að bóka þetta tímabil bókar þú tíma ofan á núverandi hóptíma!

en: By continuing, you will set the appointment to a time slot that already has an existing appointment!
is_IS: Með því að halda áfram, munt þú stilla tímann á tíma sem er þegar fyrirliggjandi!

en: By entering your phone number you agree to receive messages via WhatsApp
is_IS: Með því að slá inn símanúmer þitt samþykkir þú að fá skilaboð í gegnum WhatsApp

en: Calculated
is_IS: Reiknað

en: Calculated package price
is_IS: Reiknað pakkaverð

en: Calendar
is_IS: Dagatal

en: Camera not supported by this browser.
is_IS: Þessi vafri styður ekki myndavélina.

en: Camera permission denied. Please allow camera access and try again.
is_IS: Aðgangur að myndavél hafnað. Vinsamlegast leyfðu aðgang að myndavélinni og reyndu aftur.

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Cancel Appointment
is_IS: Hætta við tíma

en: Cancel Event
is_IS: Hætta við viðburð

en: Cancel Package
is_IS: Hætta við pakka

en: Cancel and Delete
is_IS: Hætta við og eyða

en: Cancel appointment
is_IS: Hætta við tíma

en: Cancel appointment link
is_IS: Tengill til að hætta við tíma

en: Cancel event
is_IS: Hætta viðburði

en: Cancel event link
is_IS: Hætta við viðburðartengil

en: Cancel following
is_IS: Hætta við eftirfarandi

en: Cancel package
is_IS: Hætta við pakka

en: Canceled
is_IS: Afbokað

en: Canceled By Admin
is_IS: Afturkallað af stjórnanda

en: Canceled By Attendee
is_IS: Aflýst af þátttakanda

en: Canceled by admin
is_IS: Afturkallað af stjórnanda

en: Canceled by attendee
is_IS: Aflýst af þátttakanda

en: Cancellation Failed
is_IS: Afturköllun mistókst

en: Cancelled
is_IS: Aflýst

en: Capacity
is_IS: Afköst

en: Capacity:
is_IS: Afköst:

en: Card
is_IS: Kort

en: Card color
is_IS: Litur korts

en: Card content
is_IS: Innihald korts

en: Card field
is_IS: Kortasvið

en: Card number
is_IS: Kortanúmer

en: Card payment
is_IS: Kortgreiðsla

en: Cards
is_IS: Spil

en: Cards and buttons
is_IS: Kort og hnappar

en: Carrier
is_IS: Flutningafyrirtæki

en: Cart
is_IS: Körfu

en: Cart appointments details
is_IS: Upplýsingar um tímasetningar í körfu

en: Cart description
is_IS: Lýsing á körfu

en: Cart purchased
is_IS: Karfa keypt

en: Catalog
is_IS: Vörulisti

en: Catalog Booking
is_IS: Bókun vörulista

en: Catalog Booking Form
is_IS: Bókunarform fyrir vörulista

en: Catalog Package
is_IS: Vörulistapakki

en: Catalog Service
is_IS: Þjónusta við vörulista

en: Categories
is_IS: Flokkar

en: Categories positions updated successfully.
is_IS: Flokkarstöður uppfærðar.

en: Categories sidebar
is_IS: Flokkar hliðarstiku

en: Category
is_IS: Flokkur

en: Category:
is_IS: Flokkur:

en: Category ID
is_IS: Flokkakenni

en: Category Input Field
is_IS: Innsláttarreitur fyrir flokk

en: Category has been created.
is_IS: Flokkurinn hefur verið búinn til.

en: Category has been deleted.
is_IS: Flokknum hefur verið eytt.

en: Category has been updated.
is_IS: Flokkurinn hefur verið uppfærður.

en: Category name
is_IS: Nafn flokks

en: Centralize scheduling across all branches for clearer, simpler management
is_IS: Miðlægðu áætlanagerð á öllum útibúum fyrir skýrari og einfaldari stjórnun

en: Change Password
is_IS: Breyta lykilorði

en: Change colors
is_IS: Skipta um liti

en: Change group status
is_IS: Breyta stöðu hóps

en: Change password
is_IS: Breyta lykilorði

en: Charge type
is_IS: Tegund gjalds

en: Check customer's name for existing email/phone when booking
is_IS: Athugaðu nafn viðskiptavinar fyrir núverandi netfang/símanúmer við bókun

en: Check this box to generate a payment link.<br> To include it in the notification, add the payment link placeholder.
is_IS: Hakaðu við í þennan reit til að búa til greiðsluhlekk.<br> Til að hafa það með í tilkynningunni skaltu bæta við staðgengli fyrir greiðslutengilinn.

en: Check this checkbox if you want your attendee(s) to<br/>receive an email about the event’s updated information.
is_IS: Hakaðu við þennan reit ef þú vilt að þátttakendur þínir fái tölvupóst um uppfærðar upplýsingar viðburðarins.

en: Check this checkbox if you want your customer to<br/>receive an email about the scheduled appointment.
is_IS: Hakaðu við þennan reit ef þú vilt að viðskiptavinur þinn fái tölvupóst um bókaða tímann.

en: Check this option if you want the deposit<br> amount to be multiplied by the number<br> of people that customers add in the<br> "Bringing anyone with you" section.
is_IS: Hakaðu við þennan valmöguleika ef þú vilt að staðfestingargjaldið verði margfaldað með fjölda fólks sem viðskiptavinir bæta við „Aukagestir“ hlutanum.

en: Check this option if you want to create recurring appointments
is_IS: Merktu þennan reit ef þú vilt búa til endurtekna tímabókun

en: Check this option if you want your<br> customers to have the option to choose<br> whether they will pay a full amount<br> or just a deposit. If unchecked,<br> customers will only have deposit<br> as a payment option.
is_IS: Hakaðu við þennan valkost ef þú vilt að viðskiptavinir þínir hafi kost á að velja hvort þeir greiði fulla upphæð eða aðeins innborgun. Sé ekki hakað við, hafa viðskiptavinir aðeins innborgun sem greiðslumöguleika.

en: Check this option if you want your customers to have the option to choose whether they will pay the full amount or just a deposit. If unchecked, customers will only be able to pay the deposit during the booking process.
is_IS: Hakaðu við þennan valkost ef þú vilt að viðskiptavinir þínir geti valið hvort þeir greiði alla upphæðina eða aðeins staðfestingargjald. Ef ekki er hakað við þennan valkost geta viðskiptavinir aðeins greitt staðfestingargjaldið við bókunarferlið.

en: Check your email
is_IS: Athugaðu tölvupóstinn þinn

en: Checkbox
is_IS: Gátreitur

en: Checked in
is_IS: Innritað

en: Checkout
is_IS: Afgreiðsla

en: Choose Apple Calendar
is_IS: Velja Apple dagatal

en: Choose Category
is_IS: Veldu flokk

en: Choose Date and Time
is_IS: Velja dagsetningu og tíma

en: Choose Package
is_IS: Veldu pakka

en: Choose Service
is_IS: Veldu þjónustu

en: Choose a Form
is_IS: Veldu eyðublað

en: Choose a currency that will be used for all price based settings.
is_IS: Veldu gjaldmiðil sem verður notaður fyrir allar verðstillingar.

en: Choose a form you want to customize. The Step-by-Step 2.0 form is the new and improved version which provides you with better design and user experience, as well as better speed.
is_IS: Veldu eyðublað sem þú vilt aðlaga. Skref-fyrir-skref 2.0 eyðublaðið er ný og endurbætt útgáfa sem býður upp á betri hönnun og notendaupplifun, sem og meiri hraða.

en: Choose a group service
is_IS: Veldu hópþjónustu

en: Choose a time interval that will be used when defining all time based settings.
is_IS: Veldu tímabil sem verður notað þegar allar tímabundnar stillingar eru skilgreindar.

en: Choose date and time
is_IS: Veldu dagsetningu og tíma

en: Choose how Amelia suggests an alternative date when the selected recurring date has no available time slots.
is_IS: Veldu hvernig Amelia leggur til aðra dagsetningu þegar valin endurtekin dagsetning hefur engin laus tímaröð.

en: Choose how custom field data is sent in group bookings.
is_IS: Veldu hvernig gögn um sérsniðin reiti eru send í hópbókunum.

en: Choose how payments are handled for recurring appointments. If payment is collected only for the first one, the remaining appointments are paid on-site.
is_IS: Veldu hvernig greiðslur eru meðhöndlaðar fyrir endurteknar bókanir. Ef greiðsla er aðeins innheimt fyrir fyrstu bókann, þá eru eftirstandandi bókanir greiddar á staðnum.

en: Choose how recurring appointments can be booked. 'Disabled' turns recurring booking off, while 'All' allows customers to choose between available recurrence options.
is_IS: Veldu hvernig hægt er að bóka endurteknar tímapantanir. „Óvirkt“ slekkur á endurteknum bókunum en „Allt“ gerir viðskiptavinum kleift að velja á milli tiltækra endurtekningarvalkosta.

en: Choose layout version
is_IS: Veldu útlitsútgáfu

en: Choose the invoice format that will be used in notifications and on the customer panel.
is_IS: Veldu reikningssnið sem verður notað í tilkynningum og á viðskiptavinaspjaldinu.

en: Choose time you want to repeat appointment
is_IS: Veldu tíma fyrir endurtekningu á fundi

en: Choose when the repeating ends
is_IS: Veldu hvenær endurtekning lýkur

en: Choose whether you want to manage services, events, or both.
is_IS: Veldu hvort þú vilt stjórna þjónustu, viðburðum eða báðum.

en: Choosing layout of first step in step by step form
is_IS: Að velja útlit fyrsta skrefsins í skref-fyrir-skref eyðublaði

en: Class
is_IS: Bekkur

en: Clear
is_IS: Hreinsa

en: Clear filters
is_IS: Hreinsa síur

en: Click "Configure" to edit the text that will appear when this placeholder is used in notifications.
is_IS: Smelltu á „Stilla“ til að breyta textanum sem birtist þegar þessi staðgengill er notaður í tilkynningum.

en: Click + Service below to get started.
is_IS: Smelltu á + Þjónusta hér að neðan til að byrja.

en: Click on the activation link in the e-mail we sent to
is_IS: Smelltu á virkjunarlinkinn í tölvupóstinum sem við sendum til

en: Click to upload
is_IS: Smelltu til að hlaða upp

en: Client ID
is_IS: Viðskiptavinaauðkenni

en: Client ID and secret
is_IS: Viðskiptavinakenni og leyndarmál

en: Client Time:
is_IS: Tími viðskiptavinar:

en: Client secret
is_IS: Leyndarmál viðskiptavinar

en: Close
is_IS: Loka

en: Close Event
is_IS: Loka viðburði

en: Close Event after certain minimum is reached
is_IS: Loka viðburði eftir að lágmarksfjöldi er náð

en: Close event when minimum capacity is reached
is_IS: Loka viðburði þegar lágmarksfjöldi er náð

en: Closed
is_IS: Lokað

en: Closes at
is_IS: Lokar kl.

en: Closes on
is_IS: Lokar kl.

en: Closes on:
is_IS: Lokað á:

en: Coaching
is_IS: Þjálfun

en: Code
is_IS: Kóði

en: Collapse all
is_IS: Fella allt saman

en: Collapse menu
is_IS: Fella saman valmynd

en: Collect the information your business truly needs
is_IS: Safnaðu þeim upplýsingum sem fyrirtækið þitt þarfnast í raun og veru

en: Color
is_IS: Litur

en: Colors
is_IS: Litir

en: Colors & Fonts
is_IS: Litir og leturgerðir

en: Comma-dot
is_IS: Komma-punktur

en: Comma (,)
is_IS: Komma (,)

en: Company
is_IS: Fyrirtæki

en: Company Days off
is_IS: Frídagar fyrirtækis

en: Company Email:
is_IS: Netfang fyrirtækisins:

en: Company Phone:
is_IS: Sími fyrirtækis:

en: Company VAT number
is_IS: VSK-númer fyrirtækis

en: Company address
is_IS: Heimilisfang fyrirtækis

en: Company days off
is_IS: Frídagar fyrirtækisins

en: Company email
is_IS: Netfang fyrirtækisins

en: Company name
is_IS: Nafn fyrirtækis

en: Company phone
is_IS: Sími fyrirtækisins

en: Company website
is_IS: Vefsíða fyrirtækisins

en: Compared to previous range
is_IS: Í samanburði við fyrri svið

en: Complete booking with payment
is_IS: Ljúka bókun með greiðslu

en: Complete booking without payment
is_IS: Ljúka bókun án greiðslu

en: Completed
is_IS: Lokið

en: Configuration
is_IS: Stillingar

en: Configure
is_IS: Stilla

en: Configure notifications for waiting list updates
is_IS: Stilla tilkynningar fyrir uppfærslur á biðlistum

en: Configure placeholder
is_IS: Stilla staðgengil

en: Configure the cart appointments details placeholder.
is_IS: Stilltu staðgengil fyrir upplýsingar um tímasetningar í körfu.

en: Configure the group appointment details placeholder.
is_IS: Stilla staðgengil fyrir upplýsingar um hópfundi.

en: Configure the group event details placeholder.
is_IS: Stilla staðgengil fyrir upplýsingar um hópviðburði.

en: Configure the package appointments details placeholder.
is_IS: Stilltu staðgengil fyrir upplýsingar um pakkatíma.

en: Configure the recurring appointments details placeholder.
is_IS: Stilltu staðgengil fyrir upplýsingar um endurteknar fundi.

en: Configure waiting list for appointments
is_IS: Setja upp biðlista fyrir tímapantanir

en: Confirm
is_IS: Staðfesta

en: Congratulations
is_IS: Til hamingju!

en: Congratulations!
is_IS: Til hamingju!

en: Connect
is_IS: Tengjast

en: Connect APIs effortlessly for smooth, integrated workflows.
is_IS: Tengdu API-viðmót áreynslulaust fyrir slétt og samþætt vinnuflæði.

en: Connect Apple Calendars to sync your personal and professional events, along with your employees’.
is_IS: Tengdu Apple dagatöl til að samstilla persónulega og faglega viðburði, ásamt viðburðum starfsmanna þinna.

en: Connect Google Calendars to sync your personal and professional events, along with your employees’.
is_IS: Tengdu Google dagatöl til að samstilla persónulega og faglega viðburði, ásamt viðburðum starfsmanna þinna.

en: Connect Outlook Calendars to sync your personal and professional events, along with your employees’.
is_IS: Tengdu Outlook dagatöl til að samstilla persónulega og faglega viðburði, ásamt viðburðum starfsmanna þinna.

en: Connect employee calendars, meeting tools, and other integrations to keep schedules perfectly synced and communication effortless across your entire team.
is_IS: Tengdu saman dagatöl starfsmanna, fundartól og aðrar samþættingar til að halda tímaáætlunum fullkomlega samstilltum og samskipti áreynslulaus innan alls teymisins.

en: Connect to Apple Calendar
is_IS: Tengjast við Apple dagatalið

en: Connect to your personal Apple Calendar
is_IS: Tengstu við persónulega Apple dagatalið þitt

en: Connect with web apps to automate messaging and send updates to custom URLs.
is_IS: Tengstu við vefforrit til að sjálfvirknivæða skilaboð og senda uppfærslur á sérsniðnar vefslóðir.

en: Connect your Google Calendar here so once<br/>the appointment is scheduled it can be added<br/>to your Google Calendar automatically.
is_IS: Tengdu Google dagatalið þitt hér, svo að um leið og tíminn er bókaður geti hann bæst sjálfkrafa á Google dagatalið þitt.

en: Connect your personal Zoom account to host virtual meetings and chats.
is_IS: Tengdu persónulegan Zoom aðgang þinn til að halda sýndarfundi og spjall.

en: Connected
is_IS: Tengt

en: Connecting to Apple Calendar is not available. Please contact an administrator for assistance.
is_IS: Ekki er hægt að tengjast Apple dagatalinu. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð.

en: Connecting to Google Calendar is not available. Please contact an administrator for assistance.
is_IS: Ekki er hægt að tengjast Google dagatali. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð.

en: Connecting to Outlook Calendar is not available. Please contact an administrator for assistance.
is_IS: Ekki er hægt að tengjast Outlook dagatalinu. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð.

en: Connecting to Stripe is not available. Please contact an administrator for assistance.
is_IS: Ekki er hægt að tengjast Stripe. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð.

en: Connecting to Zoom is not available. Please contact an administrator for assistance.
is_IS: Ekki er hægt að tengjast Zoom. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð.

en: Consulting
is_IS: Ráðgjöf

en: Contact message
is_IS: Tengiliðaskilaboð

en: Contact support.
is_IS: Hafðu samband við þjónustudeild.

en: Content
is_IS: Efni

en: Content Text Color
is_IS: Litur á efnistexta

en: Content area
is_IS: Efnissvæði

en: Content placeholders
is_IS: Staðgenglar efnis

en: Continue
is_IS: Halda áfram

en: Continue Booking
is_IS: Halda áfram bókun

en: Continue setup
is_IS: Halda áfram uppsetningu

en: Copy your API key now, as it won't be visible again.
is_IS: Afritaðu API lykilinn þinn núna, því hann verður ekki sýnilegur aftur.

en: Cost
is_IS: Kostnaður

en: Could not delete category. This category has services available for booking in purchased package.
is_IS: Gat ekki eytt flokknum. Þessi flokkur býður upp á þjónustu sem hægt er að bóka í keyptum pakka.

en: Could not delete category. This category has services with {count} future appointment. | Could not delete category. This category has services with {count} future appointments.
is_IS: Gat ekki eytt flokknum. Þessi flokkur inniheldur þjónustur með{count} framtíðarfundur. | Gat ekki eytt flokknum. Þessi flokkur inniheldur þjónustu með{count} framtíðarráðningar.

en: Could not delete service. This service has {count} appointment in the future. | Could not delete service. This service has {count} appointments in the future.
is_IS: Gat ekki eytt þjónustu. Þessi þjónusta hefur{count} tíma í framtíðinni. | Gat ekki eytt þjónustu. Þessi þjónusta hefur{count} skipanir í framtíðinni.

en: Could not delete user. This user has {count} appointment in the future. | Could not delete user. This user has {count} appointments in the future.
is_IS: Gat ekki eytt notanda. Þessi notandi hefur{count} tíma í framtíðinni. | Gat ekki eytt notanda. Þessi notandi hefur{count} skipanir í framtíðinni.

en: Count Once
is_IS: Teldu einu sinni

en: Count per Person
is_IS: Fjöldi á mann

en: Count time from
is_IS: Teljið tímann frá

en: Country
is_IS: Land

en: Counts one primary customer plus any additional people they add.
is_IS: Telur einn aðalviðskiptavin ásamt öllum viðbótarfólki sem þeir bæta við.

en: Counts the total number of people entered, including the primary customer.
is_IS: Telur heildarfjölda einstaklinga sem komu inn, þar með talið aðalviðskiptavinurinn.

en: Coupon
is_IS: Afgreiðslugjöf

en: Coupon Details
is_IS: Upplýsingar um afsláttarmiða

en: Coupon Limit Reached
is_IS: Hámarksfjöldi afgreiðslugjafa náð

en: Coupon code
is_IS: Afsláttarkóði

en: Coupon field
is_IS: Afsláttarmiða reitur

en: Coupon has been created.
is_IS: Afsláttarmiði hefur verið búinn til.

en: Coupon has been deleted.
is_IS: Afsláttarmiða hefur verið eytt.

en: Coupon has been hidden.
is_IS: Afsláttarmiðinn hefur verið falinn.

en: Coupon has been updated.
is_IS: Afsláttarmiðinn hefur verið uppfærður.

en: Coupon is now visible.
is_IS: Afsláttarmiðinn er nú sýnilegur.

en: Coupon limit reached
is_IS: Afsláttarmiðamörkum náð

en: Coupon needs to have discount or deduction
is_IS: Afsláttarmiði þarf að innihalda afslátt eða frádrátt

en: Coupon segment
is_IS: Afsláttarmiðahluti

en: Coupons
is_IS: Afsláttarmiðar

en: Coupons overview
is_IS: Yfirlit yfir afsláttarmiða

en: Coupons setup
is_IS: Uppsetning afsláttarmiða

en: Create Amelia Customers
is_IS: Stofna Amelia viðskiptavini

en: Create Amelia Employees
is_IS: Búa til starfsmenn Amelia

en: Create Appointments list
is_IS: Búa til lista yfir fundi

en: Create Customers from WP Users with Amelia Customer Role
is_IS: Búa til viðskiptavini úr WP notendum með Amelia viðskiptavinahlutverki

en: Create Employees from WP Users with Amelia Employee Role
is_IS: Búa til starfsmenn úr WP notendum með hlutverki starfsmanns Amelia

en: Create New
is_IS: Búa til nýtt

en: Create New Tag
is_IS: Stofna nýtt merki

en: Create a coupon code customers can enter during booking to get a discount.
is_IS: Búðu til afsláttarkóða sem viðskiptavinir geta slegið inn við bókun til að fá afslátt.

en: Create and manage recurring events with customizable schedules for flexibility and convenience.
is_IS: Búðu til og stjórnaðu endurteknum viðburðum með sérsniðnum tímaáætlunum fyrir sveigjanleika og þægindi.

en: Create custom notifications that trigger based on booking status or schedule reminders, keeping customers and employees informed at exactly the right time.
is_IS: Búðu til sérsniðnar tilkynningar sem virkjast út frá bókunarstöðu eða áminningum um tímasetningar, og haltu viðskiptavinum og starfsmönnum upplýstum á nákvæmlega réttum tíma.

en: Create employee
is_IS: Stofna starfsmann

en: Create event
is_IS: Búa til viðburð

en: Create meetings for pending appointments
is_IS: Búa til fundi fyrir biðtíma

en: Create new
is_IS: Búa til nýtt

en: Create new badge
is_IS: Búa til nýtt merki

en: Create new tag
is_IS: Búa til nýtt efnisorð

en: Create online classrooms automatically for each booked appointment or event.
is_IS: Búðu til netkennslustofur sjálfkrafa fyrir hvern bókaðan tíma eða viðburð.

en: Create resources like rooms or chairs that can be shared across services, locations, and employees.
is_IS: Búðu til auðlindir eins og herbergi eða stóla sem hægt er að deila á milli þjónustu, staðsetninga og starfsmanna.

en: Create rooms, equipment, or other resources that can be shared across employees, services, or locations, ensuring customers only see time slots when everything they need is truly available.
is_IS: Búið til herbergi, búnað eða aðrar auðlindir sem hægt er að deila á milli starfsmanna, þjónustuaðila eða starfsstöðva, og tryggið að viðskiptavinir sjái aðeins tímaröð þegar allt sem þeir þurfa er í raun tiltækt.

en: Create scheduled events with fixed dates, prices and capacities.
is_IS: Búðu til áætlaða viðburði með föstum dagsetningum, verði og fjölda gesta.

en: Create service
is_IS: Búa til þjónustu

en: Create spaces for pending appointments
is_IS: Búa til rými fyrir tímapantanir sem bíða

en: Create unique coupon codes that customers can redeem during booking-offer discounts or even free appointments to boost engagement, satisfaction, and sales.
is_IS: Búðu til einstaka afsláttarkóða sem viðskiptavinir geta innleyst við bókun - bjóðið upp á afslætti eða jafnvel ókeypis tíma til að auka þátttöku, ánægju og sölu.

en: Created On
is_IS: Búið til þann

en: Created on
is_IS: Búið til þann

en: Credit Card
is_IS: Kreditkort

en: Credit minimum to send reminder
is_IS: Lágmarks inneign til að senda áminningu

en: Credit or debit card:
is_IS: Kredit- eða debetkort:

en: Currency
is_IS: Gjaldmiðill

en: Current Password
is_IS: Núverandi lykilorð

en: Current password
is_IS: Núverandi lykilorð

en: Custom
is_IS: Sérsniðin

en: Custom/regular pricing adjustments are not permitted for events with confirmed attendees.
is_IS: Ekki er heimilt að gera breytingar á sérsniðinni/venjulegri verðlagningu fyrir viðburði með staðfestum þátttakendum.

en: Custom Address
is_IS: Sérsniðin heimilisfang

en: Custom Color
is_IS: Sérsniðin litur

en: Custom Duration & Pricing
is_IS: Sérsniðin lengd og verðlagning

en: Custom Field
is_IS: Sérsniðinn reitur

en: Custom Fields
is_IS: Sérsniðin svæði

en: Custom Pricing
is_IS: Sérsniðin verðlagning

en: Custom address
is_IS: Sérsniðið heimilisfang

en: Custom currency symbol
is_IS: Sérsniðið gjaldmiðilstákn

en: Custom field
is_IS: Sérsniðið reit

en: Custom field has been added
is_IS: Sérsniðnum reit hefur verið bætt við

en: Custom field has been deleted.
is_IS: Sérsniðnum reit hefur verið eytt.

en: Custom field has been saved
is_IS: Sérsniðinn reitur hefur verið vistaður

en: Custom fields
is_IS: Sérsniðnir reitir

en: Custom fields delivery
is_IS: Afhending sérsniðinna reita

en: Custom fields have been updated.
is_IS: Sérsniðnir reitir hafa verið uppfærðir.

en: Custom fields setup
is_IS: Uppsetning sérsniðinna reita

en: Custom font family
is_IS: Sérsniðin leturfjölskylda

en: Custom notification
is_IS: Sérsniðin tilkynning

en: Custom notifications
is_IS: Sérsniðnar tilkynningar

en: Custom pricing
is_IS: Sérsniðin verðlagning

en: Custom pricing spots will override Maximum allowed spots value.
is_IS: Sérsniðin verðlagning á stöðum mun yfirskrifa hámarksfjölda leyfðra staða.

en: Custom range
is_IS: Sérsniðið tímabil

en: Custom service duration
is_IS: Tímabil sérsniðinnar þjónustu

en: Customer
is_IS: Viðskiptavinur

en: Customer(s)
is_IS: Viðskiptavin(ur)

en: Customer Asc
is_IS: Uppstigning viðskiptavinar

en: Customer Desc
is_IS: Lýsing viðskiptavinar

en: Customer Panel
is_IS: Mínar síður

en: Customer Panel Page URL
is_IS: Vefslóð viðskiptavinasíðu

en: Customer Profile
is_IS: Viðskiptavinaprófíll

en: Customer configuration
is_IS: Stillingar viðskiptavinar

en: Customer details
is_IS: Upplýsingar um viðskiptavin

en: Customer email
is_IS: Netfang viðskiptavinar

en: Customer filter
is_IS: Viðskiptavinasía

en: Customer first name
is_IS: Fornafn viðskiptavinar

en: Customer full name
is_IS: Fullt nafn viðskiptavinar

en: Customer has already booked this appointment
is_IS: Viðskiptavinur hefur þegar bókað þennan tíma

en: Customer has been blocked.
is_IS: Viðskiptavinur hefur verið lokaður.

en: Customer has been created.
is_IS: Viðskiptavinur hefur verið stofnaður.

en: Customer has been deleted.
is_IS: Viðskiptavinur hefur verið eytt.

en: Customer has been unblocked.
is_IS: Viðskiptavinur hefur verið opnaður.

en: Customer has been updated.
is_IS: Viðskiptavinur hefur verið uppfærður.

en: Customer information
is_IS: Upplýsingar um viðskiptavini

en: Customer last name
is_IS: Eftirnafn viðskiptavinar

en: Customer name
is_IS: Nafn viðskiptavinar

en: Customer note
is_IS: Athugasemd viðskiptavinar

en: Customer note has been added.
is_IS: Athugasemd viðskiptavinar hefur verið bætt við.

en: Customer note has been updated.
is_IS: Athugasemd viðskiptavinar hefur verið uppfærð.

en: Customer panel
is_IS: Viðskiptavinaspjald

en: Customer panel access link
is_IS: Tengill fyrir aðgang að viðskiptavinaspjaldi

en: Customer phone
is_IS: Sími viðskiptavinar

en: Customer plus additional people
is_IS: Viðskiptavinur ásamt öðru fólki

en: Customer setup
is_IS: Uppsetning viðskiptavinar

en: Customer will be redirected to this URL once he schedules the appointment.
is_IS: Viðskiptavinur verður fluttur á þessa vefslóð þegar hann bókar tíma.

en: Customer will be redirected to this URL once he schedules the appointment or package.
is_IS: Viðskiptavinur verður fluttur á þessa vefslóð þegar hann bókar tíma eða pakka.

en: Customer will be redirected to this URL once the payment from the link is processed.
is_IS: Viðskiptavinur verður beint á þennan vefslóð þegar greiðsla úr tenglinum er unnin.

en: Customers
is_IS: Viðskiptavinir

en: Customers detected in file:
is_IS: Viðskiptavinir greindir í skránni:

en: Customers imported from file:
is_IS: Viðskiptavinir fluttir inn úr skrá:

en: Customers in Waiting list
is_IS: Viðskiptavinir á biðlista

en: Customers will be redirected to this URL after booking an event.
is_IS: Viðskiptavinir verða vísaðir á þessa slóð eftir að viðburður hefur verið bókaður.

en: Customers will be redirected to this URL after scheduling an appointment.
is_IS: Viðskiptavinir verða vísaðir á þessa slóð eftir að tíma hefur verið bókaður.

en: Customers will be redirected to this URL after they complete their payment.
is_IS: Viðskiptavinir verða vísaðir á þessa slóð eftir að þeir hafa lokið greiðslu sinni.

en: Customize
is_IS: Sérsníða

en: Customize every interaction by gathering the right information for services, events, and customer records
is_IS: Sérsníddu öll samskipti með því að safna réttum upplýsingum um þjónustu, viðburði og viðskiptavinaskrár

en: Customize offerings to match specific services and meet diverse client needs
is_IS: Sérsníddu þjónustuframboð til að mæta mismunandi þörfum viðskiptavina og tileinka sér tiltekna þjónustu.

en: Daily
is_IS: Daglega

en: Daily occupancy
is_IS: Dagleg fjöldi

en: Danger button background color
is_IS: Bakgrunnslitur hnappsins

en: Danger button text color
is_IS: Litur á texta á hnappinum „Hættu“

en: Dark Theme
is_IS: Dökkt þema

en: Dashboard
is_IS: Yfirlit

en: Data that remains unchanged:
is_IS: Gögn sem eru óbreytt:

en: Data to be updated:
is_IS: Gögn sem á að uppfæra:

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: Date:
is_IS: Dagsetning:

en: Date & Time
is_IS: Dagsetning & tími

en: Date & time
is_IS: Dagsetning og tími

en: Date & time periods of the event with Lesson Space join links
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburðarins með tenglum fyrir þátttöku í Lesson Space

en: Date Asc
is_IS: Dagsetning uppsveiflu

en: Date Desc
is_IS: Dagsetning Lýsing

en: Date Picker
is_IS: Dagsetningarveljari

en: Date Purchased Asc
is_IS: Kaupdagur Uppstig

en: Date Purchased Desc
is_IS: Kaupdagur Lýsing

en: Date Ranges that are not defined will use default price from ticket category.
is_IS: Dagsetningarbil sem ekki eru skilgreind munu nota sjálfgefið verð frá miðadeild.

en: Date and Time
is_IS: Dagsetning og tími

en: Date and time
is_IS: Dagsetning og tími

en: Date of Birth
is_IS: Fæðingardagur

en: Date of birth
is_IS: Fæðingardagur

en: Date of birth must be in the same format as chosen in your WP settings. If a date format with a comma is used, the dates should be in quotes.
is_IS: Fæðingardagur verður að vera á sama sniði og valið er í WP stillingunum þínum. Ef dagsetningarsnið með kommu er notað ættu dagsetningarnar að vera innan gæsalappa.

en: Date periods of the event with Lesson Space join links
is_IS: Dagsetningartímabil viðburðarins með tenglum fyrir þátttöku í kennslurými

en: Date picker
is_IS: Dagsetningarval

en: Date purchased
is_IS: Kaupdagur

en: Date range
is_IS: Dagsetningarbil

en: Date ranges that are not defined will use the default price from the ticket category.
is_IS: Óskilgreind dagsetningarbil munu nota sjálfgefið verð úr miðaflokknum.

en: Dates:
is_IS: Dagsetningar:

en: Day
is_IS: Dagur

en: Day Off
is_IS: Frídagur

en: Day Off name
is_IS: Nafn frídaga

en: Day of the Week
is_IS: Dagur vikunnar

en: Day of the week
is_IS: Dagur vikunnar

en: Day off name
is_IS: Nafn frídags

en: Days
is_IS: Dagar

en: Days Off
is_IS: Frídagar

en: Days off
is_IS: Frídagar

en: Deactivate
is_IS: Slökkva á

en: Dear %customer_full_name%, Thank you for choosing our company, %company_name%
is_IS: Kæri%customer_full_name% Þökkum þér fyrir að velja fyrirtækið okkar,%company_name%

en: Dear <b>%customer_full_name%</b>, <br><br>Thank you for choosing our company, <br> <b>%company_name%</b>
is_IS: Kæri<b>%customer_full_name%</b> ,<br><br> Þökkum þér fyrir að velja fyrirtækið okkar,<br><b>%company_name%</b>

en: Deduction
is_IS: Frádráttur

en: Deduction Asc
is_IS: Frádráttur Uppsafnaður

en: Deduction Desc
is_IS: Frádráttarlýsing

en: Default Label
is_IS: Sjálfgefið merki

en: Default Square location
is_IS: Sjálfgefin staðsetning Square

en: Default appointment status
is_IS: Sjálfgefin staða fyrir tímapantanir

en: Default back end page
is_IS: Sjálfgefin baksíða

en: Default language
is_IS: Sjálfgefið tungumál

en: Default location
is_IS: Sjálfgefin staðsetning

en: Default number of items per page on the back end
is_IS: Sjálfgefinn fjöldi atriða á síðu á bakhliðinni

en: Default number of items per page on the front end
is_IS: Sjálfgefinn fjöldi atriða á síðu á forsíðu

en: Default page
is_IS: Sjálfgefin síða

en: Default payment method
is_IS: Sjálfgefin greiðslumáti

en: Default phone country code
is_IS: Sjálfgefið landsnúmer símans

en: Default time slot step
is_IS: Sjálfgefið tímaraufarskref

en: Define how far into the future customers can book appointments.
is_IS: Skilgreindu hversu langt fram í tímann viðskiptavinir geta bókað tíma.

en: Define the maximum number of uses per customer. Once the limit is reached, the coupon will no longer be valid for that customer.
is_IS: Skilgreindu hámarksfjölda notkunar á hvern viðskiptavin. Þegar takmörkunum er náð verður afsláttarmiðinn ekki lengur gildur fyrir þann viðskiptavin.

en: Define the time before the appointment during which customers can't book.
is_IS: Skilgreindu tímann fyrir tímapöntunina þar sem viðskiptavinir geta ekki bókað.

en: Define the time before the appointment during which customers can't cancel.
is_IS: Skilgreindu tímann fyrir tímapöntunina þar sem viðskiptavinir geta ekki afbókað.

en: Define the time before the appointment during which customers can't reschedule.
is_IS: Skilgreindu tímann fyrir tímapöntunina þar sem viðskiptavinir geta ekki endurbókað.

en: Define the total number of uses allowed for this coupon. Once the limit is reached, the coupon becomes inactive.
is_IS: Skilgreindu heildarfjölda notkunar sem leyfður er fyrir þennan afsláttarmiða. Þegar takmörkunum er náð verður afsláttarmiðinn óvirkur.

en: Define which capabilities will be requested when creating an Express connected account
is_IS: Skilgreindu hvaða eiginleika verður beðið um þegar Express tengdur reikningur er stofnaður

en: Defines the language used for notifications sent to this customer for bookings created from the admin or employee panel. If a supported language was used in a previous booking, it will be automatically selected; otherwise, you can set it manually.
is_IS: Skilgreinir tungumálið sem notað er fyrir tilkynningar sem sendar eru til þessa viðskiptavinar fyrir bókanir sem búnar eru til úr stjórnunar- eða starfsmannaspjaldinu. Ef studd tungumál var notað í fyrri bókun verður það valið sjálfkrafa; annars er hægt að stilla það handvirkt.

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Delete Amelia content
is_IS: Eyða efni Amelia

en: Delete Event
is_IS: Eyða viðburði

en: Delete Notification
is_IS: Eyða tilkynningu

en: Delete Package Booking
is_IS: Eyða pakkabókun

en: Delete Period
is_IS: Eyða tímabili

en: Delete appointment
is_IS: Eyða tíma

en: Delete block time
is_IS: Eyða útilokuðum tíma

en: Delete booking
is_IS: Eyða bókun

en: Delete category
is_IS: Eyða flokki

en: Delete coupon
is_IS: Eyða afsláttarmiða

en: Delete custom field
is_IS: Eyða sérsniðnum reit

en: Delete customer
is_IS: Eyða viðskiptavini

en: Delete employee
is_IS: Eyða starfsmanni

en: Delete event booking
is_IS: Eyða viðburðarbókun

en: Delete following
is_IS: Eyða eftirfarandi

en: Delete location
is_IS: Eyða staðsetningu

en: Delete package
is_IS: Eyða pakka

en: Delete profile
is_IS: Eyða prófíli

en: Delete resource
is_IS: Eyða úrræði

en: Delete service
is_IS: Eyða þjónustu

en: Delete tables, roles, files and settings once the Amelia plugin is deleted.
is_IS: Eyða töflum, hlutverkum, skrám og stillingum þegar Amelia viðbótinni hefur verið eytt.

en: Delete tax
is_IS: Eyða skatti

en: Deliver a smoother booking experience by showing customers only real, available time slots
is_IS: Bjóðið upp á þægilegri bókunarupplifun með því að sýna viðskiptavinum aðeins raunverulega, lausa tíma.

en: Deliver personalized messages tailored to your business tone, branding, and workflow
is_IS: Sendu persónuleg skilaboð sem eru sniðin að tón fyrirtækisins, vörumerkinu og vinnuflæðinu

en: Delivered
is_IS: Afhent

en: Deposit
is_IS: Innborgun

en: Deposit Payment
is_IS: Innborgunargreiðsla

en: Deposit amount
is_IS: Upphæð innborgunar

en: Deposit only
is_IS: Aðeins innborgun

en: Deposit payment
is_IS: Innborgun

en: Deposit type
is_IS: Tegund innborgunar

en: Description
is_IS: Lýsing

en: Description:
is_IS: Lýsing:

en: Details
is_IS: Nánari upplýsingar

en: Details changed
is_IS: Upplýsingar breyttar

en: Did not receive the email? Check your spam filter, or
is_IS: Fenguð þú ekki tölvupóstinn? Athugaðu ruslpóstinn þinn, eða

en: Direct charge
is_IS: Bein hleðsla

en: Disable
is_IS: Slökkva

en: Disable this option to allow only individual customers to book group appointments, without the ability to bring additional people.
is_IS: Slökkvið á þessum valkosti til að leyfa aðeins einstökum viðskiptavinum að bóka hóptíma, án þess að geta tekið með sér fleiri.

en: Disabled
is_IS: Óvirkt

en: Discard
is_IS: Fjarlægja

en: Disconnect
is_IS: Aftengja

en: Disconnect Employee
is_IS: Aftengja starfsmann

en: Disconnect account
is_IS: Aftengja reikning

en: Disconnect employee account
is_IS: Aftengja starfsmannsreikning

en: Disconnect from Apple
is_IS: Aftengja frá Apple

en: Discount
is_IS: Afgreiðsla

en: Discount Asc
is_IS: Afsláttur hækkandi

en: Discount Desc
is_IS: Afsláttarlýsing

en: Discount (%)
is_IS: Afsláttur (%)

en: Discount type
is_IS: Tegund afsláttar

en: Display Amelia booking forms and panels on BuddyBoss member profiles.
is_IS: Birta bókunarform og spjöld fyrir Amelia á prófílum BuddyBoss meðlima.

en: Display Field:
is_IS: Sýningarreitur:

en: Display events in a calendar view, allowing customers to browse, search, and book directly. A great way to highlight upcoming events in an interactive format.
is_IS: Birta viðburði í dagatalssýn, sem gerir viðskiptavinum kleift að skoða, leita og bóka beint. Frábær leið til að varpa ljósi á komandi viðburði á gagnvirkan hátt.

en: Do you want to cancel following events?
is_IS: Viltu afturkalla eftirfarandi viðburði?

en: Do you want to cancel this purchase?
is_IS: Viltu afturkalla þetta kaup?

en: Do you want to delete following canceled events?
is_IS: Viltu eyða eftirfarandi afturkallaða viðburði?

en: Do you want to delete this appointment?
is_IS: Viltu eyða þessum tíma?

en: Do you want to open following events?
is_IS: Viltu opna eftirfarandi viðburði?

en: Do you want to repeat this appointment?
is_IS: Viltu endurtaka þennan tíma?

en: Do you want to update following events?
is_IS: Viltu uppfæra eftirfarandi viðburði?

en: Documentation
is_IS: Skjölun

en: Don't Import
is_IS: Ekki flytja inn

en: Don't have an account?
is_IS: Ertu ekki með aðgang?

en: Don't send reminders within the selected time
is_IS: Ekki senda áminningar innan valins tíma

en: Don't suggest alternatives
is_IS: Ekki leggja til valkosti

en: Don't use Text mode option if you already have HTML code in the description, since once this option is enabled the existing HTML tags could be lost.
is_IS: Notaðu ekki Text mód ef þú ert með HTML kóða í lýsingunni, því þegar þessi möguleiki er virkur geta núverandi HTML tagg tapast.

en: Dot-comma
is_IS: Punktur-komma

en: Download
is_IS: Sækja

en: Download Invoice
is_IS: Sækja reikning

en: Download PDF
is_IS: Sækja PDF-skjal

en: Download PDF Invoice
is_IS: Sækja PDF reikning

en: Download XML
is_IS: Sækja XML

en: Download XML Invoice
is_IS: Sækja XML reikning

en: Download .csv
is_IS: Sækja .csv

en: Download invoice
is_IS: Sækja reikning

en: Download your customer list instantly for reporting, marketing, or external system use, making data management faster and more convenient than ever.
is_IS: Sæktu viðskiptavinalistann þinn samstundis fyrir skýrslugerð, markaðssetningu eða notkun utanaðkomandi kerfa, sem gerir gagnastjórnun hraðari og þægilegri en nokkru sinni fyrr.

en: Draft
is_IS: Drög

en: Drag to rearrange columns and/or choose which ones to display.
is_IS: Dragðu til að raða dálkum og/eða velja hvaða dálka á að birta.

en: Drive bookings with irresistible coupon offers
is_IS: Fáðu fleiri bókanir með ómótstæðilegum afsláttarmiðatilboðum

en: Drop file here or click to upload
is_IS: Slepptu skrá hér eða smelltu til að hlaða upp

en: Drop files here or click to upload
is_IS: Slepptu skrám hér eða smelltu til að hlaða upp

en: Dropdown Color
is_IS: Litur í fellilista

en: Dropdown Text Color
is_IS: Litur texta í fellilista

en: Dropdown layout
is_IS: Uppsetning fellilista

en: Dropdowns
is_IS: Fellilistar

en: Due
is_IS: Vegna

en: Duplicate
is_IS: Afrit

en: Duplicate Event
is_IS: Afritaður atburður

en: Duplicate appointment
is_IS: Afrit af tímapöntun

en: Duplicate category
is_IS: Afritaður flokkur

en: Duplicate coupon
is_IS: Afrit afsláttarmiða

en: Duplicate employee
is_IS: Afritaður starfsmaður

en: Duplicate fields are not allowed.
is_IS: Tvöföld reitir eru ekki leyfðir.

en: Duplicate location
is_IS: Tvöföld staðsetning

en: Duplicate package
is_IS: Afrit af pakka

en: Duplicate resource
is_IS: Afrituð auðlind

en: Duplicate service
is_IS: Afritþjónusta

en: Duration
is_IS: Lengd

en: Duration:
is_IS: Lengd:

en: Duration Asc
is_IS: Lengd uppsveiflu

en: Duration Desc
is_IS: Lýsing á lengd

en: E-Ticket Scanner
is_IS: Rafrænn miðaskanni

en: E-Tickets
is_IS: Rafrænir miðar

en: E-ticket
is_IS: Rafrænn miði

en: E-ticket QR code
is_IS: QR kóði fyrir rafræna miða

en: E-ticket scanner
is_IS: Rafrænn miðaskanni

en: Each:
is_IS: Hver:

en: Each spot counts as one attendee.
is_IS: Hvert sæti telst sem einn þátttakandi.

en: Easily export your customer data in one click
is_IS: Flyttu út viðskiptavinagögn þín auðveldlega með einum smelli

en: Easily organize multiple business locations in one place, ensuring smooth operations and a consistent booking experience no matter where your services are offered.
is_IS: Skipuleggðu auðveldlega margar viðskiptastöðvar á einum stað, sem tryggir greiðan rekstur og samræmda bókunarupplifun, óháð því hvar þjónusta þín er í boði.

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit Appointment
is_IS: Breyta tíma

en: Edit Attendee
is_IS: Breyta þátttakanda

en: Edit Attendees
is_IS: Breyta þátttakendum

en: Edit Category
is_IS: Breyta flokki

en: Edit Coupon
is_IS: Breyta afsláttarmiða

en: Edit Customer
is_IS: Breyta viðskiptavini

en: Edit Event
is_IS: Breyta viðburði

en: Edit Extra
is_IS: Breyta auka

en: Edit Package Booking
is_IS: Breyta pakkabókun

en: Edit Tax
is_IS: Breyta skatti

en: Edit Tracking
is_IS: Breyta rakningu

en: Edit Webhook
is_IS: Breyta vefkróki

en: Edit appointment
is_IS: Breyta tímapöntun

en: Edit block time
is_IS: Breyta lokuðu tímabili

en: Edit booking
is_IS: Breyta bókun

en: Edit custom field
is_IS: Breyta sérsniðnum reit

en: Edit custom notification
is_IS: Breyta sérsniðinni tilkynningu

en: Edit customer
is_IS: Breyta viðskiptavini

en: Edit day off
is_IS: Breyta frídegi

en: Edit employee
is_IS: Breyta starfsmanni

en: Edit event
is_IS: Breyta viðburði

en: Edit event booking
is_IS: Breyta viðburðarbókun

en: Edit location
is_IS: Breyta staðsetningu

en: Edit package
is_IS: Breyta pakka

en: Edit resource
is_IS: Breyta úrræði

en: Edit service
is_IS: Breyta þjónustu

en: Edit special day
is_IS: Breyta sérstökum degi

en: Edit table
is_IS: Breyta töflu

en: Edit transaction
is_IS: Breyta færslu

en: Edit work hours
is_IS: Breyta vinnutíma

en: Efficiently manage appointment cancellations by allowing customers to join a waiting list and manually fill newly opened time slots.
is_IS: Stjórnaðu afbókunum á skilvirkan hátt með því að leyfa viðskiptavinum að skrá sig á biðlista og fylla handvirkt nýopnaða tíma.

en: Effortless management for every location
is_IS: Áreynslulaus stjórnun fyrir alla staði

en: Effortless tax management for every booking
is_IS: Einföld skattastjórnun fyrir hverja bókun

en: Effortlessly set up and manage events that repeat on your preferred schedule-offering flexibility, consistency, and a smooth experience for both your business and your customers.
is_IS: Settu upp og stjórnaðu viðburðum sem endurtaka sig á þínum óskum áreynslulaust - sem býður upp á sveigjanleika, samræmi og þægilega upplifun fyrir bæði fyrirtækið þitt og viðskiptavini.

en: Eliminate manual calculations with smart, automated tax application
is_IS: Útrýmdu handvirkum útreikningum með snjallri, sjálfvirkri skattaforritun

en: Email
is_IS: Netfang

en: Email:
is_IS: Netfang:

en: Email Address
is_IS: Netfang

en: Email address
is_IS: Netfang

en: Email already exists with different name. Please check your name.
is_IS: Netfang er þegar til með öðru nafni. Vinsamlegast athugaðu nafn þitt.

en: Email copied to clipboard.
is_IS: Tölvupóstur afritaður á klippiborð.

en: Email field is required
is_IS: Netfangsreitur er nauðsynlegur

en: Email or Username
is_IS: Netfang eða notandanafn

en: Email with access link has been sent
is_IS: Netfang með aðgangslínk hefur verið sent

en: Employee
is_IS: Starfsmaður

en: Employee Badge
is_IS: Starfsmannamerki

en: Employee Days off
is_IS: Frídagar starfsmanns

en: Employee ID
is_IS: Starfsmannakenni

en: Employee Profile
is_IS: Starfsmannsprófíll

en: Employee Selection
is_IS: Starfsmannaval

en: Employee badges
is_IS: Starfsmannamerki

en: Employee badges management
is_IS: Stjórnun starfsmannamerkja

en: Employee calendar disconnected successfully
is_IS: Starfsmannadagatal aftengdist með góðum árangri

en: Employee calendar has been updated successfully.
is_IS: Starfsmannadagatal hefur verið uppfært.

en: Employee daily appointment limit has been reached. Please choose another date or employee.
is_IS: Daglegum tímafjölda starfsmanns hefur verið náð. Vinsamlegast veldu annan dag eða starfsmann.

en: Employee days off
is_IS: Frídagar starfsmanna

en: Employee description
is_IS: Lýsing starfsmanns

en: Employee description popup
is_IS: Lýsing starfsmanns sprettigluggi

en: Employee details
is_IS: Upplýsingar um starfsmann

en: Employee dialog
is_IS: Samtal starfsmanna

en: Employee email
is_IS: Netfang starfsmanns

en: Employee filter
is_IS: Starfsmannasía

en: Employee first name
is_IS: Fornafn starfsmanns

en: Employee full name
is_IS: Fullt nafn starfsmanns

en: Employee has been created.
is_IS: Starfsmaður hefur verið stofnaður.

en: Employee has been deleted.
is_IS: Starfsmanni hefur verið eytt.

en: Employee has been hidden.
is_IS: Starfsmaður hefur verið falinn.

en: Employee has been updated.
is_IS: Starfsmaður hefur verið uppfærður.

en: Employee information
is_IS: Upplýsingar um starfsmann

en: Employee is now visible.
is_IS: Starfsmaður er nú sýnilegur.

en: Employee last name
is_IS: Eftirnafn starfsmanns

en: Employee name
is_IS: Nafn starfsmanns

en: Employee name, email & phone
is_IS: Nafn starfsmanns, netfang og símanúmer

en: Employee note
is_IS: Starfsmannaathugasemd

en: Employee note has been updated.
is_IS: Starfsmannabréf hefur verið uppfært.

en: Employee panel
is_IS: Starfsmannahópur

en: Employee panel access link
is_IS: Tengill til að fá aðgang að starfsmannaspjaldinu

en: Employee panel page URL
is_IS: Vefslóð á síðu starfsmannaspjaldsins

en: Employee panel password
is_IS: Lykilorð starfsmannaspjalds

en: Employee password
is_IS: Lykilorð starfsmanns

en: Employee phone
is_IS: Sími starfsmanns

en: Employee price
is_IS: Verð starfsmanns

en: Employee profile
is_IS: Starfsmannaupplýsingar

en: Employee selection
is_IS: Val starfsmanna

en: Employee selection logic
is_IS: Rökfræði fyrir val starfsmanna

en: Employee setup
is_IS: Uppsetning starfsmanns

en: Employees
is_IS: Starfsmenn

en: Empower your team with seamless integrations
is_IS: Styrktu teymið þitt með óaðfinnanlegri samþættingu

en: Empty state
is_IS: Tómt ástand

en: Enable
is_IS: Virkja

en: Enable Amelia
is_IS: Virkja Ameliu

en: Enable Amelia Tabs on Profiles
is_IS: Virkja Amelia flipa á prófílum

en: Enable Google Meet
is_IS: Virkja Google Meet

en: Enable Microsoft Teams
is_IS: Virkja Microsoft Teams

en: Enable Payment from Link
is_IS: Virkja greiðslu úr tengli

en: Enable auto-reply message
is_IS: Virkja sjálfvirkt svarskilaboð

en: Enable customers to manage their appointments and events efficiently. Personalize colors and labels to create a seamless and branded experience.
is_IS: Gerðu viðskiptavinum kleift að stjórna tímapöntunum sínum og viðburðum á skilvirkan hátt. Sérsníddu liti og merkimiða til að skapa óaðfinnanlega og vörumerkta upplifun.

en: Enable guest booking
is_IS: Virkja bókun gesta

en: Enable integration with WooCommerce
is_IS: Virkja samþættingu við WooCommerce

en: Enable quick, contactless event check-ins with unique QR codes for each ticket.
is_IS: Gerðu kleift að skrá þig inn á viðburði á skjótan og snertilausan hátt með einstökum QR kóðum fyrir hvern miða.

en: Enable recurring event
is_IS: Virkja endurtekið viðburð

en: Enable resource usage for a group booking
is_IS: Virkja notkun auðlinda fyrir hópbókanir

en: Enable this option if you want customers to select at least one extra when booking. You can also choose how many extras are required.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt að viðskiptavinir velji að minnsta kosti einn aukahlut við bókun. Þú getur líka valið hversu marga aukahluti eru nauðsynlegir.

en: Enable this option if you want to allow your customers to delete their profile data (bookings won't be deleted).
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt leyfa viðskiptavinum þínum að eyða prófílgögnum sínum (bókunum verður ekki eytt).

en: Enable this option if you want to allow your customers to reschedule their own appointments.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt leyfa viðskiptavinum þínum að endurbóka sína eigin tíma.

en: Enable this option if you want to count resource quantity usage for each additional person added during the booking.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt telja notkun auðlinda fyrir hvern viðbótar einstakling sem bætt er við við bókunina.

en: Enable this option if you want to delete plugin tables, roles, files and settings<br>when deleting the plugin from plugins page
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt eyða viðbótartöflum, hlutverkum, skrám og stillingum<br> þegar viðbótin er eytt af viðbótarsíðunni

en: Enable this option if you want to include Microsoft Teams in your event.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt hafa Microsoft Teams með í viðburðinum þínum.

en: Enable this option if you want to make time slot step the same as service duration in the booking process
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt að tímaramminn sé sá sami og lengd þjónustunnar í bókunarferlinu.

en: Enable this option if you want to send ics file in email after approved bookings.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt senda ics skrá í tölvupósti eftir að bókanir hafa verið samþykktar.

en: Enable this option if you want to send ics file in email after pending bookings.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt senda ics skrá í tölvupósti eftir að bókanir eru í bið.

en: Enable this option if you want your employee to receive data from the custom fields only for the last customer when there is a group booking
is_IS: Virkjaðu þennan valkost ef þú vilt að starfsmaður þinn fái aðeins gögn úr sérsniðnum reitum fyrir síðasta viðskiptavin þegar hópbókun er í gangi.

en: Enable this option to add event attendees to employees’ Apple Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að bæta þátttakendum við viðburði starfsmanna í Apple dagatalinu.

en: Enable this option to add event attendees to employees’ Google Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að bæta þátttakendum við viðburði starfsmanna í Google dagatali.

en: Enable this option to add event attendees to employees’ Outlook Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að bæta þátttakendum við viðburði starfsmanna í Outlook dagatali.

en: Enable this option to create meetings for appointments with pending status.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að búa til fundi fyrir stefnumót með stöðuna „í bið“.

en: Enable this option to create spaces for appointments with pending status.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að búa til rými fyrir fundi með stöðuna „í bið“.

en: Enable this option to display appointments with pending status in employees' calendars.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að birta fundi með stöðu í bið í dagatölum starfsmanna.

en: Enable this option to ensure that customers using an existing email or phone number maintain consistent first and last names.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að tryggja að viðskiptavinir sem nota núverandi netfang eða símanúmer haldi sömu fornöfnum og eftirnöfnum.

en: Enable this option to include buffer time for scheduled appointments in Apple Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að taka með biðtíma fyrir áætlaða fundi í viðburðum í Apple dagatalinu.

en: Enable this option to include buffer time for scheduled appointments in Google Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að taka með biðtíma fyrir áætlaða fundi í viðburðum í Google dagatali.

en: Enable this option to include buffer time for scheduled appointments in Outlook Calendar events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að taka með biðtíma fyrir áætlaða fundi í viðburðum í Outlook dagatali.

en: Enable this option to make sure that the invoice will be sent to the customer after booking.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að tryggja að reikningurinn verði sendur viðskiptavininum eftir bókun.

en: Enable this option to receive a reminder email when your SMS balance reaches set minimum
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að fá áminningu í tölvupósti þegar SMS-innistæða þín nær lágmarki

en: Enable this option to repeat the notification at the defined interval.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að endurtaka tilkynninguna með tilgreindu millibili.

en: Enable this option to use this custom field as the location in Google and Outlook Calendar events, ICS files, and ‘Add to Calendar’ events.
is_IS: Virkjaðu þennan valkost til að nota þennan sérsniðna reit sem staðsetningu í viðburðum í Google og Outlook dagatali, ICS skrám og viðburðum sem eru gerðir „Bæta við dagatal“.

en: Enable to display booking slots based on the client's time zone.
is_IS: Virkjaðu að birta bókunartíma byggt á tímabelti viðskiptavinarins.

en: Enable to require a deposit payment.
is_IS: Leyfa að krefjast innborgunar.

en: Enabled
is_IS: Virkt

en: End Date
is_IS: Lokadagur

en: End Time
is_IS: Lokatími

en: End Time Visibility:
is_IS: Sýnileiki lokatíma:

en: End date
is_IS: Lokadagur

en: End time
is_IS: Lokatími

en: Endpoint
is_IS: Endapunktur

en: Ends
is_IS: Lýkur

en: Ends after
is_IS: Lýkur eftir

en: Ends on
is_IS: Lýkur þann

en: Enhance bookings with customizable badges to strengthen your brand identity.
is_IS: Bættu bókanir með sérsniðnum merkjum til að styrkja vörumerkið þitt.

en: Enhance client trust by providing transparent, documented payment details for every booking
is_IS: Auka traust viðskiptavina með því að veita gagnsæjar og skjalfestar greiðsluupplýsingar fyrir hverja bókun

en: Enhance customer loyalty by rewarding clients with exclusive, personalized offers
is_IS: Auka tryggð viðskiptavina með því að umbuna viðskiptavinum með einkaréttum, persónulegum tilboðum

en: Enhance flexibility with customer information ready for marketing tools or external platforms
is_IS: Auka sveigjanleika með upplýsingum um viðskiptavini sem eru tilbúnar fyrir markaðstæki eða ytri vettvangi

en: Enhance the customer experience with clear, intuitive forms designed around your business needs
is_IS: Bættu upplifun viðskiptavina með skýrum og innsæisríkum eyðublöðum sem eru hönnuð með hliðsjón af þörfum fyrirtækisins

en: Enhance the customer experience with tailored add-ons that add convenience and value
is_IS: Bættu upplifun viðskiptavina með sérsniðnum viðbótum sem auka þægindi og verðmæti

en: Ensure accurate billing by applying the correct tax rates every time
is_IS: Tryggið nákvæma reikningsfærslu með því að nota rétt skatthlutfall í hvert skipti

en: Ensure accurate bookkeeping with clear, organized financial data
is_IS: Tryggið nákvæma bókhaldsfærslu með skýrum og skipulögðum fjárhagsgögnum

en: Enter, and re-enter your new password to continue
is_IS: Sláðu inn nýtt lykilorð og sláðu það inn aftur til að halda áfram

en: Enter Address
is_IS: Sláðu inn heimilisfang

en: Enter Apple Calendar app specific password
is_IS: Sláðu inn lykilorð fyrir Apple Calendar app

en: Enter Apple Calendar iCloud Id
is_IS: Sláðu inn Apple Calendar iCloud ID

en: Enter E-Ticket details manually
is_IS: Sláðu inn upplýsingar um rafræna miða handvirkt

en: Enter Event Name
is_IS: Sláðu inn nafn viðburðar

en: Enter a phone number, then press Enter to add
is_IS: Sláðu inn símanúmer og ýttu síðan á Enter til að bæta við

en: Enter booking ID
is_IS: Sláðu inn bókunarauðkenni

en: Enter date of birth
is_IS: Sláðu inn fæðingardag

en: Enter email
is_IS: Sláðu inn netfang

en: Enter email, then press Enter to add
is_IS: Sláðu inn netfangið og ýttu síðan á Enter til að bæta við

en: Enter first name
is_IS: Sláðu inn nafn

en: Enter here URL of the page with [ameliacustomerpanel] shortcode if you want to send it to your customers in notifications. Make sure to also add the placeholder in notification so the URL can be sent.
is_IS: Sláðu inn hér vefslóð síðunnar með stuttkóðanum [ameliacustomerpanel] ef þú vilt senda hana til viðskiptavina þinna í tilkynningum. Gakktu úr skugga um að bæta einnig við staðgengli í tilkynningunni svo hægt sé að senda vefslóðina.

en: Enter here URL of the page with [ameliaemployeepanel] shortcode if you want to send it to your employees in notifications. Make sure to also add the placeholder in notification so the URL can be sent.
is_IS: Sláðu inn hér vefslóð síðunnar með stuttkóðanum [ameliaemployeepanel] ef þú vilt senda hana starfsmönnum þínum í tilkynningum. Gakktu úr skugga um að bæta einnig við staðgengli í tilkynningunni svo hægt sé að senda vefslóðina.

en: Enter here an endpoint if you are using Mailgun from EU countries
is_IS: Sláðu inn endapunkt hér ef þú notar Mailgun frá ESB-löndum

en: Enter holiday or day off name
is_IS: Sláðu inn nafn frídags eða frídaga

en: Enter last name
is_IS: Sláðu inn eftirnafn

en: Enter phone
is_IS: Sláðu inn símanúmer

en: Enter redirect URL
is_IS: Sláðu inn áframsendingarslóð

en: Enter the event name that will be sent for tracking purposes.
is_IS: Sláðu inn heiti viðburðarins sem verður sent til rakningar.

en: Enter ticket code
is_IS: Sláðu inn miðakóða

en: Enter ticket code manually
is_IS: Sláðu inn miðakóðann handvirkt

en: Enter your account email address and we will send you an access link to your inbox.
is_IS: Sláðu inn netfang reiknings þíns og við sendum þér aðgangslínk í innkassa þinn.

en: Enter your credentials to access your account.
is_IS: Sláðu inn innskráningarupplýsingar til að fá aðgang að reikningnum þínum.

en: Enter your email
is_IS: Sláðu inn netfang þitt

en: Enter your password
is_IS: Sláðu inn lykilorð þitt

en: Error
is_IS: Villa

en: Error occurred
is_IS: Villa kom upp

en: Error while generating CSV.
is_IS: Villa við að búa til CSV skrá.

en: Estimated price
is_IS: Áætlað verð

en: Event
is_IS: Viðburður

en: Event Asc
is_IS: Uppgangur viðburðar

en: Event Available
is_IS: Viðburður laus

en: Event Booking Details
is_IS: Upplýsingar um bókun viðburðar

en: Event Booking is shortcode that gives your customers the option to book one of the events that you've created on the back-end in a simple event calendar view.
is_IS: Viðburðabókun er stuttkóði sem gefur viðskiptavinum þínum möguleika á að bóka einn af viðburðunum sem þú hefur búið til í bakgrunni í einföldu viðburðadagatali.

en: Event Booking is shortcode that gives your customers the option to book one of the events that you've created on the back-end in a simple event list view.
is_IS: Viðburðarbókun er stuttkóði sem gefur viðskiptavinum þínum möguleika á að bóka einn af viðburðunum sem þú hefur búið til í bakgrunni í einfaldri viðburðarlista.

en: Event Calendar Booking Form
is_IS: Bókunarform fyrir viðburðadagatal

en: Event Colors:
is_IS: Viðburðarlitur:

en: Event Date and Time
is_IS: Dagsetning og tími viðburðar

en: Event Day
is_IS: Viðburðardagur

en: Event Desc
is_IS: Lýsing viðburðar

en: Event Employee
is_IS: Viðburðarstarfsmaður

en: Event Ends
is_IS: Viðburður lýkur

en: Event Gallery:
is_IS: Viðburðagallerí:

en: Event ID
is_IS: Viðburðarnúmer

en: Event Info
is_IS: Viðburðarupplýsingar

en: Event List Booking Form
is_IS: Bókunarform fyrir viðburðalista

en: Event Location
is_IS: Staðsetning viðburðar

en: Event Starts
is_IS: Viðburður hefst

en: Event Status
is_IS: Staða viðburðar

en: Event Subtotal
is_IS: Milliupphæð viðburðar

en: Event Type
is_IS: Tegund viðburðar

en: Event available
is_IS: Viðburður í boði

en: Event booking has been created.
is_IS: Bókun viðburðar hefur verið búin til.

en: Event booking has been deleted.
is_IS: Bókun viðburðar hefur verið eytt.

en: Event booking has been updated.
is_IS: Bókun viðburða hefur verið uppfærð.

en: Event booking is unavailable
is_IS: Bókun viðburðar er ófáanleg

en: Event calendar booking from
is_IS: Bókun viðburðadagatals frá

en: Event card
is_IS: Viðburðarkort

en: Event date & time period
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburðar

en: Event date & time periods with Google Meet join links
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburða með tenglum fyrir Google Meet

en: Event date & time periods with Microsoft Teams join links
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburða með tenglum fyrir Microsoft Teams

en: Event date & time periods with Zoom join links
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburðar með tenglum fyrir Zoom-tengingu

en: Event date & time periods with Zoom start links
is_IS: Dagsetning og tímabil viðburðar með upphafstenglum á Zoom

en: Event date period
is_IS: Tímabil viðburðardagsetningar

en: Event date periods with Google Meet join links
is_IS: Tímabil viðburða með tenglum fyrir Google Meet

en: Event date periods with Microsoft Teams join links
is_IS: Tímabil viðburða með tenglum fyrir Microsoft Teams

en: Event date periods with Zoom join links
is_IS: Tímabil viðburða með tenglum fyrir Zoom-tengingu

en: Event date periods with Zoom start links
is_IS: Tímabil viðburðardagsetningar með tenglunum á Zoom

en: Event deposit
is_IS: Innborgun fyrir viðburð

en: Event description
is_IS: Lýsing á viðburði

en: Event details
is_IS: Upplýsingar um viðburð

en: Event e-ticket
is_IS: Rafrænn miði fyrir viðburð

en: Event employee
is_IS: Starfsmaður viðburðar

en: Event employees
is_IS: Starfsmenn viðburða

en: Event end date
is_IS: Lokadagur viðburðar

en: Event end date & time
is_IS: Lokadagur og tími viðburðar

en: Event end time
is_IS: Lokatími viðburðar

en: Event ends
is_IS: Viðburði lýkur

en: Event filter
is_IS: Viðburðasía

en: Event gallery
is_IS: Viðburðasafn

en: Event has been canceled
is_IS: Viðburður hefur verið hætt við

en: Event has been canceled.
is_IS: Viðburðinum hefur verið aflýst.

en: Event has been created.
is_IS: Viðburður hefur verið búinn til.

en: Event has been deleted
is_IS: Viðburður hefur verið eytt

en: Event has been deleted.
is_IS: Viðburðinum hefur verið eytt.

en: Event has been hidden.
is_IS: Viðburðurinn hefur verið falinn.

en: Event has been opened
is_IS: Viðburður hefur verið opnaður

en: Event has been opened.
is_IS: Viðburðurinn hefur verið opnaður.

en: Event has been saved
is_IS: Viðburður hefur verið vistaður

en: Event has been updated.
is_IS: Viðburðurinn hefur verið uppfærður.

en: Event info
is_IS: Upplýsingar um viðburð

en: Event initial start date
is_IS: Upphafsdagur viðburðar

en: Event is now visible.
is_IS: Atburðurinn er nú sýnilegur.

en: Event list booking from
is_IS: Bókun viðburðalista frá

en: Event location
is_IS: Staðsetning viðburðar

en: Event name
is_IS: Nafn viðburðar

en: Event price
is_IS: Verð á viðburði

en: Event slots capacity
is_IS: Afkastageta viðburðartíma

en: Event space name
is_IS: Nafn viðburðarrýmis

en: Event start date
is_IS: Upphafsdagur viðburðar

en: Event start date & time
is_IS: Upphafsdagur og tími viðburðar

en: Event start date and time
is_IS: Upphafsdagur og tími viðburðar

en: Event start time
is_IS: Upphafstími viðburðar

en: Event starts
is_IS: Viðburður hefst

en: Event status
is_IS: Staða viðburðar

en: Event tags
is_IS: Viðburðatög

en: Event tags allow you to label and organize events in Amelia based on criteria that matter most to your business.
is_IS: Viðburðatög gera kleift að merkja og skipuleggja viðburði í Amelia eftir þeim viðmiðum sem skipta fyrirtæki þínu mestu máli.

en: Event tags have been saved.
is_IS: Viðburðatög hafa verið vistuð.

en: Event tags setup
is_IS: Stillingar viðburðataga

en: Event ticketing
is_IS: Miðasala viðburða

en: Event tickets
is_IS: Miðar á viðburði

en: Event time scope
is_IS: Tímarammi viðburðar

en: Event title
is_IS: Titill viðburðar

en: Event title and description
is_IS: Titill og lýsing viðburðar

en: Event type
is_IS: Tegund viðburðar

en: Event_bookings
is_IS: Viðburðabókanir

en: Events
is_IS: Viðburðir

en: Events Available
is_IS: Viðburðir lausir

en: Events Calendar
is_IS: Viðburðadagatal

en: Events List
is_IS: Viðburðalisti

en: Events List Booking
is_IS: Bókun viðburðalista

en: Events available
is_IS: Viðburðir í boði

en: Events calendar
is_IS: Viðburðadagatal

en: Events custom pricing
is_IS: Sérsniðin verðlagning fyrir viðburði

en: Events list
is_IS: Listi yfir viðburði

en: Events list view
is_IS: Listi yfir viðburði

en: Events pricing
is_IS: Verðlagning viðburða

en: Events setup
is_IS: Uppsetning viðburða

en: Events waiting list
is_IS: Biðlisti fyrir viðburði

en: Every
is_IS: Hver

en: Every:
is_IS: Hver:

en: Every Day until
is_IS: Alla daga þar til

en: Exclude Taxes
is_IS: Undanskilja skatta

en: Expand all
is_IS: Stækka allt

en: Expand your capacity by adding as many employees as your business needs
is_IS: Auka afkastagetu fyrirtækisins með því að bæta við eins mörgum starfsmönnum og þörf er á

en: Expiration date
is_IS: Útrunadagur

en: Expired
is_IS: Útrunnið

en: Expires after
is_IS: Úr gildi eftir

en: Expires at
is_IS: Úr gildi kl.

en: Export
is_IS: Flytja út

en: Export all transaction records from the Finance page for effortless accounting, reconciliation, or sharing with your finance tools.
is_IS: Flyttu út allar færsluskrár af fjárhagssíðunni til að auðvelda bókhald, afstemmingu eða samnýtingu með fjárhagstólunum þínum.

en: Export appointment data with ease
is_IS: Flytja út fundargögn með auðveldum hætti

en: Export bookings
is_IS: Flytja út bókanir

en: Export event booking data with ease
is_IS: Flytja út bókunargögn fyrir viðburði á einfaldan hátt

en: Express Account
is_IS: Express reikningur

en: Express account capabilities
is_IS: Hraðreikningsmöguleikar

en: Extra
is_IS: Aukalega

en: Extra:
is_IS: Aukalega:

en: Extra people limit cannot exceed waiting list capacity
is_IS: Fjöldi aukagesta má ekki fara yfir biðlista.

en: Extra people limit must be 0 or greater
is_IS: Fjöldi aukafólks verður að vera 0 eða hærri

en: Extras
is_IS: Extra

en: Extras Cost:
is_IS: Verð extra:

en: Extras Description
is_IS: Lýsing á aukahlutum

en: Extras Duration
is_IS: Aukaefni Lengd

en: Extras Heading
is_IS: Fyrirsögn aukaefnis

en: Extras Subtotal
is_IS: Milliupphæð extra

en: Extras are included in the deposit amount.
is_IS: Aukahlutir eru innifaldir í innborgunarupphæðinni.

en: Extras are not included in the deposit amount.
is_IS: Aukahlutir eru ekki innifaldir í innborgunarupphæðinni.

en: Extras available
is_IS: Laus extra

en: Extras cost:
is_IS: Aukakostnaður:

en: Extras subtotal
is_IS: Aukahlutir millisamtala

en: Extras total price
is_IS: Heildarverð aukakostnaðar

en: Facebook app ID
is_IS: Auðkenni Facebook appsins

en: Facebook app secret
is_IS: Leyndarmál Facebook appsins

en: Facebook social login
is_IS: Innskráning á Facebook-samfélagsmiðlum

en: Failed
is_IS: Mistókst

en: Failed to access camera. Please try again.
is_IS: Mistókst að fá aðgang að myndavélinni. Reyndu aftur.

en: Failed to load appointment details. Please try again later.
is_IS: Mistókst að hlaða upplýsingum um tímasetningu. Reyndu aftur síðar.

en: Failed to load package details. Please try again later.
is_IS: Mistókst að hlaða inn upplýsingum um pakkann. Reyndu aftur síðar.

en: Failed to reorder packages.
is_IS: Mistókst að endurraða pakka.

en: Failed to reorder services.
is_IS: Mistókst að endurraða þjónustu.

en: Failed to send invoice.
is_IS: Mistókst að senda reikning.

en: Failed to send test SMS.
is_IS: Mistókst að senda prufu-SMS.

en: Failed to send test WhatsApp message.
is_IS: Mistókst að senda prufuskilaboð á WhatsApp.

en: Failed to send test email.
is_IS: Mistókst að senda prufutölvupóst.

en: Failed to update category positions.
is_IS: Mistókst að uppfæra flokksstöður.

en: Features
is_IS: Eiginleikar

en: Features & Integrations
is_IS: Eiginleikar og samþættingar

en: Female
is_IS: Kvenkyns

en: Field Order
is_IS: Reitaröð

en: Field order
is_IS: Reitaröð

en: Field order, mandatory fields, labels and display options
is_IS: Röð reita, skyldusvið, merkimiðar og birtingarvalkostir

en: Fifth
is_IS: Fimmti

en: Filled
is_IS: Fyllt

en: Filter
is_IS: Sía

en: Filter by Employee
is_IS: Sía eftir starfsmanni

en: Filter by Location
is_IS: Sía eftir staðsetningu

en: Filter by employee
is_IS: Sía eftir starfsmanni

en: Filter by location
is_IS: Sía eftir staðsetningu

en: Filterable Field:
is_IS: Síanlegt svið:

en: Filters
is_IS: Síur

en: Filters block
is_IS: Síur blokka

en: Finance
is_IS: Fjármál

en: Find Attendees
is_IS: Finna þátttakendur

en: Finish
is_IS: Ljúka

en: Finish Button Type
is_IS: Tegund klárahnapps

en: First
is_IS: Fyrsta

en: First Name:
is_IS: Nafn:

en: First and last names must be in two separate fields.
is_IS: Fornafn og eftirnafn verða að vera í tveimur aðskildum reitum.

en: First booking only
is_IS: Aðeins fyrsta bókun

en: First name
is_IS: Fornafn

en: First {day}
is_IS: Fyrst{day}

en: Fixed
is_IS: Fast

en: Fixed amount
is_IS: Fast upphæð

en: Flexible discount options let you set custom values or offer full-price waivers
is_IS: Sveigjanlegir afsláttarmöguleikar leyfa þér að stilla sérsniðin gildi eða bjóða upp á afslátt af fullu verði.

en: Flexible pricing lets you set a fixed package price and offer attractive discounts
is_IS: Sveigjanleg verðlagning gerir þér kleift að setja fast verð á pakkann og bjóða upp á aðlaðandi afslætti.

en: Follow up
is_IS: Eftirfylgni

en: Font
is_IS: Leturgerð

en: Font URL
is_IS: Leturslóð

en: Font family
is_IS: Leturfjölskylda

en: Fonts
is_IS: Leturgerðir

en: Fonts and colors
is_IS: Leturgerðir og litir

en: Footer
is_IS: Fótur

en: Footer buttons
is_IS: Hnappar í síðufót

en: Footer content
is_IS: Efni síðufótar

en: For multiselect: hold CTRL / Command (⌘).
is_IS: Fyrir fjölval: haltu inni CTRL / Command (⌘).

en: For this field to work correctly, please add your Google Maps API key in the General Settings. Otherwise, it will function as a simple text field.
is_IS: Til þess að þessi reitur virki rétt skaltu bæta við Google Maps API lyklinum þínum í almennu stillingunum. Annars mun hann virka sem einfaldur textareitur.

en: Forgot Password?
is_IS: Gleymt lykilorði?

en: Forgot password?
is_IS: Gleymt lykilorð?

en: Forgot your password?
is_IS: Gleymt lykilorði?

en: Form
is_IS: Eyðublað

en: Form Flow
is_IS: Formflæði

en: Form colors
is_IS: Litir eyðublaðs

en: Forms
is_IS: Eyðublöð

en: Fourth
is_IS: Fjórði

en: Fourth {day}
is_IS: Fjórða{day}

en: Free
is_IS: Ókeypis

en: Fri
is_IS: Fös

en: Friday
is_IS: Föstudagur

en: From
is_IS: Frá

en: Front-end Booking Catalog is shortcode when you want to show your service in a form of a catalog
is_IS: Bókunarskrá fyrir framhlið er stuttkóði þegar þú vilt sýna þjónustu þína í formi vörulista.

en: Front-end Booking Catalog is shortcode when you want to show your service in a form of a cataloge
is_IS: Bókunarskrá fyrir framhlið er stuttkóði þegar þú vilt sýna þjónustu þína í formi vörulista.

en: Front-end Booking Search is shortcode that give your customers the possibility to search for appointment by selecting several filters so that they could find the best time slots and services for their needs.
is_IS: Leit að bókunarforriti á forsíðu er stuttkóði sem gefur viðskiptavinum þínum möguleika á að leita að tíma með því að velja nokkrar síur svo þeir geti fundið bestu tímana og þjónustuna sem hentar þörfum þeirra.

en: Front-end Customer Panel is a shortcode that gives your customers the possibility to manage their bookings and profile information.
is_IS: Viðskiptavinaviðskiptavinaviðmót er stuttkóði sem gefur viðskiptavinum þínum möguleika á að stjórna bókunum sínum og prófílupplýsingum.

en: Front-end Employee Panel is a shortcode that gives your employees the possibility to manage their bookings, working hours, days off, assigned services and profile information.
is_IS: Starfsmannapallur fyrir notendur er stuttkóði sem gefur starfsmönnum þínum möguleika á að stjórna bókunum sínum, vinnutíma, frídögum, úthlutaðri þjónustu og prófílupplýsingum.

en: Front-end customer panel
is_IS: Viðskiptavinaborð á framhliðinni

en: Front-end employee panel
is_IS: Starfsmannahópur að framan

en: Frontend
is_IS: Viðmót

en: Frontend & Backend
is_IS: Framhlið og bakhlið

en: Full
is_IS: Fullur

en: Full events
is_IS: Fullir viðburðir

en: Fully booked
is_IS: Fullbókað

en: Future events
is_IS: Komandi viðburðir

en: GSM (standard Latin) segments contain 160 characters, while UCS-2 (non-GSM - Cyrillic, emoji, non-standard symbols) contain 70 characters, etc.
is_IS: GSM (venjuleg latnesk tákn) eru 160 stafir að lengd en UCS-2 (ekki GSM - kyrillískt letur, emoji, óstöðluð tákn) eru 70 stafir o.s.frv.

en: Gallery
is_IS: Myndasafn

en: Gender
is_IS: Kyn

en: Gender should be specified as either 'male' or 'female'.
is_IS: Kyn skal tilgreint annað hvort sem „karl“ eða „kvenkyns“.

en: General
is_IS: Almennt

en: Generate
is_IS: Búa til

en: Generate invoices automatically for bookings to streamline payments and improve client experience.
is_IS: Búa til reikninga sjálfkrafa fyrir bókanir til að hagræða greiðslum og bæta upplifun viðskiptavina.

en: Generate payment links
is_IS: Búa til greiðslutengla

en: Get in Touch
is_IS: Hafðu samband

en: Get in touch
is_IS: Hafðu samband

en: Global Settings
is_IS: Alþjóðlegar stillingar

en: Global Settings apply only to the Event Calendar and Search Booking forms, to customize other booking forms use the settings on the right.
is_IS: Altækar stillingar eiga aðeins við um viðburðadagatal og leit að bókunarformum. Til að sérsníða önnur bókunarform skal nota stillingarnar hægra megin.

en: Go Back
is_IS: Farðu til baka

en: Go back
is_IS: Fara til baka

en: Go to Catalog form
is_IS: Fara í vörulistaform

en: Go to Custom Fields
is_IS: Fara í sérsniðna reiti

en: Go to Notifications
is_IS: Fara í Tilkynningar

en: Go to Step-by-step form
is_IS: Fara á skref-fyrir-skref eyðublað

en: Google/Outlook location
is_IS: Staðsetning á Google/Outlook

en: Google Analytics setup
is_IS: Uppsetning Google Analytics

en: Google Calendar
is_IS: Google dagatal

en: Google Calendar & Google Meet
is_IS: Google dagatal og Google Meet

en: Google Calendar setup
is_IS: Uppsetning Google dagatals

en: Google Maps API key
is_IS: Google Maps API-lykill

en: Google Maps failed to load. Check your API key and restrictions.
is_IS: Mistókst að hlaða Google kort. Athugaðu API lykilinn þinn og takmarkanir.

en: Google Meet Link
is_IS: Google Meet tengill

en: Google Meet join link
is_IS: Tengill til að taka þátt í Google Meet

en: Google Meet link
is_IS: Tengill á Google Meet

en: Google Meet setup
is_IS: Uppsetning Google Meet

en: Google reCAPTCHA v2 secret key
is_IS: Leynilykill Google reCAPTCHA v2

en: Google reCAPTCHA v2 site key
is_IS: Vefsíðulykill Google reCAPTCHA v2

en: Google social login
is_IS: Innskráning á Google samfélagsmiðlum

en: Green
is_IS: Grænn

en: Grid view
is_IS: Ristsýn

en: Group Ticket
is_IS: Hópmiði

en: Group appointment details
is_IS: Upplýsingar um hóptíma

en: Group booking
is_IS: Hópbókun

en: Group booking export format
is_IS: Útflutningssnið fyrir hópbókanir

en: Group event details
is_IS: Upplýsingar um hópviðburð

en: Group ticket has already been scanned
is_IS: Hópmiði hefur þegar verið skannaður

en: Grow your team with unlimited employee management
is_IS: Stækkaðu teymið þitt með ótakmarkaðri starfsmannastjórnun

en: Gyms
is_IS: Líkamsræktarstöðvar

en: HTML Mode
is_IS: HTML Hamur

en: HTML formatting may be overridden by plain text formatting upon switching between modes.
is_IS: HTML-snið getur verið yfirskrifað með venjulegu textasniði þegar skipt er á milli stillinga.

en: Header
is_IS: Fyrirsögn

en: Header Image URL
is_IS: Vefslóð fyrir hausmynd

en: Heading
is_IS: Fyrirsögn

en: Heading Text Color
is_IS: Litur fyrirsagnartexta

en: Heading content
is_IS: Fyrirsagnarefni

en: Heading title
is_IS: Fyrirsögn

en: Healthcare
is_IS: Heilbrigðisþjónusta

en: Here, you can connect your personal Apple Calendar,<br/>so once the booking is scheduled,<br/>it will be automatically added to your calendar of choice.
is_IS: Hér getur þú tengt persónulega Apple dagatalið þitt, svo að um leið og bókunin er tímasett, mun hún bætast sjálfkrafa á dagatalið að þínu vali.

en: Here you can assign yourself to be the organizer of the Google/Outlook event.<br> Otherwise you will be assigned as staff and added as a guest in the event
is_IS: Hér getur þú skráð þig sem skipuleggjanda Google/Outlook viðburðarins. Annars er hægt að skrá þig sem starfsmann og bæta þér við sem gesti á viðburðinn.

en: Here you can choose the product that will be used for WooCommerce integration.
is_IS: Hér getur þú valið vöruna sem verður notuð fyrir WooCommerce samþættingu.

en: Here you can connect employee with Apple Calendar,<br/>so once the booking is scheduled it will be<br/>automatically added to employee's calendar.
is_IS: Hér getur þú tengt starfsmann við Apple dagatal, svo að um leið og bókunin er tímasett mun hún bætast sjálfkrafa á dagatal starfsmannsins.

en: Here you can connect employee with Outlook Calendar,<br/>so once the appointment is scheduled it will be<br/>automatically added to employee's calendar.
is_IS: Hér getur þú tengt starfsmann við Outlook dagatal, svo að um leið og tíminn er tímasettur mun hann bætast sjálfkrafa á dagatal starfsmannsins.

en: Here you can define languages that you want to have in the plugin for translating dynamic strings (names, descriptions, notifications).
is_IS: Hér getur þú skilgreint tungumál sem þú vilt hafa í viðbótinni til að þýða breytilega strengi (nöfn, lýsingar, tilkynningar).

en: Here you can define the charge type that will be used for employees with "Stripe Connected Account"
is_IS: Hér getur þú skilgreint þá tegund gjalds sem verður notuð fyrir starfsmenn með „Stripe Connected Account“.

en: Here you can enter additional email addresses where all notifications will be sent. To add an address click Enter.
is_IS: Hér getur þú slegið inn fleiri netföng þar sem allar tilkynningar verða sendar. Til að bæta við netfangi smelltu á Enter.

en: Here you can enter additional phone numbers where all SMS messages will be sent. To add a number click Enter.
is_IS: Hér getur þú slegið inn fleiri símanúmer þar sem öll SMS-skilaboð verða send. Til að bæta við númeri smellirðu á Enter.

en: Here you can select Zoom User,<br/>so once the appointment is scheduled,<br/>zoom meeting will be automatically created.
is_IS: Hér getur þú valið Zoom notanda, svo að um leið og tíminn er tímasettur verður Zoom fundur sjálfkrafa stofnaður.

en: Hey, there are special packages with this service, check them out!
is_IS: Hey, það eru til sérstök pakkar með þessari þjónustu, skoðaðu þá!

en: Hi %employee_full_name%, Thank you, %company_name%
is_IS: Hæ%employee_full_name% Þakka þér fyrir,%company_name%

en: Hi <b>%employee_full_name%</b>, <br><br>Thank you, <br> <b>%company_name%</b>
is_IS: Hæ<b>%employee_full_name%</b> ,<br><br> Þakka þér fyrir,<br><b>%company_name%</b>

en: Hidden
is_IS: Falið

en: Hide
is_IS: Fela

en: Hide Employee Profile
is_IS: Fela starfsmannsprófíl

en: Hide WooCommerce cart when price is 0
is_IS: Fela WooCommerce körfuna þegar verðið er 0

en: Hide coupon
is_IS: Fela afsláttarmiða

en: Hide employee
is_IS: Fela starfsmann

en: Hide event
is_IS: Fela viðburð

en: Hide location
is_IS: Fela staðsetningu

en: Hide locked features
is_IS: Fela læsta eiginleika

en: Hide package
is_IS: Fela pakka

en: Hide resource
is_IS: Fela úrræði

en: Hide service
is_IS: Fela þjónustu

en: Hide tax
is_IS: Fela skatt

en: Hide tips & suggestions
is_IS: Fela ráð og tillögur

en: Higher price background
is_IS: Hærra verð bakgrunnur

en: Higher price text
is_IS: Texti með hærra verði

en: Highest price
is_IS: Hæsta verð

en: Host link
is_IS: Tengill á hýsingu

en: Hosted by:
is_IS: Hýst af:

en: Hour
is_IS: Klukkustund

en: Hours
is_IS: Klukkustundir

en: How many attendees do you want to book event for?
is_IS: Hversu mörgum þátttakendum vilt þú bóka viðburð fyrir?

en: How many people are coming?
is_IS: Hversu margir eru að koma?

en: How to
is_IS: Hvernig á að

en: How to get your
is_IS: Hvernig á að fá þitt

en: How will you use Amelia?
is_IS: Hvernig ætlarðu að nota Ameliu?

en: ID
is_IS: Auðkenni

en: ID Asc
is_IS: Auðkenni uppstigandi

en: ID Desc
is_IS: Lýsing auðkennis

en: I want to pay full amount
is_IS: Ég vil greiða fullt upphæð

en: Id
is_IS: Auðkenni

en: Identify country code by user's IP address
is_IS: Auðkenna landskóða eftir IP-tölu notanda

en: If all payment methods are disabled on the service/event, the default payment method will be used.
is_IS: Ef allar greiðslumáta eru óvirkar fyrir þjónustuna/viðburðinn verður sjálfgefin greiðslumáti notaður.

en: If disabled, booking must meet the minimum capacity, and the time slot closes after the first booking.
is_IS: Ef bókunin er óvirk verður hún að uppfylla lágmarksfjölda og tímaramminn lokast eftir fyrstu bókun.

en: If disabled, the price will remain the same regardless of how many people are included in the group appointment.
is_IS: Ef óvirkt er, helst verðið það sama óháð því hversu margir eru í hópnum.

en: If enabled, customers can book with Pending status even after maximum capacity is reached.
is_IS: Ef virkt er geta viðskiptavinir bókað með stöðuna „Í bið“ jafnvel eftir að hámarksfjöldi er náð.

en: If enabled, customers can complete their payment using the link in their email notifications or through the customer panel.
is_IS: Ef þetta er virkt geta viðskiptavinir lokið greiðslu sinni með því að nota tengilinn í tölvupósttilkynningum sínum eða í gegnum viðskiptavinagluggann.

en: If enabled, the default notification will not be sent for the selected events.
is_IS: Ef þetta er virkt verður sjálfgefin tilkynning ekki send fyrir valda viðburði.

en: If enabled, the default notification will not be sent for the selected services.
is_IS: Ef þetta er virkt verður sjálfgefin tilkynning ekki send fyrir valdar þjónustur.

en: If invalid, other values will be skipped and not imported.
is_IS: Ef þetta er ógilt verða önnur gildi sleppt og ekki flutt inn.

en: If left empty, attachments will be uploaded to the default WordPress uploads folder.
is_IS: Ef reiturinn er skilinn eftir auður verða viðhengi hlaðið inn í sjálfgefna upphleðslumöppuna í WordPress.

en: If multiple customers have the same email address, only the first one will be imported.
is_IS: Ef margir viðskiptavinir eru með sama netfangið verður aðeins sá fyrsti fluttur inn.

en: If this option is disabled, the item will be available only for booking from the backend.
is_IS: Ef þessi valkostur er óvirkur verður varan aðeins tiltæk til bókana úr bakendanum.

en: If this option is enabled customers will be able to pay via email notifications or through their Customer panel.
is_IS: Ef þessi valkostur er virkur geta viðskiptavinir greitt í gegnum tölvupósttilkynningar eða í gegnum viðskiptavina svæði sitt.

en: If this option is not checked the plugin will calculate the time <br> for closing the booking based on the selected time for the first event
is_IS: Sé ekki hakað við þennan valkost, mun viðbótin reikna út lokunartíma bókunarinnar byggt á völdum tíma fyrir fyrsta viðburðinn.

en: If this option is not checked the plugin will calculate the time <br> for opening the booking based on the selected time for the first event
is_IS: Sé ekki hakað við þennan valkost, mun viðbótin reikna út opnunartíma bókunarinnar byggt á völdum tíma fyrir fyrsta viðburðinn.

en: If this option is unchecked, the plugin will calculate the booking closing time based on the time set for the first event.
is_IS: Ef þessi valkostur er ekki valinn mun viðbótin reikna út lokatíma bókunar út frá þeim tíma sem stilltur er fyrir fyrsta viðburðinn.

en: If this option is unchecked, the plugin will calculate the booking opening time based on the time set for the first event.
is_IS: Ef þessi valkostur er ekki valinn mun viðbótin reikna út opnunartíma bókunar út frá þeim tíma sem stilltur er fyrir fyrsta viðburðinn.

en: If you are in a country where VAT or GST applies, the applicable tax will be added to your transaction.
is_IS: Ef þú ert í landi þar sem virðisaukaskattur eða vörugjald gilda, þá verður viðeigandi skattur bætt við færsluna þína.

en: If you are the admin of this page, see how to
is_IS: Ef þú ert stjórnandi þessarar síðu, sjáðu hvernig á að gera það

en: If you disable this option, your customers will be able to access customer panel with link that is sent to their email account.
is_IS: Ef þú gerir þennan valkost óvirkan munu viðskiptavinir þínir geta fengið aðgang að viðskiptavinaspjaldinu með tengli sem verður sendur á netfangið þeirra.

en: If you enable this option, Admin will be able to book appointment at any time (working hours, special days and days off for all employees will be ignored).
is_IS: Ef þú virkjar þennan valkost getur stjórnandi bókað tíma hvenær sem er (vinnutími, sérstakir dagar og frídagar fyrir alla starfsmenn verða hunsaðir).

en: If you enable this option, Admin will be able to book appointment over or during another appointment.
is_IS: Ef þú virkjar þennan valkost getur stjórnandi bókað tíma á meðan á öðrum tíma stendur eða í staðinn fyrir annan tíma.

en: If you enable this option every time a new customer schedules the appointment he will get Amelia Customer user role and automatic email with login details.
is_IS: Ef þú virkjar þennan valkost í hvert skipti sem nýr viðskiptavinur bókar tíma fær hann notandahlutverkið Amelia Customer og sjálfvirkan tölvupóst með innskráningarupplýsingum.

en: Image
is_IS: Mynd

en: Image Color
is_IS: Litur myndar

en: Image thumbs
is_IS: Smámyndir

en: Import
is_IS: Innflutningur

en: Import Failed
is_IS: Innflutningur mistókst

en: Import Partially Successful
is_IS: Innflutningur tókst að hluta

en: Import Rules
is_IS: Innflutningsreglur

en: Import successful
is_IS: Innflutningur tókst

en: Importing customers
is_IS: Flytja inn viðskiptavini

en: Improve accuracy and professionalism with consistent, clearly formatted billing
is_IS: Bættu nákvæmni og fagmennsku með samræmdum og skýrum reikningsskilum

en: Improve customer choice by letting clients book with the employee that suits them best
is_IS: Bættu valmöguleika viðskiptavina með því að leyfa viðskiptavinum að bóka hjá starfsmanni sem hentar þeim best

en: Improve customer convenience by offering predictable, easy-to-book recurring options
is_IS: Bættu þægindi viðskiptavina með því að bjóða upp á fyrirsjáanlega og auðvelda bókun á endurteknum pöntunum

en: Improve customer experience by letting clients choose the location that suits them best
is_IS: Bættu upplifun viðskiptavina með því að leyfa viðskiptavinum að velja staðsetningu sem hentar þeim best

en: Improve reporting accuracy by accessing complete appointment data instantly
is_IS: Bættu nákvæmni skýrslugerðar með því að fá aðgang að öllum tímapöntunargögnum samstundis

en: Improve reporting accuracy by accessing complete event booking data instantly
is_IS: Bættu nákvæmni skýrslna með tafarlausum aðgangi að heildstæðum bókunargögnum viðburða

en: Improved customer retention as clients return to use the remaining sessions in their package
is_IS: Bætt viðskiptavinaheldni þegar viðskiptavinir koma aftur til að nota eftirstandandi lotur í pakkanum sínum

en: In Amelia, a “service” is a specific appointment-type offering your business provides to clients - such as consultations, treatments, or classes - that can be fully customized with its own name, duration, price, capacity, availability, and extras, and booked online with assigned employees.
is_IS: Í Amelia er „þjónusta“ ákveðin tegund af tímapöntun sem fyrirtækið þitt býður viðskiptavinum sínum - svo sem ráðgjöf, meðferðir eða námskeið - sem hægt er að aðlaga að fullu með eigin nafni, lengd, verði, afkastagetu, framboði og aukahlutum, og bóka á netinu hjá úthlutaðum starfsmönnum.

en: In Amelia, an employee is a team member who provides services or hosts events, with their own schedule, working hours, and assigned offerings.
is_IS: Í Amelia er starfsmaður teymismeðlimur sem veitir þjónustu eða heldur viðburði, með eigin tímaáætlun, vinnutíma og úthlutað tilboð.

en: In Amelia, an event is a booking-type offering designed for group activities or multi-day occasions - such as workshops, conferences, tours, or training series - that can be configured with its own schedule, capacity, pricing structure and assigned staff.
is_IS: Í Amelia er viðburður bókunartilboð sem er hannað fyrir hópastarfsemi eða margra daga viðburði - svo sem vinnustofur, ráðstefnur, ferðir eða þjálfunarraðir - sem hægt er að stilla með eigin tímaáætlun, getu, verðlagningu og úthlutað starfsfólki.

en: In Package
is_IS: Í pakka

en: In package
is_IS: Í pakka

en: Incl. VAT
is_IS: m. vsk.

en: Include Taxes
is_IS: Innifalið skatta

en: Include buffer time in calendar events
is_IS: Hafa biðtíma með í dagatalsviðburðum

en: Include buffer time in slot calculation. When disabled, slots are based only on service duration.
is_IS: Taka með biðtíma í útreikningi á raufum. Þegar slökkt er á þessu eru raufar eingöngu byggðar á þjónustutíma.

en: Include in invoice
is_IS: Hafa með í reikningi

en: Include service buffer time in time slots
is_IS: Taka með þjónustutíma í tímaröðum

en: Incorrect email or password
is_IS: Rangt netfang eða lykilorð

en: Increase conversions by motivating customers with attractive, limited-time deals
is_IS: Auka viðskipti með því að hvetja viðskiptavini með aðlaðandi tilboðum í takmarkaðan tíma

en: Increase revenue by encouraging customers to purchase additional services or products
is_IS: Auka tekjur með því að hvetja viðskiptavini til að kaupa viðbótarþjónustu eða vörur

en: Increase sales volume by encouraging customers to book more appointments at once
is_IS: Auka sölumagn með því að hvetja viðskiptavini til að bóka fleiri tíma í einu

en: Indicates the number of new and returning customers<br/>for the selected date range.
is_IS: Sýnir fjölda nýrra og endurkomandi viðskiptavina fyrir valið tímabil.

en: Industries
is_IS: Atvinnugreinar

en: Info
is_IS: Upplýsingar

en: Info text
is_IS: Upplýsingatexti

en: Initial end date & time of the event
is_IS: Upphaflegur lokadagur og tími viðburðarins

en: Initial end date of the event
is_IS: Upphaflegur lokadagur viðburðarins

en: Initial end time of the event
is_IS: Upphaflegur lokatími viðburðarins

en: Initial start date & time of the event
is_IS: Upphafsdagur og tími viðburðarins

en: Initial start time of the event
is_IS: Upphaflegur upphafstími viðburðarins

en: Input Color
is_IS: Inntakslitur

en: Input Text Color
is_IS: Litur innsláttartexta

en: Input field
is_IS: Innsláttarreitur

en: Input fields
is_IS: Innsláttarreitir

en: Insert Amelia Booking Shortcode
is_IS: Settu inn stuttkóða fyrir bókun Amelia

en: Insert pending appointments
is_IS: Setja inn tímapantanir sem bíða

en: Integrate with WooCommerce to enable advanced e-commerce capabilities.
is_IS: Samþætting við WooCommerce til að virkja háþróaða netverslunarmöguleika.

en: Integrations
is_IS: Samþættingar

en: Interested in unlocking this feature?
is_IS: Hefurðu áhuga á að opna þennan eiginleika?

en: Invalid Mollie API key.
is_IS: Ógildur Mollie API-lykill.

en: Invalid Payment Link
is_IS: Ógild greiðsluslóð

en: Invalid Stripe secret key.
is_IS: Ógildur leynilykill Stripe.

en: Invisible reCAPTCHA badge
is_IS: Ósýnilegt reCAPTCHA merki

en: Invoice
is_IS: Reikningur

en: Invoice #
is_IS: Reikningsnúmer

en: Invoice #{count}
is_IS: Reikningsnúmer{count}

en: Invoice Format
is_IS: Reikningssnið

en: Invoice Number Asc
is_IS: Reikningsnúmer Uppstigandi

en: Invoice Number Desc
is_IS: Reikningsnúmer Lýsing

en: Invoice date
is_IS: Reikningsdagsetning

en: Invoice details
is_IS: Reikningsupplýsingar

en: Invoice has been sent.
is_IS: Reikningur hefur verið sendur.

en: Invoice not found.
is_IS: Reikningur fannst ekki.

en: Invoice total
is_IS: Heildarupphæð reiknings

en: Invoices
is_IS: Reikningar

en: Invoices setup
is_IS: Uppsetning reikninga

en: Issued
is_IS: Gefið út

en: It looks like this is your first time here, so let’s walk through a few simple steps to help you get started.
is_IS: Þetta lítur út fyrir að vera í fyrsta skipti sem þú kemur hingað, svo við skulum fara í gegnum nokkur einföld skref til að hjálpa þér að byrja.

en: It seems like there are no available or visible services assigned to the packages, at this moment.
is_IS: Það virðist sem enginar þjónustur séu tiltækar eða sýnilegar sem tengjast pakkunum, í augnablikinu.

en: It seems like there are no employees or services created, or no  employees are assigned to the service, at this moment.
is_IS: Það virðist sem engir starfsmenn eða þjónusta hafi verið stofnaðar, eða engir starfsmenn hafi verið úthlutaðir þjónustunni, eins og er.

en: It seems that Envato API is currently busy (please try again) or you don't have a valid purchase of Amelia
is_IS: Það virðist sem Envato API sé upptekið núna (vinsamlegast reynið aftur) eða þú ert ekki með gilda kaup á Amelia.

en: Item
is_IS: Vara

en: Item status
is_IS: Staða hlutar

en: John Doe
is_IS: Jón Dó

en: Join
is_IS: Vertu með

en: Join Google Meeting
is_IS: Tengjast Google fundi

en: Join Space
is_IS: Tengjast rými

en: Join With Microsoft Teams
is_IS: Tengjast Microsoft Teams

en: Join Zoom
is_IS: Skráðu þig í Zoom

en: Join Zoom Meeting
is_IS: Tengjast Zoom fundi

en: Join link
is_IS: Tengill á aðild

en: Join waiting list
is_IS: Tengjast biðlista

en: Join with Google Meet
is_IS: Tengjast með Google Meet

en: Join with Microsoft Teams
is_IS: Vertu með í Microsoft Teams

en: Keep Individual
is_IS: Haltu einstaklingsbundnu

en: Keep customers and employees informed by sending appointment and event notifications directly through WhatsApp - choose predefined messages or customize your own for a personal touch.
is_IS: Haldið viðskiptavinum og starfsmönnum upplýstum með því að senda tilkynningar um tímapantanir og viðburði beint í gegnum WhatsApp - veldu fyrirfram skilgreind skilaboð eða sérsníddu þín eigin fyrir persónulegt yfirbragð.

en: Keep everyone on track using scheduled reminders that reduce no-shows and confusion
is_IS: Haltu öllum á réttri leið með áætluðum áminningum sem draga úr mætingum og ruglingi

en: Keep operations aligned with unified settings, availability, and resource control
is_IS: Haltu rekstri í samræmi við sameinaðar stillingar, tiltækileika og auðlindastjórnun

en: Keep slot available after first booking
is_IS: Halda lausu sæti eftir fyrstu bókun

en: Keep your data organized and meaningful with structured fields that standardize the information you collect
is_IS: Haltu gögnunum þínum skipulögðum og innihaldsríkum með skipulögðum reitum sem staðla upplýsingarnar sem þú safnar

en: Label
is_IS: Merki

en: Label name
is_IS: Nafn merkimiða

en: Labels
is_IS: Merkimiðar

en: Language
is_IS: Tungumál

en: Languages
is_IS: Tungumál

en: Last
is_IS: Síðast

en: Last Booking Asc
is_IS: Síðasta bókun upp

en: Last Booking Desc
is_IS: Síðasta bókunarlýsing

en: Last Name:
is_IS: Eftirnafn:

en: Last booking
is_IS: Síðasta bókun

en: Last name
is_IS: Eftirnafn

en: Last on {date}
is_IS: Síðast á{date}

en: Latitude
is_IS: Breiddargráða

en: Layout
is_IS: Útlit

en: Layout & Inputs
is_IS: Skipulag og inntak

en: Layout and labels options
is_IS: Valkostir um útlit og merkingar

en: Learn More
is_IS: Lærðu meira

en: Learn more
is_IS: Lærðu meira

en: Left to pay
is_IS: Eftir að greiða

en: Less options
is_IS: Færri valkostir

en: Lesson Space
is_IS: Námsrými

en: Lesson Space API key
is_IS: Lykill fyrir forritaskil fyrir kennslurými

en: Lesson Space Link
is_IS: Tengill á námsrými

en: Lesson Space Links
is_IS: Tenglar á námsrými

en: Lesson Space link
is_IS: Tengill á kennslurými

en: Lesson Space link to join space
is_IS: Tengill á kennslurými til að tengjast rými

en: Lesson Space setup
is_IS: Uppsetning kennslurýmis

en: Light Theme
is_IS: Létt þema

en: Limit
is_IS: Takmörk

en: Limit additional people
is_IS: Takmarka viðbótarfólk

en: Limit appointments per customer
is_IS: Takmarkaðu tímapantanir á hvern viðskiptavin

en: Limit appointments per employee
is_IS: Takmarka tímapantanir á hvern starfsmann

en: Limit events per customer
is_IS: Takmarkaðu viðburði á hvern viðskiptavin

en: Limit package purchases per customer
is_IS: Takmarka pakkakaup á hvern viðskiptavin

en: Limit per customer
is_IS: Hámark á hvern viðskiptavin

en: Limit the additional number of people
is_IS: Takmarka aukafjölda fólks

en: Limit the number of people that one customer can add during the booking
is_IS: Takmarka fjölda fólks sem einn viðskiptavinur getur bætt við við bókun

en: Link copied to clipboard.
is_IS: Tengill afritaður á klippiborð.

en: Link this customer to a WordPress user so they can log in and view their appointments in Amelia’s back end.
is_IS: Tengdu þennan viðskiptavin við WordPress notanda svo hann geti skráð sig inn og skoðað tímapantanir sínar í bakenda Ameliu.

en: Linked
is_IS: Tengt

en: List
is_IS: Listi

en: List (default)
is_IS: Listi (sjálfgefið)

en: List layout
is_IS: Uppsetning lista

en: List of your appointments has changed. Take one more look and continue by clicking the Save button.
is_IS: Listi yfir tíma þína hefur breyst. Skoðaðu betur og haltu áfram með því að smella á Vista hnappinn.

en: List view
is_IS: Listasýn

en: Live API key
is_IS: Virkur API-lykill

en: Live client ID
is_IS: Lifandi viðskiptavinaauðkenni

en: Live key ID
is_IS: Lifandi lykilauðkenni

en: Live key secret
is_IS: Leyndarmál lifandi lykils

en: Live publishable key
is_IS: Birtanleg lykill í rauntíma

en: Live secret
is_IS: Leyndarmál í beinni

en: Live secret key
is_IS: Leynilykill í beinni

en: Load booking form manually
is_IS: Hlaða inn bókunarformi handvirkt

en: Load page
is_IS: Hlaða síðu

en: Loading...
is_IS: Hleður...

en: Local Time
is_IS: Staðartími

en: Local Time:
is_IS: Staðartími:

en: Local time
is_IS: Staðartími

en: Location
is_IS: Staðsetning

en: Location:
is_IS: Staðsetning:

en: Location 1
is_IS: Staðsetning 1

en: Location ID
is_IS: Staðsetningarauðkenni

en: Location Input Field
is_IS: Staðsetningarinntaksreitur

en: Location Selection
is_IS: Staðsetningarval

en: Location WP Hooks
is_IS: Staðsetning WP Hooks

en: Location address
is_IS: Staðsetningarfang

en: Location description
is_IS: Lýsing á staðsetningu

en: Location details
is_IS: Staðsetningarupplýsingar

en: Location filter
is_IS: Staðsetningarsía

en: Location has been added.
is_IS: Staðsetning hefur verið bætt við.

en: Location has been deleted.
is_IS: Staðsetningunni hefur verið eytt.

en: Location has been hidden.
is_IS: Staðsetning hefur verið falin.

en: Location has been updated.
is_IS: Staðsetningin hefur verið uppfærð.

en: Location information
is_IS: Staðsetningarupplýsingar

en: Location is now visible.
is_IS: Staðsetningin er nú sýnileg.

en: Location latitude
is_IS: Staðsetningarbreidd

en: Location longitude
is_IS: Staðsetningarlengd

en: Location name
is_IS: Staðsetningarheiti

en: Location phone
is_IS: Staðsetningarsími

en: Location selection
is_IS: Val á staðsetningu

en: Locations
is_IS: Staðsetningar

en: Locations must be active and have card processing enabled
is_IS: Staðsetningar verða að vera virkar og kortvinnsla verður virkjuð

en: Locations setup
is_IS: Uppsetning staðsetninga

en: Log In
is_IS: Innskráning

en: Log out
is_IS: Logga út

en: Login
is_IS: Innskráning

en: Logout
is_IS: Útskráning

en: Longitude
is_IS: Lengdargráða

en: Lower price background
is_IS: Bakgrunnur lægra verðs

en: Lower price text
is_IS: Texti um lægra verð

en: Lowest price
is_IS: Lægsta verð

en: Mail service
is_IS: Póstþjónusta

en: Mailchimp List
is_IS: Mailchimp listi

en: Mailchimp setup
is_IS: Uppsetning Mailchimp

en: Mailgun
is_IS: Póstbyssa

en: Mailgun API Key
is_IS: Lykill að forritaskilum fyrir Mailgun

en: Mailgun Domain
is_IS: Mailgun lénið

en: Main category button
is_IS: Hnappur fyrir aðalflokk

en: Main content
is_IS: Aðalefni

en: Maintain consistent scheduling with customizable frequencies and patterns
is_IS: Haltu stöðugri tímaáætlun með sérsniðnum tíðnum og mynstrum

en: Make extra mandatory
is_IS: Gera aukalega skyldubundna

en: Make sure you are using the correct WhatsApp credentials.
is_IS: Gakktu úr skugga um að þú notir réttar WhatsApp innskráningarupplýsingar.

en: Make sure you are using the correct Zoom credentials.
is_IS: Gakktu úr skugga um að þú sért að nota réttar Zoom-innskráningarupplýsingar.

en: Male
is_IS: Karl

en: Manage Event Tags
is_IS: Stjórna viðburðamerkjum

en: Manage badges
is_IS: Stjórna merkjum

en: Manage bookings
is_IS: Stjórna bókunum

en: Manage company days off
is_IS: Stjórna frídögum fyrirtækisins

en: Manage event cancellations efficiently by allowing customers to join waiting lists and filling open spots manually.
is_IS: Stjórnaðu aflýsingum viðburða á skilvirkan hátt með því að leyfa viðskiptavinum að skrá sig á biðlista og fylla laus pláss handvirkt.

en: Manage event tags
is_IS: Stjórna merkjum viðburða

en: Manage languages
is_IS: Stjórna tungumálum

en: Manage personal schedule
is_IS: Stjórna persónulegri áætlun

en: Manage shared resources with ease
is_IS: Stjórnaðu sameiginlegum auðlindum með auðveldum hætti

en: Managing assigned services
is_IS: Að stjórna úthlutaðri þjónustu

en: Managing packages
is_IS: Umsjón með pökkum

en: Mandatory Field:
is_IS: Skyldusvið:

en: Map a WordPress user to this employee to give them access to view their appointments in the plugin’s back-end.
is_IS: Tengdu WordPress notanda við þennan starfsmann til að veita honum aðgang að því að skoða tímapantanir sínar í bakenda viðbótarinnar.

en: Max
is_IS: Hámark

en: Max. Capacity
is_IS: Hámarks getu

en: Max Capacity Asc
is_IS: Hámarksgeta uppstigningar

en: Max Capacity Desc
is_IS: Lýsing á hámarksgetu

en: Maximum Quantity:
is_IS: Hámarksfjöldi:

en: Maximum allowed spots
is_IS: Hámarks leyfð pláss

en: Maximum bookings allowed
is_IS: Hámarksfjöldi bókana sem leyfðar eru

en: Maximum bookings reached
is_IS: Hámarksfjöldi bóka náð

en: Maximum capacity
is_IS: Hámarksgeta

en: Maximum capacity is reached
is_IS: Hámarks getu er náð

en: Maximum number of events returned
is_IS: Hámarksfjöldi atburða sem skilað er

en: Maximum number of places is
is_IS: Hámarksfjöldi staða er

en: Maximum quantity
is_IS: Hámarksmagn

en: Maximum spots
is_IS: Hámarksfjöldi bletta

en: Maximum usage per customer
is_IS: Hámarksnotkun á hvern viðskiptavin

en: Measurement ID
is_IS: Mælingarauðkenni

en: Meeting agenda
is_IS: Dagskrá fundarins

en: Meeting title
is_IS: Titill fundar

en: Menu
is_IS: Valmynd

en: Message
is_IS: Skilaboð

en: Message content
is_IS: Efni skilaboða

en: Message template
is_IS: Skilaboðasniðmát

en: Messages sent through WhatsApp are without a reply option, so we advise setting the “Auto-reply” message
is_IS: Skilaboð sem send eru í gegnum WhatsApp eru án svarmöguleika, þannig að við ráðleggjum að stilla „Sjálfvirkt svar“.

en: Meta Pixel
is_IS: Lýsimyndapixel

en: Meta Pixel setup
is_IS: Uppsetning lýsigagnapixla

en: Method
is_IS: Aðferð

en: Microsoft Teams Link
is_IS: Microsoft Teams tengill

en: Microsoft Teams join link
is_IS: Tengill fyrir aðild að Microsoft Teams

en: Microsoft Teams link
is_IS: Tengill á Microsoft Teams

en: Microsoft Teams setup
is_IS: Uppsetning Microsoft Teams

en: Min. Capacity
is_IS: Lágmarks getu

en: Minimum bookings required
is_IS: Lágmarksbókanir krafist

en: Minimum capacity
is_IS: Lágmarksgeta

en: Minimum number of attendees
is_IS: Lágmarksfjöldi þátttakenda

en: Minimum number of bookings
is_IS: Lágmarksfjöldi bókana

en: Minimum number of required extras
is_IS: Lágmarksfjöldi nauðsynlegra aukahluta

en: Minimum of attendees
is_IS: Lágmarksfjöldi þátttakenda

en: Minimum of bookings
is_IS: Lágmarksfjöldi bóka

en: Minimum required extras
is_IS: Lágmarkskröfur um aukahluti

en: Minimum required extras:
is_IS: Lágmarks nauðsynleg aukahlutir:

en: Minimum time required before booking
is_IS: Lágmarkstími sem þarf fyrir bókun

en: Minimum time required before canceling
is_IS: Lágmarks tími sem þarf áður en hægt er að hætta við

en: Minimum time required before rescheduling
is_IS: Lágmarkstími sem þarf fyrir endurskipulagningu

en: Minutes
is_IS: Mínútur

en: Missing required fields:
is_IS: Vantar nauðsynlega reiti:

en: Mobile menu
is_IS: Farsímavalmynd

en: Mollie payment link
is_IS: Greiðslutengill fyrir Mollie

en: Mon
is_IS: Mán

en: Monday
is_IS: Mánudagur

en: Month
is_IS: Mánuður

en: Monthly
is_IS: Mánaðarlegur

en: Months
is_IS: Mánuðir

en: More Features Zero Limits
is_IS: Fleiri eiginleikar Engin takmörk

en: More options
is_IS: Fleiri valkostir

en: Multiple
is_IS: Margfeldi

en: Multiple Emails
is_IS: Margir tölvupóstar

en: Multiple Locations
is_IS: Margar staðsetningar

en: Multiple locations
is_IS: Margar staðsetningar

en: Multiple packages purchased.
is_IS: Margir pakkar keyptir.

en: Multiply deposit amount by the number of people in one booking
is_IS: Margfalda innborgunarupphæð með fjölda fólks í einni bókun

en: Multiply deposit amount by the number of people in one booking.
is_IS: Margfaldaðu innborgunarupphæðina með fjölda gesta í einni bókun.

en: Multiply deposit by number of people
is_IS: Margfalda innlegg með fjölda fólks

en: Multiply price by number of people
is_IS: Margfalda verð með fjölda fólks

en: My Profile
is_IS: Mín prófíll

en: My profile
is_IS: Prófíllinn minn

en: Name
is_IS: Nafn

en: Name:
is_IS: Nafn:

en: Name Asc
is_IS: Nafn Uppstig

en: Name Ascending
is_IS: Nafn í upprásandi röð

en: Name Desc
is_IS: Nafn Lýsing

en: Name Descending
is_IS: Nafn í niðurrásandi röð

en: Name of the space (room) that will be created for appointments. You can use placeholders from the Notifications page. If left empty, the space will be named after the appointment ID.
is_IS: Nafn rýmisins (herbergisins) sem verður búið til fyrir fundi. Þú getur notað staðgengla á tilkynningasíðunni. Ef reiturinn er skilinn eftir auðkenni fundarins verður rýmið nefnt eftir fundarkenninu.

en: Need additional fields?
is_IS: Þarftu fleiri reiti?

en: Need help?
is_IS: Þarftu hjálp?

en: Need to update your company's days off?
is_IS: Þarftu að uppfæra frídaga fyrirtækisins?

en: New
is_IS: Nýtt

en: New Appointment
is_IS: Nýr tími

en: New Attendee
is_IS: Nýr þátttakandi

en: New Customer
is_IS: Nýr viðskiptavinur

en: New Event
is_IS: Nýr viðburður

en: New Location
is_IS: Ný staðsetning

en: New Password
is_IS: Nýtt lykilorð

en: New Space
is_IS: Nýtt rými

en: New Update
is_IS: Ný uppfærsla

en: New appointment
is_IS: Nýr tímasetning

en: New block time
is_IS: Ný lokuð tímarauf

en: New category
is_IS: Nýr flokkur

en: New coupon
is_IS: Nýr afsláttarmiði

en: New customer
is_IS: Nýr viðskiptavinur

en: New employee
is_IS: Nýr starfsmaður

en: New event
is_IS: Nýr viðburður

en: New event booking
is_IS: Ný viðburðarbókun

en: New language
is_IS: Nýtt tungumál

en: New package
is_IS: Nýr pakki

en: New package booking
is_IS: Ný pakkabókun

en: New password
is_IS: Nýtt lykilorð

en: New resource
is_IS: Nýtt úrræði

en: New service
is_IS: Ný þjónusta

en: New tax
is_IS: Nýr skattur

en: Next
is_IS: Næst

en: Next Service
is_IS: Næsta þjónusta

en: Next day reminder
is_IS: Áminning um næsta dag

en: No
is_IS: Nei

en: No, just this one
is_IS: Nei, bara þennan einn

en: No-show
is_IS: Mætti ekki

en: No-show tag
is_IS: Merki um að mæta ekki

en: No Employees Assigned to This Location
is_IS: Engir starfsmenn úthlutaðir þessum stað

en: No Packages
is_IS: Engir pakkar

en: No Show
is_IS: Engin mæting

en: No Show (1)
is_IS: Engin mæting (1)

en: No Show (2)
is_IS: Engin mæting (2)

en: No Show (3+)
is_IS: Engin mæting (3+)

en: No Tags. Create a new one.
is_IS: Engin tagg. Búðu til nýtt.

en: No WordPress users with the Amelia Customer role are available.
is_IS: Engir WordPress notendur með Amelia viðskiptavinarhlutverkið eru tiltækir.

en: No WordPress users with the Amelia Employee role are available.
is_IS: Engir WordPress notendur með hlutverkið Amelia Employee eru tiltækir.

en: No appointments found
is_IS: Engir tímar fundust

en: No appointments yet
is_IS: Engar tímapantanir ennþá

en: No attendees found
is_IS: Engir þátttakendur fundust

en: No booked appointments
is_IS: Engir bókaðir tímar

en: No bookings found
is_IS: Engar bókanir fundust

en: No camera found on this device.
is_IS: Engin myndavél fannst í þessu tæki.

en: No coupons yet
is_IS: Engir afsláttarmiðar ennþá

en: No custom fields yet
is_IS: Engir sérsniðnir reitir ennþá

en: No customers were imported to your customer list.
is_IS: Engir viðskiptavinir voru fluttir inn á viðskiptavinalistann þinn.

en: No customers yet
is_IS: Engir viðskiptavinir ennþá

en: No employees yet
is_IS: Engir starfsmenn ennþá

en: No event bookings yet
is_IS: Engar viðburðabókanir ennþá

en: No events found
is_IS: Engir viðburðir fundust

en: No events yet
is_IS: Engir viðburðir ennþá

en: No extras yet
is_IS: Engin aukaefni ennþá

en: No invoices yet
is_IS: Engir reikningar ennþá

en: No limit per customer
is_IS: Engin takmörkun á hvern viðskiptavin

en: No locations yet
is_IS: Engar staðsetningar ennþá

en: No matching data
is_IS: Engin samsvörunargögn

en: No package bookings yet
is_IS: Engar pakkapantanir ennþá

en: No packages found
is_IS: Engir pakkar fundust

en: No packages yet
is_IS: Engir pakkar ennþá

en: No resources yet
is_IS: Engar auðlindir ennþá

en: No results
is_IS: Engin niðurstaða

en: No results found
is_IS: Engar niðurstöður fundust

en: No results found...
is_IS: Engin niðurstaða fannst...

en: No results found for
is_IS: Engar niðurstöður fundust fyrir

en: No services or employees available
is_IS: Engin þjónusta eða starfsmenn í boði

en: No services yet
is_IS: Engar þjónustur enn

en: No spots left
is_IS: Engin pláss eftir

en: No taxes yet
is_IS: Engir skattar ennþá

en: No top trends
is_IS: Engar helstu stefnur

en: No transactions yet
is_IS: Engar færslur ennþá

en: No upcoming events
is_IS: Engir væntanlegir viðburðir

en: No usage limit
is_IS: Engin notkunarmörk

en: Not available
is_IS: Ekki í boði

en: Not connected
is_IS: Ekki tengt

en: Not match to your current password
is_IS: Samsvarar ekki núverandi lykilorði þínu

en: Note
is_IS: Athugasemd

en: Note (Internal)
is_IS: Athugasemd (innri)

en: Note (internal)
is_IS: Athugasemd (innri)

en: Notice: Please select at least one panel.
is_IS: Athugið: Veldu að minnsta kosti einn spjald.

en: Notice: Please select start and end date.
is_IS: Notice: Vinsamlegast veldu upphafs- og lokadagsetningu.

en: Notification
is_IS: Tilkynning

en: Notification Language
is_IS: Tilkynningar tungumál

en: Notification Placeholder
is_IS: Tilkynningarstaðgengill

en: Notification has been deleted.
is_IS: Tilkynningunni hefur verið eytt.

en: Notification has been saved.
is_IS: Tilkynningin hefur verið vistuð.

en: Notification has not been saved.
is_IS: Tilkynningin hefur ekki verið vistuð.

en: Notification interval
is_IS: Tilkynningartímabil

en: Notification language
is_IS: Tilkynningartungumál

en: Notification name
is_IS: Nafn tilkynningar

en: Notification settings
is_IS: Tilkynningastillingar

en: Notification status has been updated.
is_IS: Staða tilkynninga hefur verið uppfærð.

en: Notification status has not been updated.
is_IS: Staða tilkynninga hefur ekki verið uppfærð.

en: Notification template
is_IS: Tilkynningarsniðmát

en: Notification type
is_IS: Tegund tilkynningar

en: Notifications
is_IS: Tilkynningar

en: Notifications in Amelia
is_IS: Tilkynningar í Amelia

en: Notify attendees by email when event information is updated.
is_IS: Láta þátttakendur vita með tölvupósti þegar upplýsingar um viðburðinn eru uppfærðar.

en: Notify selected employees about empty package purchases
is_IS: Láta valda starfsmenn vita um kaup á tómum umbúðum

en: Notify the attendee(s)
is_IS: Láta þátttakendur vita

en: Notify the attendees
is_IS: Láta þátttakendur vita

en: Notify the customer(s)
is_IS: Láta viðskiptavini vita

en: Number of Additional People
is_IS: Fjöldi viðbótarfólks

en: Number of Additional People:
is_IS: Fjöldi aukafólks:

en: Number of Recurrences:
is_IS: Fjöldi endurtekninga:

en: Number of Tickets
is_IS: Fjöldi miða

en: Number of adjusted time slots:
is_IS: Fjöldi tímabila sem lagað hefur verið:

en: Number of appointments
is_IS: Fjöldi tímapanta

en: Number of appointments required for booking
is_IS: Fjöldi tíma sem þarf til bókunar

en: Number of appointments with applied coupon is
is_IS: Fjöldi tíma með afslættismiða er

en: Number of events
is_IS: Fjöldi viðburða

en: Number of packages
is_IS: Fjöldi pakka

en: Number of people
is_IS: Fjöldi fólks

en: Number of people on waiting list
is_IS: Fjöldi fólks á biðlista

en: Number of people that are coming with you.
is_IS: Fjöldi fólks sem kemur með þér.

en: Number of recurrences:
is_IS: Fjöldi endurtekninga:

en: Number of tickets
is_IS: Fjöldi miða

en: Occupancy rate
is_IS: Nýtingarhlutfall

en: Occupied
is_IS: Upptekið

en: Occurrences
is_IS: Atvik

en: Offer a clean, list-based booking experience with a design that grabs attention. Customers can easily explore and book from your full event lineup.
is_IS: Bjóðið upp á hreina, listabundna bókunarupplifun með hönnun sem vekur athygli. Viðskiptavinir geta auðveldlega skoðað og bókað úr öllu viðburðarvalinu ykkar.

en: Offer discounts or free appointments with customizable coupons.
is_IS: Bjóðið upp á afslætti eða ókeypis tíma með sérsniðnum afsláttarmiðum.

en: Offer multiple durations and prices for this service.
is_IS: Bjóðið upp á marga tímalengdir og verð fyrir þessa þjónustu.

en: Offer optional or mandatory extras during the booking process - upsell additional services, products, or experiences to enhance appointments and delight your customers.
is_IS: Bjóddu upp á valfrjálsa eða skyldubundna aukahluti við bókunarferlið - seldu upp á viðbótarþjónustu, vörur eða upplifanir til að bæta við bókanir og gleðja viðskiptavini þína.

en: Offer services with multiple duration options for customers to choose from.
is_IS: Bjóða upp á þjónustu með mörgum tímabilum fyrir viðskiptavini að velja úr.

en: Offer upsells or additional benefits within a service using extras.
is_IS: Bjóða upp á uppsölu eða viðbótarávinning innan þjónustu með því að nota aukahluti.

en: Oliver
is_IS: Óliver

en: On
is_IS: Á

en: On-Site
is_IS: Á staðnum

en: On-line
is_IS: Á netinu

en: On-site
is_IS: Á staðnum

en: On-site payment
is_IS: Greiðsla á staðnum

en: OnBoard
is_IS: Um borð

en: On:
is_IS: Á:

en: On Break
is_IS: Í hléi

en: On hold
is_IS: Í bið

en: On the same day
is_IS: Á sama degi

en: On the same day each month
is_IS: Á sama degi í hverjum mánuði

en: Once Off
is_IS: Einu sinni

en: Once you add your first Coupon, it will appear here. Click + Coupon above to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta afsláttarmiðanum þínum birtist hann hér. Smelltu á + Afsláttarmiða hér að ofan til að byrja.

en: Once you add your first custom field, it will appear here. Click + Custom Field below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta sérsniðna reitnum þínum mun hann birtast hér. Smelltu á + Sérsniðinn reitur hér að neðan til að byrja.

en: Once you add your first employee, it will appear here. Click + Employee below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta starfsmanninum þínum mun hann birtast hér. Smelltu á + Starfsmaður hér að neðan til að byrja.

en: Once you add your first event, it will appear here. Click + Event below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta viðburðinum þínum birtist hann hér. Smelltu á + Viðburður hér að neðan til að byrja.

en: Once you add your first extra, it will appear here. Click + Extra above to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta aukahlutnum þínum birtist hann hér. Smelltu á + Aukahluti hér að ofan til að byrja.

en: Once you add your first package, it will appear here. Click + Package below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta pakkanum þínum birtist hann hér. Smelltu á + Pakki hér að neðan til að byrja.

en: Once you add your first resource, it will appear here. Click + Resource below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrstu auðlindinni þinni mun hún birtast hér. Smelltu á + Auðlind hér að neðan til að byrja.

en: Once you add your first service, it will appear here.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrstu þjónustunni þinni mun hún birtast hér.

en: Once you add your first tax, it will appear here. Click + Tax below to get started.
is_IS: Þegar þú hefur bætt við fyrsta skattinum þínum birtist hann hér. Smelltu á + Skattur hér að neðan til að byrja.

en: Once you receive bookings, your appointments will be displayed here. You can also get started by clicking the Add button below.
is_IS: Þegar þú hefur móttekið bókanir birtast þær hér. Þú getur líka byrjað með því að smella á Bæta við hnappinn hér að neðan.

en: Once you receive event bookings, they will be displayed here. You can also get started by clicking the Book Event button below.
is_IS: Þegar þú færð bókanir á viðburði birtast þær hér. Þú getur líka byrjað með því að smella á hnappinn „Bóka viðburð“ hér að neðan.

en: Once you receive package bookings, they will be displayed here. You can also get started by clicking the Book Package button below.
is_IS: Þegar þú færð pakkapantanir birtast þær hér. Þú getur líka byrjað með því að smella á hnappinn „Bóka pakka“ hér að neðan.

en: Once you start adding locations, they will appear here. You can also get started by clicking the Add button below.
is_IS: Þegar þú byrjar að bæta við staðsetningum birtast þær hér. Þú getur líka byrjað með því að smella á Bæta við hnappinn hér að neðan.

en: Once you start receiving bookings, invoices will be displayed here.
is_IS: Þegar þú byrjar að fá bókanir birtast reikningar hér.

en: Once you start receiving bookings, transactions will be displayed here.
is_IS: Þegar þú byrjar að taka við bókunum verða færslur birtar hér.

en: Once you start receiving bookings, your customers will be displayed here. You can also get started by clicking the Add or Import button below.
is_IS: Þegar þú byrjar að fá bókanir birtast viðskiptavinir þínir hér. Þú getur líka byrjað með því að smella á Bæta við eða Flytja inn hnappinn hér að neðan.

en: One booking can have multiple attendees/spots in it.
is_IS: Ein bókun getur haft marga þátttakendur/pláss í sér.

en: One of the phone numbers provided is invalid.
is_IS: Eitt af innslögðum símanúmerum er ógilt.

en: One spot is equal to one attendee.
is_IS: Eitt pláss er jafnt og einn þátttakandi.

en: Online
is_IS: Á netinu

en: Online meetings
is_IS: Netfundir

en: Only templates in the default language will be displayed in the back-end. If a template doesn’t exist in the customer’s language, the default language version will be sent instead.
is_IS: Aðeins sniðmát á sjálfgefnu tungumáli verða birt í bakgrunni. Ef sniðmát er ekki til á tungumáli viðskiptavinarins verður sjálfgefið tungumál sent í staðinn.

en: Oops...
is_IS: Úbbs...

en: Open
is_IS: Opnað

en: Open Event
is_IS: Opinn viðburður

en: Open following
is_IS: Opna eftirfarandi

en: Open side menu
is_IS: Opna hliðavalmynd

en: Opened
is_IS: Opnað

en: Opens at
is_IS: Opnar kl.

en: Opens on
is_IS: Opnar kl.

en: Opens on:
is_IS: Opnast á:

en: Option {number}
is_IS: Valkostur{number}

en: Options
is_IS: Valkostir

en: Options:
is_IS: Valkostir:

en: Or
is_IS: Eða

en: Or enter details below
is_IS: Eða sláðu inn upplýsingar hér að neðan

en: Or pay with card
is_IS: Eða greiða með korti

en: Orange
is_IS: Appelsínugult

en: Order
is_IS: Pöntun

en: Order creation
is_IS: Stofnun pöntunar

en: Order update
is_IS: Uppfærsla á pöntun

en: Organizer
is_IS: Skipuleggjandi

en: Organizers
is_IS: Skipuleggjendur

en: Other
is_IS: Annað

en: Outline
is_IS: Útlínur

en: Outlook Calendar
is_IS: Outlook dagatal

en: Outlook Calendar & Microsoft Teams
is_IS: Outlook dagatal og Microsoft Teams

en: Outlook Calendar WP hooks
is_IS: Outlook dagatal WP krókar

en: Outlook Calendar setup
is_IS: Uppsetning Outlook dagatals

en: Outlook Mailer
is_IS: Outlook póstur

en: Outlook Mailer is not fully configured. Please complete the account setup in the Outlook Integration settings.
is_IS: Outlook Mailer er ekki að fullu stillt. Vinsamlegast ljúktu við uppsetningu reikningsins í samþættingarstillingum Outlook.

en: Outside of working hours
is_IS: Utan vinnutíma

en: Overridden by employee
is_IS: Yfirskrifað af starfsmanni

en: Overview
is_IS: Yfirlit

en: Overwrite Records
is_IS: Yfirskrifa færslur

en: PAYMENT METHOD
is_IS: GREIÐSLUAÐFERÐ

en: PDF
is_IS: PDF-skrá

en: PHP Mail
is_IS: PHP póstur

en: Package
is_IS: Pakki

en: Package:
is_IS: Pakki:

en: Package Asc
is_IS: Pakki uppstigandi

en: Package Canceled
is_IS: Pakki hættur við

en: Package Desc
is_IS: Lýsing pakka

en: Package ID
is_IS: Pakkaauðkenni

en: Package Info
is_IS: Pakkaupplýsingar

en: Package Selection
is_IS: Val á pakka

en: Package appointment has been updated.
is_IS: Pakkatímapöntun hefur verið uppfærð.

en: Package appointments
is_IS: Pakkatímapantanir

en: Package appointments details
is_IS: Upplýsingar um pakkatíma

en: Package badge
is_IS: Pakkamerki

en: Package booking details
is_IS: Upplýsingar um pakkabókun

en: Package booking has been created.
is_IS: Pakkabókun hefur verið búin til.

en: Package booking has been deleted.
is_IS: Pakkabókun hefur verið eytt.

en: Package booking has been updated.
is_IS: Pakkabókun hefur verið uppfærð.

en: Package booking is not available for this time slot.
is_IS: Ekki er hægt að bóka pakka fyrir þetta tímabil.

en: Package canceled
is_IS: Pakki hætt við

en: Package capacity
is_IS: Pakkningargeta

en: Package category
is_IS: Pakkaflokkur

en: Package count
is_IS: Fjöldi pakka

en: Package deal
is_IS: Pakkatilboð

en: Package deposit
is_IS: Innborgun pakka

en: Package description
is_IS: Lýsing á pakka

en: Package details
is_IS: Upplýsingar um pakkann

en: Package duration
is_IS: Lengd pakkans

en: Package filter
is_IS: Pakka sía

en: Package has been created.
is_IS: Pakkinn hefur verið búinn til.

en: Package has been deleted.
is_IS: Pakkinn hefur verið eytt.

en: Package has been hidden.
is_IS: Pakkinn hefur verið falinn.

en: Package has been updated.
is_IS: Pakkinn hefur verið uppfærður.

en: Package includes
is_IS: Pakkinn inniheldur

en: Package info
is_IS: Upplýsingar um pakkann

en: Package is now visible.
is_IS: Pakkinn er nú sýnilegur.

en: Package location
is_IS: Staðsetning pakkans

en: Package management
is_IS: Pakkastjórnun

en: Package name
is_IS: Nafn pakka

en: Package overview
is_IS: Yfirlit yfir pakka

en: Package price
is_IS: Verð á pakka

en: Package price:
is_IS: Verð á pakka:

en: Package purchased
is_IS: Pakki keyptur

en: Package rules and description
is_IS: Reglur og lýsing pakkans

en: Package selection
is_IS: Pakkaval

en: Package services list
is_IS: Listi yfir pakkaþjónustur

en: Packages
is_IS: Pökkar

en: Packages appointments
is_IS: Pakkatímapantanir

en: Packages block
is_IS: Pakkablokk

en: Packages have been reordered.
is_IS: Pakkar hafa verið endurpantaðir.

en: Packages overview
is_IS: Yfirlit yfir pakka

en: Packages popup
is_IS: Pakkar sprettigluggi

en: Paddle
is_IS: Róðrarspaði

en: Page
is_IS: Síða

en: Page card
is_IS: Síðukort

en: Page content
is_IS: Efni síðunnar

en: Page header
is_IS: Síðuhaus

en: Page messages
is_IS: Skilaboð á síðu

en: Page scroll
is_IS: Síðufletting

en: Paid
is_IS: Greið

en: Paid deposit
is_IS: Greið innborgun

en: Paid remaining amount
is_IS: Greið afganginn

en: Panel & access permissions
is_IS: Spjald og aðgangsheimildir

en: Panel Button Type
is_IS: Tegund hnapps á spjaldi

en: Panel access
is_IS: Aðgangur að spjaldi

en: Panel recovery
is_IS: Endurheimt spjaldsins

en: Panel subtab name
is_IS: Nafn undirflipa spjalds

en: Paragraph
is_IS: Málsgrein

en: Partially Paid
is_IS: Að hluta greitt

en: Partially Refunded
is_IS: Að hluta endurgreitt

en: Partially paid
is_IS: Að hluta til greitt

en: Parts
is_IS: Hlutar

en: Password
is_IS: Lykilorð

en: Password Updated!
is_IS: Lykilorð uppfært!

en: Password changed successfully
is_IS: Lykilorð breytt með góðum árangri

en: Password has been changed
is_IS: Lykilorðið hefur verið breytt

en: Password is set
is_IS: Lykilorð er stillt

en: Password must be longer than 3 characters
is_IS: Lykilorð verður að vera lengur en 3 stafir

en: Password reset link has been sent to your email.
is_IS: Tengill til að endurstilla lykilorð hefur verið sendur á netfangið þitt.

en: Passwords do not match
is_IS: Lykilorð passa ekki saman

en: Passwords don't match.
is_IS: Lykilorðin stemma ekki.

en: Past events
is_IS: Liðnir viðburðir

en: Paste the secret key you received after creating your API key pair in Google reCAPTCHA.
is_IS: Límdu leynilykilinn sem þú fékkst eftir að þú bjóst til API lykilparið þitt í Google reCAPTCHA.

en: Paste the site key you received after generating your API key pair in Google reCAPTCHA.
is_IS: Límdu inn veflykilinn sem þú fékkst eftir að þú bjóst til API-lykilparið þitt í Google reCAPTCHA.

en: Pay
is_IS: Greiða

en: PayPal payment link
is_IS: PayPal greiðslutengill

en: Pay for all appointments at once
is_IS: Greiða fyrir allar tímapantanir í einu

en: Pay now
is_IS: Greiða núna

en: Pay only for the first appointment
is_IS: Borgaðu aðeins fyrir fyrstu viðtalið

en: Pay with payment link
is_IS: Greiða með greiðsluhlekk

en: Payee email
is_IS: Netfang greiðslumóttakanda

en: Paying later
is_IS: Greiða síðar

en: Paying now
is_IS: Greiði núna

en: Payment
is_IS: Greiðsla

en: Payment History
is_IS: Greiðslusaga

en: Payment ID
is_IS: Greiðsluauðkenni

en: Payment Method
is_IS: Greiðslumáti

en: Payment Method:
is_IS: Greiðslumáti:

en: Payment Status
is_IS: Staða greiðslu

en: Payment Type:
is_IS: Tegund greiðslu:

en: Payment amount
is_IS: Greiðsluupphæð

en: Payment created
is_IS: Greiðsla búin til

en: Payment currency
is_IS: Greiðslugjaldmiðill

en: Payment date
is_IS: Greiðsludagur

en: Payment details
is_IS: Greiðsluupplýsingar

en: Payment due amount
is_IS: Gjaldfallin upphæð

en: Payment error
is_IS: Villu í greiðslu

en: Payment history
is_IS: Greiðslusaga

en: Payment link for Barion
is_IS: Greiðslutengill fyrir Barion

en: Payment method
is_IS: Greiðslumáti

en: Payment method:
is_IS: Greiðslumáti:

en: Payment methods
is_IS: Greiðslumáti

en: Payment protected by policy and powered by
is_IS: Greiðsla vernduð af stefnu og knúin áfram af

en: Payment segment
is_IS: Greiðsluhluti

en: Payment status
is_IS: Greiðslustaða

en: Payment summary
is_IS: Greiðsluyfirlit

en: Payment type
is_IS: Greiðslutegund

en: Payment type, deposit payment...
is_IS: Greiðslumáti, innborgun...

en: Payment was canceled.
is_IS: Greiðslu var hætt.

en: Payments
is_IS: Greiðslur

en: Pending
is_IS: Í bið

en: Pending appointments
is_IS: Tímapantanir í bið

en: Pending payment
is_IS: Greiðsla í bið

en: People
is_IS: Fólk

en: People counting logic
is_IS: Fólk sem telur rökfræði

en: Per Location
is_IS: Á staðsetningu

en: Per Service
is_IS: Á hverja þjónustu

en: Per customer
is_IS: Á hvern viðskiptavin

en: Percentage
is_IS: Prósenta

en: Percentage amount
is_IS: Prósentuupphæð

en: Percentage deposit will be calculated on the total booking price<br>and fixed amount can be multiplied by the number of people or stay fixed on the total booking price.
is_IS: Prósentuinnborgun verður reiknuð út af heildarverði bókunarinnar og föst upphæð getur annaðhvort verið margfölduð með fjölda fólks eða verið föst miðað við heildarverð bókunarinnar.

en: Percentage of Load
is_IS: Hlutfall af álagi

en: Period
is_IS: Tímabil

en: Period available for booking in advance
is_IS: Tímabil sem hægt er að bóka fyrirfram

en: Periods
is_IS: Tímabil

en: Permanent access token
is_IS: Varanlegt aðgangsmerki

en: Person
is_IS: Manneskja

en: Personal Information
is_IS: Persónuupplýsingar

en: Personal information
is_IS: Persónuupplýsingar

en: Phone
is_IS: Sími

en: Phone:
is_IS: Sími:

en: Phone Number
is_IS: Símanúmer

en: Phone already exists with different name. Please check your name.
is_IS: Símanúmer er þegar til með öðru nafni. Vinsamlegast athugaðu nafnið þitt.

en: Phone number
is_IS: Símanúmer

en: Phone number ID
is_IS: Símanúmeraauðkenni

en: Phone number copied to clipboard.
is_IS: Símanúmer afritað á klippiborð.

en: Phone number must include a country code.
is_IS: Símanúmerið verður að innihalda landsnúmer.

en: Pick a date or range
is_IS: Veldu dagsetningu eða bil

en: Pick a year
is_IS: Veldu ár

en: Pick date & time
is_IS: Veldu dagsetningu og tíma

en: Pick date & time:
is_IS: Veldu dagsetningu og tíma:

en: Pin icon
is_IS: Festingartákn

en: Placeholder
is_IS: Staðgengill

en: Placeholder Color
is_IS: Staðgengilslitur

en: Placeholder copied to clipboard.
is_IS: Staðgengill afritaður á klippiborð.

en: Placeholder text
is_IS: Staðgengilstexti

en: Placeholders
is_IS: Staðgenglar

en: Places API (New) is required but not enabled. Please enable it in Google Cloud Console.
is_IS: Nýtt Places API er krafist en ekki virkjað. Vinsamlegast virkjaðu það í Google Cloud Console.

en: Plain
is_IS: Einfalt

en: Plans
is_IS: Áætlanir

en: Please Wait
is_IS: Vinsamlegast bíðið

en: Please add period
is_IS: Bættu við punkti.

en: Please cancel the event first before deleting it.
is_IS: Vinsamlegast aflýstu viðburðinum áður en þú eyðir honum.

en: Please check your .csv file and try again.
is_IS: Vinsamlegast athugaðu .csv skrána þína og reyndu aftur.

en: Please choose appointment date
is_IS: Vinsamlegast veldu dagsetningu á tíma

en: Please choose appointment time
is_IS: Vinsamlegast veldu tíma á bókun

en: Please confirm you are not a robot
is_IS: Vinsamlegast staðfestu að þú sért ekki vélmenni

en: Please delete this appointment. It cannot be edited due to a conflict with the associated account.
is_IS: Eyddu þessari tímapöntun. Ekki er hægt að breyta henni vegna árekstra við tengdan aðgang.

en: Please ensure that services and employees are created and that services are assigned to employees.
is_IS: Vinsamlegast gætið þess að þjónusta og starfsmenn séu búnar til og að þjónustu sé úthlutað starfsmönnum.

en: Please enter Mailgun API key
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn lykilinn fyrir Mailgun API

en: Please enter Mailgun Domain
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn Mailgun lénið

en: Please enter SMTP host
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn SMTP-hýsil

en: Please enter SMTP password
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn SMTP lykilorðið

en: Please enter SMTP port
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn SMTP-tengi

en: Please enter SMTP username
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn SMTP notandanafn

en: Please enter a code.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn kóða.

en: Please enter a content.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn efni.

en: Please enter a first name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn fornafn.

en: Please enter a last name
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn eftirnafn

en: Please enter a live publishable key.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn birtingarlykil.

en: Please enter a live secret key.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leynilykil í rauntíma.

en: Please enter a name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafn.

en: Please enter a new password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nýtt lykilorð.

en: Please enter a new password again.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nýtt lykilorð aftur.

en: Please enter a notification name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn heiti fyrir tilkynningu.

en: Please enter a password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð.

en: Please enter a recipient email.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang viðtakanda.

en: Please enter a recipient phone.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn símanúmer viðtakanda.

en: Please enter a sender email.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang sendanda.

en: Please enter a sender name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafn sendanda.

en: Please enter a subject.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn efnisflokk.

en: Please enter a tax amount.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn skattupphæð.

en: Please enter a test publishable key.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn prófunarlykil til birtingar.

en: Please enter a test secret key.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leynilykil fyrir prufu.

en: Please enter a ticket code.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn miðakóða.

en: Please enter a ticket name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafn miða.

en: Please enter a valid URL with protocol (http:// or https://).
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilda vefslóð með samskiptareglum (http:// eða https://).

en: Please enter a valid email address
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang

en: Please enter a valid email address.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: Please enter a valid phone number.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt símanúmer.

en: Please enter an email.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang.

en: Please enter an event.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn viðburð.

en: Please enter appointment date...
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn dagsetningu á bókun...

en: Please enter coupon
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn afslættismiða

en: Please enter current password
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn núverandi lykilorð

en: Please enter date
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn dagsetningu

en: Please enter date of birth
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn fæðingardag

en: Please enter email
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang

en: Please enter email or username
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang eða notendanafn

en: Please enter end time
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn enda tíma

en: Please enter first name
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafn

en: Please enter last name
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn eftirnafn

en: Please enter live API Key
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn virkan API-lykil

en: Please enter live POSKey
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn virkan POSLykil

en: Please enter live client ID
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn virkt viðskiptavinaauðkenni

en: Please enter live key ID
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn auðkenni virkrar lykils

en: Please enter live key secret
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leynilegt lykilorð fyrir virka notendur

en: Please enter live secret
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leyndarmál í beinni

en: Please enter name
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafn

en: Please enter new password
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nýtt lykilorð

en: Please enter new password again
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nýtt lykilorð aftur

en: Please enter password
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð

en: Please enter payee email
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn netfang greiðsluþega

en: Please enter phone
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn símanúmer

en: Please enter phone number
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn símanúmer

en: Please enter sandbox POSKey
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn POSLykilinn fyrir sandkassa

en: Please enter start time
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn upphafsstund

en: Please enter tax rate name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn heiti skatthlutfalls.

en: Please enter test API Key
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn prófunarlykil API

en: Please enter test client ID
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn prófunarviðskiptavinakenni

en: Please enter test key ID
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn prófunarlykilsauðkenni

en: Please enter test key secret
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leynilegt prófunarlykil

en: Please enter test secret
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn leyndarmál prófsins

en: Please enter waiting list capacity
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn biðlista

en: Please fill in your address.
is_IS: Vinsamlegast fylltu út heimilisfang þitt.

en: Please log in to Square
is_IS: Vinsamlegast skráðu þig inn á Square

en: Please map corresponding data to columns:
is_IS: Vinsamlegast tengdu samsvarandi gögn við dálka:

en: Please note: For this option to work you need to add new payment link placeholders to the message templates
is_IS: Athugið: Til þess að þessi valkostur virki þarftu að bæta við nýjum staðhaldum greiðsluleinka í skilaboðamótunum

en: Please refine your search criteria
is_IS: Vinsamlegast fínpússa leitarviðmið þín

en: Please select
is_IS: Vinsamlegast veldu

en: Please select a category.
is_IS: Veldu flokk.

en: Please select a closing date.
is_IS: Veldu lokadagsetningu.

en: Please select a closing time.
is_IS: Veldu lokunartíma.

en: Please select a color.
is_IS: Veldu lit.

en: Please select a customer.
is_IS: Veldu viðskiptavin.

en: Please select a date.
is_IS: Veldu dagsetningu.

en: Please select a date range.
is_IS: Veldu dagsetningarbil.

en: Please select a date range that is within the period range.
is_IS: Veldu dagsetningarbil sem er innan tímabilsins.

en: Please select a duration.
is_IS: Veldu tímalengd.

en: Please select a location
is_IS: Veldu staðsetningu

en: Please select a location.
is_IS: Veldu staðsetningu.

en: Please select a package.
is_IS: Veldu pakka.

en: Please select a service.
is_IS: Veldu þjónustu.

en: Please select a start time.
is_IS: Veldu upphafstíma.

en: Please select a time.
is_IS: Veldu tíma.

en: Please select a type.
is_IS: Veldu gerð.

en: Please select an action.
is_IS: Veldu aðgerð.

en: Please select an attendee.
is_IS: Veldu þátttakanda.

en: Please select an email template.
is_IS: Veldu sniðmát fyrir tölvupóst.

en: Please select an employee.
is_IS: Vinsamlegast veldu starfsmann.

en: Please select an end date.
is_IS: Veldu lokadagsetningu.

en: Please select an end time.
is_IS: Veldu lokatíma.

en: Please select an event.
is_IS: Veldu viðburð.

en: Please select an opening date.
is_IS: Veldu opnunardag.

en: Please select an opening time.
is_IS: Vinsamlegast veldu opnunartíma.

en: Please select an option.
is_IS: Veldu valkost.

en: Please select at least one customer
is_IS: Vinsamlegast veldu að minnsta kosti einn viðskiptavin

en: Please select at least one employee.
is_IS: Vinsamlegast veldu að minnsta kosti einn starfsmann.

en: Please select at least one service.
is_IS: Veldu að minnsta kosti eina þjónustu.

en: Please select customer
is_IS: Vinsamlegast veldu viðskiptavin

en: Please select date
is_IS: Vinsamlegast veldu dagsetningu

en: Please select employee
is_IS: Vinsamlegast veldu starfsmann

en: Please select location
is_IS: Vinsamlegast veldu staðsetningu

en: Please select package:
is_IS: Veldu pakka:

en: Please select repeat interval
is_IS: Vinsamlegast veldu endurtekningarbil

en: Please select repeat period
is_IS: Vinsamlegast veldu endurtekningartímabil

en: Please select service
is_IS: Vinsamlegast veldu þjónustu

en: Please select the extra:
is_IS: Vinsamlegast veldu auka:

en: Please select time
is_IS: Vinsamlegast veldu tíma

en: Please upload the file
is_IS: Vinsamlegast hlaðið upp skránni

en: Please use a different email or phone number to complete the booking.
is_IS: Vinsamlegast notið annað tölvupóstfang eða símanúmer til að ljúka bókuninni.

en: Please use the built-in Elementor shortcode widget instead of Amelia widget when adding Amelia to a popup
is_IS: Vinsamlegast notið innbyggða Elementor stuttkóðaviðbótina í stað Amelia viðbótarinnar þegar Amelia er bætt við sprettiglugga.

en: Plugin Activation Error
is_IS: Villa við virkjun viðbótar

en: Plugin has been activated
is_IS: Viðbót hefur verið virkjuð

en: Plugin has been deactivated
is_IS: Viðbót hefur verið gerð óvirk

en: Popup Blocker is enabled! To add your appointment to your calendar, please allow popups and add this site to your exception list.
is_IS: Sprettiglugga blokkari er virkur! Til að bæta við bókun þinni í dagatal þitt, vinsamlegast leyfðu sprettiglugga og bættu þessari síðu við undanþágulýsinguna þína.

en: Popup Heading
is_IS: Sprettigluggafyrirsögn

en: Popup buttons
is_IS: Sprettigluggar

en: Popup title
is_IS: Sprettigluggi

en: Preload entities when page loads
is_IS: Forhlaða einingar þegar síðan hleðst inn

en: Prepared
is_IS: Undirbúið

en: Preselect Booking Parameters
is_IS: Forval á bókunarbreytum

en: Preselect Current Date
is_IS: Forvelja núverandi dagsetningu

en: Preselect the “Subscribe” checkbox
is_IS: Veldu fyrirfram gátreitinn „Áskrift“

en: Preset Colors
is_IS: Forstilltar litir

en: Prevent bookings during times marked as busy in the employee's Google Calendar.
is_IS: Koma í veg fyrir bókanir á tímum sem merktir eru sem annríkir í Google dagatali starfsmannsins.

en: Prevent scheduling conflicts with real-time calendar syncing for every employee.
is_IS: Komdu í veg fyrir árekstra í tímaáætlun með samstillingu dagatala í rauntíma fyrir alla starfsmenn.

en: Preview
is_IS: Forskoðun

en: Preview Invoice
is_IS: Forskoðun reiknings

en: Preview invoice
is_IS: Forskoða reikning

en: Previous range
is_IS: Fyrra svið

en: Price
is_IS: Verð

en: Price:
is_IS: Verð:

en: Price Asc
is_IS: Verð hækkandi

en: Price Ascending
is_IS: Verð - Uppsveif

en: Price Desc
is_IS: Verðlýsing

en: Price Descending
is_IS: Verð - Niðursveif

en: Price indicators
is_IS: Verðvísar

en: Price number of decimals
is_IS: Verðfjöldi tugabrota

en: Price per Spot
is_IS: Verð á stað

en: Price separator
is_IS: Verðskiljari

en: Price symbol position
is_IS: Staða verðtákns

en: Price type
is_IS: Verðtegund

en: Pricing
is_IS: Verðlagning

en: Pricing & duration
is_IS: Verðlagning og tímabil

en: Pricing by Date range
is_IS: Verðlagning eftir dagsetningabilli

en: Pricing by date & time
is_IS: Verðlagning eftir dagsetningu og tíma

en: Pricing by date range
is_IS: Verðlagning eftir tímabili

en: Pricing by duration
is_IS: Verðlagning eftir tímalengd

en: Pricing by number of people
is_IS: Verðlagning eftir fjölda fólks

en: Pricing by the number of people
is_IS: Verðlagning eftir fjölda fólks

en: Primary
is_IS: Aðal

en: Primary Button Type
is_IS: Tegund aðalhnapps

en: Primary Gradient
is_IS: Aðalhalli

en: Primary and state colors
is_IS: Aðal- og ríkislitir

en: Primary button style
is_IS: Aðalhnappstíll

en: Primary color
is_IS: Aðallitur

en: Primary text
is_IS: Aðaltexti

en: Process payments easily with Square.
is_IS: Vinnið úr greiðslum auðveldlega með Square.

en: Processing
is_IS: Vinnsla

en: Profile
is_IS: Prófíll

en: Profile data updated successfully
is_IS: Prófílgögn uppfærð með góðum árangri

en: Profile deleted
is_IS: Prófíl eytt

en: Profile has been updated
is_IS: Prófíll hefur verið uppfærður

en: Property name
is_IS: Nafn eignar

en: Property value
is_IS: Verðmæti eignar

en: Protect your booking system from bots by integrating reCAPTCHA keys.
is_IS: Verndaðu bókunarkerfið þitt gegn vélmennum með því að samþætta reCAPTCHA lykla.

en: Provide a simplified, guided booking experience on your website. Customize the design and labels to improve usability and align with your business needs.
is_IS: Bjóddu upp á einfaldaða og leiðsögnarríka bókunarupplifun á vefsíðunni þinni. Sérsníddu hönnun og merkingar til að bæta notagildi og samræma við þarfir fyrirtækisins.

en: Publish
is_IS: Birta

en: Publish Form
is_IS: Birta eyðublað

en: Purchase code
is_IS: Kaupkóði

en: Purchase is canceled
is_IS: Kaup er hætt

en: Purchased
is_IS: Keypt

en: Purple
is_IS: Fjólublátt

en: Qty
is_IS: Magn

en: Qty:
is_IS: Magn:

en: Quantity
is_IS: Magn

en: Quantity Asc
is_IS: Magn hækkandi

en: Quantity Desc
is_IS: Magn Lýsing

en: Quantity is shared
is_IS: Magn er deilt

en: Quantity per location
is_IS: Magn á hvern stað

en: Quantity per service
is_IS: Magn á hverja þjónustu

en: Queued
is_IS: Í biðröð

en: Quickly download all appointment details from the Bookings page, making reporting, analysis, and record-keeping simple and efficient.
is_IS: Sæktu fljótt allar upplýsingar um tímapantanir af bókunarsíðunni, sem gerir skýrslugerð, greiningu og skráningu einfalda og skilvirka.

en: Quickly download all event booking details from the Event Bookings page, making reporting, analysis, and record-keeping simple and efficient.
is_IS: Sæktu fljótt allar upplýsingar um bókanir á viðburði af síðunni „Event Bookings“, sem gerir skýrslugerð, greiningu og skráavörslu einfalda og skilvirka.

en: Radio button
is_IS: Útvarpshnappur

en: Random
is_IS: Handahófskennt

en: Rate
is_IS: Gefðu einkunn

en: Razorpay payment link
is_IS: Greiðslutengill fyrir Razorpay

en: Re-type New Password
is_IS: Sláðu inn nýtt lykilorð aftur

en: Re-type new password
is_IS: Sláðu inn nýtt lykilorð aftur

en: Read more
is_IS: Lesa meira

en: Recharge
is_IS: Endurhlaða

en: Recharge balance
is_IS: Endurhlaða jafnvægi

en: Recipient email
is_IS: Netfang viðtakanda

en: Recipient phone
is_IS: Símanúmer móttakanda

en: Recurrence
is_IS: Endurtekning

en: Recurrences
is_IS: Endurtekningar

en: Recurring
is_IS: Endurtekið

en: Recurring Appointment
is_IS: Endurtekiðn bókun

en: Recurring Appointments
is_IS: Endurteknar bókanir

en: Recurring Appointments:
is_IS: Endurteknar bókanir:

en: Recurring Summary
is_IS: Yfirlit yfir endurtekningar

en: Recurring appointment
is_IS: Endurtekinn fundur

en: Recurring appointment payment
is_IS: Greiðsla fyrir endurtekna tímapöntun

en: Recurring appointments
is_IS: Endurteknar stefnumót

en: Recurring appointments:
is_IS: Endurteknar stefnumótanir:

en: Recurring appointments details
is_IS: Upplýsingar um endurteknar stefnumót

en: Recurring appointments setup
is_IS: Uppsetning endurtekinna tíma

en: Recurring events
is_IS: Endurteknir atburðir

en: Recurring notification
is_IS: Endurtekin tilkynning

en: Recurring popup
is_IS: Endurtekin sprettigluggi

en: Recurring summary
is_IS: Endurtekin samantekt

en: Red
is_IS: Rauður

en: Redirect
is_IS: Áframsending

en: Redirect URI
is_IS: Tilvísunar-URL

en: Redirect URL After Booking
is_IS: Ábendingar-URL eftir bókun

en: Redirect URL (denied)
is_IS: Tilvísunarslóð (hafnað)

en: Redirect URL after Payment
is_IS: Ábendingar-URL eftir greiðslu

en: Redirect URL after booking
is_IS: Beina vefslóð eftir bókun

en: Redirect URL after payment
is_IS: Beina vefslóð eftir greiðslu

en: Redirect URL for successfully approved booking
is_IS: Beindu vefslóð fyrir samþykkta bókun

en: Redirect URL for successfully rejected booking
is_IS: Bein vefslóð fyrir bókun sem hefur verið hafnað

en: Redirect URL for unsuccessfully approved booking
is_IS: Bein vefslóð fyrir bókun sem ekki hefur verið samþykkt

en: Redirect URL for unsuccessfully rejected booking
is_IS: Bein vefslóð fyrir bókun sem ekki var náð

en: Redirect URLs
is_IS: Beina vefslóðum

en: Redirect page
is_IS: Beina síðu

en: Reduce no-shows with timely reminders sent automatically
is_IS: Minnkaðu mætingarfrávik með tímanlegum áminningum sem sendar eru sjálfkrafa

en: Reflect On
is_IS: Hugleiða um

en: Refund
is_IS: Endurgreiðsla

en: Refund Transaction
is_IS: Endurgreiðslufærsla

en: Refunded
is_IS: Endurgreitt

en: Registration, Telephone Number, Email
is_IS: Skráning, símanúmer, netfang

en: Reject appointment link
is_IS: Hafna tengil á tímapöntun

en: Rejected
is_IS: Hafnað

en: Remaining Amount:
is_IS: Eftirstöðvar:

en: Remaining of total amount will be paid on site.
is_IS: Eftirstöðvar af heildarupphæð verða greiddar á staðnum.

en: Remind me when my SMS balance is low
is_IS: Minntu mig á þegar SMS-innistæðan mín er lág

en: Remove Apple Calendar event slots
is_IS: Fjarlægja tímaraufar fyrir Apple Calendar-viðburði

en: Remove Attendee
is_IS: Fjarlægja þátttakanda

en: Remove Google Calendar busy slots
is_IS: Fjarlægja uppteknar tímabil í Google dagatali

en: Remove Outlook Calendar busy slots
is_IS: Fjarlægja uppteknar tímabil í Outlook dagatali

en: Reorder Packages
is_IS: Endurraða pakka

en: Reorder Services
is_IS: Endurraða þjónustu

en: Reorder on website
is_IS: Endurpanta á vefsíðu

en: Reordering packages affects how they are displayed on the website.
is_IS: Endurpöntun pakka hefur áhrif á hvernig þeir birtast á vefsíðunni.

en: Reordering services affects how they are displayed on the website.
is_IS: Endurpöntun þjónustu hefur áhrif á hvernig hún birtist á vefsíðunni.

en: Repeat
is_IS: Endurtaka

en: Repeat:
is_IS: Endurtaka:

en: Repeat Appointment
is_IS: Endurtaka bókun

en: Repeat Event
is_IS: Endurtaka viðburð

en: Repeat Every Year
is_IS: Endurtaka á hverju ári

en: Repeat Yearly
is_IS: Endurtaka árlega

en: Repeat appointment
is_IS: Endurtaka tíma

en: Repeat event
is_IS: Endurtaka viðburð

en: Repeat every
is_IS: Endurtaka á hverjum

en: Repeat every year
is_IS: Endurtakið á hverju ári

en: Repeat new password
is_IS: Endurtaka nýtt lykilorð

en: Repeat on
is_IS: Endurtaka á

en: Repeat this appointment
is_IS: Endurtaka þessa bókun

en: Repeat yearly
is_IS: Endurtaka árlega

en: Replace
is_IS: Skipta út

en: Reply-to email
is_IS: Svar-til-tölvupósts

en: Require password for login
is_IS: Krefjast lykilorðs fyrir innskráningu

en: Required
is_IS: Nauðsynlegt

en: Required fields: <b>First Name</b> and <b>Last Name</b>.
is_IS: Nauðsynlegir reitir:<b> Fornafn</b> og<b> Eftirnafn</b> .

en: Reschedule
is_IS: Endurskipuleggja

en: Reschedule appointment
is_IS: Endurbóka tíma

en: Rescheduled
is_IS: Enduráætlað

en: Reset
is_IS: Endurstilla

en: Reset Form
is_IS: Endurstilla eyðublað

en: Reset Password
is_IS: Endurstilla lykilorð

en: Reset form settings
is_IS: Endurstilla stillingar eyðublaðs

en: Reset password
is_IS: Endurstilla lykilorð

en: Resource
is_IS: Auðlind

en: Resource Details
is_IS: Upplýsingar um úrræði

en: Resource booking setup
is_IS: Uppsetning á bókun auðlinda

en: Resource has been added.
is_IS: Auðlind hefur verið bætt við.

en: Resource has been deleted.
is_IS: Auðlindinni hefur verið eytt.

en: Resource has been hidden.
is_IS: Auðlindin hefur verið falin.

en: Resource has been updated.
is_IS: Auðlindin hefur verið uppfærð.

en: Resource is now visible.
is_IS: Auðlindin er nú sýnileg.

en: Resources
is_IS: Heimildir

en: Return to Home
is_IS: Heim

en: Returning
is_IS: Afturkoma

en: Revenue
is_IS: Tekjur

en: Ribbon
is_IS: Borði

en: Role
is_IS: Hlutverk

en: Roles & permissions
is_IS: Hlutverk og heimildir

en: Roles settings
is_IS: Stillingar fyrir hlutverk

en: Rules
is_IS: Reglur

en: SMS
is_IS: SMS-skilaboð

en: SMS History
is_IS: SMS-saga

en: SMS Settings
is_IS: SMS-stillingar

en: SMS balance
is_IS: SMS-innistæða

en: SMS history
is_IS: SMS-saga

en: SMTP Host
is_IS: SMTP-gestgjafi

en: SMTP Password
is_IS: SMTP lykilorð

en: SMTP Port
is_IS: SMTP tengi

en: SMTP Secure
is_IS: SMTP öruggt

en: SMTP Username
is_IS: SMTP notandanafn

en: SMTP credentials validation failed. Please check your settings.
is_IS: Staðfesting SMTP-upplýsinga mistókst. Vinsamlegast athugaðu stillingarnar þínar.

en: Same day
is_IS: Sama dag

en: Sandbox mode
is_IS: Sandkassastilling

en: Sandbox secret key (POSKey)
is_IS: Leynilykill sandkassa (POSKey)

en: Sat
is_IS: Lau

en: Saturday
is_IS: Laugardagur

en: Save
is_IS: Vista

en: Save
is_IS: Vista

en: Save Changes
is_IS: Vista breytingar

en: Save Special Day
is_IS: Vista sérstakan dag

en: Save changes
is_IS: Vista breytingar

en: Save time and reduce manual work with instant, auto-generated invoices
is_IS: Sparaðu tíma og minnkaðu handvirka vinnu með sjálfvirkum reikningum sem eru strax búnir til

en: Save time by automating repeating events instead of creating them manually
is_IS: Sparaðu tíma með því að sjálfvirknivæða endurtekna viðburði í stað þess að búa þá til handvirkt

en: Save time with fast, one-click appointment exports
is_IS: Sparaðu tíma með hraðri útflutningi á tímapöntunum með einum smelli

en: Save time with fast, one-click event booking exports
is_IS: Sparaðu tíma með skjótum, eins-smells útflutningi á bókunargögnum viðburða

en: Save time with quick, hassle-free customer data exports
is_IS: Sparaðu tíma með hraðri og vandræðalausri útflutningi viðskiptavinagagna

en: Scan
is_IS: Skanna

en: Scan E-Ticket
is_IS: Skannaðu rafræna miða

en: Scan e-ticket
is_IS: Skannaðu rafrænan miða

en: Schedule
is_IS: Bókanir

en: Schedule:
is_IS: Bókanir:

en: Schedule setup required
is_IS: Uppsetning á áætlun er nauðsynleg

en: Scheduled
is_IS: Áætlað

en: Scheduled Before Appointment
is_IS: Tímasett fyrir tíma

en: Scheduled Before Event
is_IS: Áætlað fyrir viðburð

en: Scheduled notification
is_IS: Áætluð tilkynning

en: Scope
is_IS: Gildissvið

en: Scopes
is_IS: Gildissvið

en: Search
is_IS: Leita

en: Search...
is_IS: Leita...

en: Search Coupons
is_IS: Leita að afsláttarmiðum

en: Search Filters
is_IS: Leit síur

en: Search Input Field
is_IS: Leitarinnsláttarreitur

en: Search Resources
is_IS: Leita að úrræðum

en: Search Results
is_IS: Leit niðurstöður

en: Search Taxes
is_IS: Leita í sköttum

en: Search attendees
is_IS: Leita að þátttakendum

en: Search booked appointments
is_IS: Leita að bókuðum tíma

en: Search bookings
is_IS: Leita að bókunum

en: Search customers
is_IS: Leita að viðskiptavinum

en: Search employees
is_IS: Leita að starfsmönnum

en: Search events
is_IS: Leita að viðburðum

en: Search extras
is_IS: Leita að aukahlutum

en: Search features
is_IS: Leitareiginleikar

en: Search for Events
is_IS: Leita að viðburðum

en: Search for events
is_IS: Leita að viðburðum

en: Search integrations
is_IS: Leitarsamþættingar

en: Search invoices
is_IS: Leita að reikningum

en: Search locations
is_IS: Leita að stöðum

en: Search notifications
is_IS: Leitartilkynningar

en: Search packages
is_IS: Leita að pakka

en: Search services
is_IS: Leitarþjónustur

en: Second
is_IS: Sekúndu

en: Second {day}
is_IS: Í öðru lagi{day}

en: Secondary
is_IS: Aukahluti

en: Secondary Button Type
is_IS: Tegund aukahnapps

en: Secondary button style
is_IS: Stíll aukahnapps

en: Secondary color
is_IS: Aukalitur

en: Secondary text
is_IS: Aukatexti

en: Secret key (POSKey)
is_IS: Leynilykill (POSKey)

en: Section
is_IS: Kafli

en: Securely process payments using Stripe.
is_IS: Vinnið úr greiðslum á öruggan hátt með Stripe.

en: Segment
is_IS: Hluti

en: Segments
is_IS: Hlutar

en: Select
is_IS: Veldu

en: Select Address
is_IS: Veldu heimilisfang

en: Select Amelia Step-By-Step Booking Button block (or its inner button) to edit shortcode options.
is_IS: Veldu blokkina „Amelia Skref-fyrir-skref bókunarhnappur“ (eða innri hnappinn í henni) til að breyta shortcode-stillingum.

en: Select Apple Calendar
is_IS: Veldu Apple dagatal

en: Select Box
is_IS: Veldu reit

en: Select Calendar
is_IS: Veldu dagatal

en: Select Catalog View
is_IS: Veldu vörulistasýn

en: Select Coupon
is_IS: Veldu afsláttarmiða

en: Select Customer
is_IS: Veldu viðskiptavin

en: Select Customer(s)
is_IS: Veldu viðskiptavin(a)

en: Select Date
is_IS: Veldu dagsetningu

en: Select Employee
is_IS: Veldu starfsmann

en: Select Event
is_IS: Veldu viðburð

en: Select Events
is_IS: Veldu viðburði

en: Select Events List Booking Button block (or its inner button) to edit shortcode options.
is_IS: Veldu blokkina „Viðburðalisti: Bókunarhnappur“ (eða innri hnappinn hennar) til að breyta valkostum skammkóða.

en: Select Location
is_IS: Veldu staðsetningu

en: Select Package
is_IS: Veldu pakka

en: Select Repeat Interval
is_IS: Veldu endurtekningarbil

en: Select Repeat Period
is_IS: Veldu endurtekningartímabil

en: Select Service
is_IS: Veldu þjónustu

en: Select Service Category
is_IS: Veldu þjónustuflokk

en: Select Tag
is_IS: Veldu merki

en: Select Tags
is_IS: Veldu merki

en: Select Tickets
is_IS: Veldu miða

en: Select Time
is_IS: Veldu tíma

en: Select View
is_IS: Veldu sýn

en: Select WooCommerce product
is_IS: Veldu WooCommerce vöru

en: Select Zoom User
is_IS: Veldu Zoom notanda

en: Select a placeholder to insert it where your cursor is placed.
is_IS: Veldu staðgengil til að setja hann inn þar sem bendillinn er staðsettur.

en: Select at least one option.
is_IS: Veldu að minnsta kosti einn valkost.

en: Select box
is_IS: Veldu reit

en: Select calendar
is_IS: Veldu dagatal

en: Select category
is_IS: Veldu flokk

en: Select customer, employee and service
is_IS: Veldu viðskiptavin, starfsmann og þjónustu

en: Select date
is_IS: Veldu dagsetningu

en: Select date and time
is_IS: Veldu dagsetningu og tíma

en: Select delimiter
is_IS: Veldu afmörkunartákn

en: Select employee
is_IS: Veldu starfsmann

en: Select event
is_IS: Veldu viðburð

en: Select location
is_IS: Veldu staðsetningu

en: Select only specific services for this period.<br/>If no services are selected, then all assigned services for this employee<br/>will be available for booking in this period.
is_IS: Veldu aðeins ákveðnar þjónustur fyrir þetta tímabil. Séu engar þjónustur valdar, þá verða allar úthlutaðar þjónustur starfsmannsins tiltækar til bókunar á þessu tímabili.

en: Select or Create New
is_IS: Veldu eða búa til nýtt

en: Select or Create Tag
is_IS: Veldu eða búa til tag

en: Select package
is_IS: Veldu pakka

en: Select placeholder
is_IS: Veldu staðgengil

en: Select service
is_IS: Veldu þjónustu

en: Select specific location for each period.
is_IS: Veldu sérstaka staðsetningu fyrir hvert tímabil.

en: Select specific location for this period.
is_IS: Veldu sérstaka staðsetningu fyrir þetta tímabil.

en: Select specific services for each period.
is_IS: Veldu sérstakar þjónustur fyrir hvert tímabil.

en: Select the Appointment Time
is_IS: Veldu tíma bókunar

en: Select the Extras you'd like
is_IS: Veldu viðbótarþjónustu

en: Select the WooCommerce product that will be used for this package.
is_IS: Veldu WooCommerce vöruna sem verður notuð fyrir þennan pakka.

en: Select the action that will trigger the event for tracking.
is_IS: Veldu aðgerðina sem mun virkja atburðinn til rakningar.

en: Select the employee who will be added as the organizer of the Google/Outlook/Apple Calendar event. Employees selected under Staff will be added as guests.
is_IS: Veldu starfsmanninn sem verður bætt við sem skipuleggjandi Google/Outlook/Apple dagatalsviðburðarins. Starfsmenn sem valdir eru undir Starfsfólk verða bætt við sem gestir.

en: Select the events this coupon can be used for.
is_IS: Veldu viðburðina sem hægt er að nota þennan afsláttarmiða fyrir.

en: Select the number of tickets that you want to book for each ticket type
is_IS: Veldu fjölda miða fyrir hverja tegund

en: Select the packages this coupon can be used for.
is_IS: Veldu pakkana sem hægt er að nota þennan afsláttarmiða fyrir.

en: Select the services this coupon can be used for.
is_IS: Veldu þjónusturnar sem hægt er að nota þennan afsláttarmiða fyrir.

en: Select this Employee
is_IS: Veldu þennan starfsmann

en: Select this employee
is_IS: Veldu þennan starfsmann

en: Select tickets
is_IS: Veldu miða

en: Select your Square Location
is_IS: Veldu staðsetningu þína á Square

en: Selected
is_IS: Valin

en: Selected Customers
is_IS: Valdir viðskiptavinir

en: Selected date background
is_IS: Bakgrunnur valins dagsetningar

en: Selected date text
is_IS: Valinn dagsetningartexti

en: Selected extras
is_IS: Valdar aukahlutir

en: Selected extras details
is_IS: Upplýsingar um valin aukahluti

en: Selected services
is_IS: Valdar þjónustur

en: Semicolon (;)
is_IS: Semíkomma (;)

en: Send
is_IS: Senda

en: Send Access Link
is_IS: Senda aðgangslögn

en: Send ICS file for approved bookings
is_IS: Senda ICS skrá fyrir samþykktar bókanir

en: Send ICS file for pending bookings
is_IS: Senda ICS skrá fyrir bókanir í bið

en: Send Reset Link
is_IS: Senda endurstillingartengil

en: Send access link
is_IS: Senda aðgangshlekk

en: Send after appointment
is_IS: Senda eftir tímapöntun

en: Send after event
is_IS: Senda eftir viðburð

en: Send all SMS messages to additional numbers
is_IS: Senda öll SMS-skilaboð til viðbótarnúmera

en: Send all notifications to additional addresses
is_IS: Senda allar tilkynningar á viðbótarföng

en: Send appointment notifications directly via WhatsApp.
is_IS: Senda tilkynningar um tímapantanir beint í gegnum WhatsApp.

en: Send at
is_IS: Senda kl.

en: Send custom fields info for each customer separately
is_IS: Senda upplýsingar um sérsniðna reiti fyrir hvern viðskiptavin fyrir sig

en: Send event invitation email
is_IS: Senda boð í viðburð í tölvupósti

en: Send invoice
is_IS: Senda reikning

en: Send invoice to customer by default
is_IS: Senda reikning til viðskiptavinar sjálfgefið

en: Send only this notification
is_IS: Senda aðeins þessa tilkynningu

en: Send personalized email and SMS notifications tailored to your business.
is_IS: Sendu persónulegar tölvupóst- og SMS-tilkynningar sem eru sniðnar að þínu fyrirtæki.

en: Send smart, personalized notifications your way
is_IS: Sendu snjallar, persónulegar tilkynningar á þinn hátt

en: Send test
is_IS: Senda próf

en: Send to e-mail
is_IS: Senda í tölvupósti

en: Send your customer data to Mailchimp quickly and effortlessly.
is_IS: Sendu viðskiptavinagögnin þín til Mailchimp fljótt og auðveldlega.

en: Sender ID must be between 3 and 11 characters
is_IS: Sendandaauðkenni verður að vera á milli 3 og 11 stafir

en: Sender email
is_IS: Netfang sendanda

en: Sender name
is_IS: Nafn sendanda

en: Separate-row export
is_IS: Útflutningur aðskildra raða

en: Service
is_IS: Þjónustuleið

en: Service/Event
is_IS: Þjónusta/Viðburður

en: Service Asc
is_IS: Þjónustuhækkun

en: Service Categories
is_IS: Þjónustuflokkar

en: Service Category
is_IS: Þjónustuflokkur

en: Service Desc
is_IS: Þjónustulýsing

en: Service ID
is_IS: Þjónustuauðkenni

en: Service Info
is_IS: Upplýsingar um þjónustu

en: Service Input Field
is_IS: Þjónustuinntaksreitur

en: Service Price
is_IS: Þjónustuverð

en: Service Selection
is_IS: Velja þjónustu

en: Service Subtotal
is_IS: Þjónustubilling

en: Service badge
is_IS: Þjónustumerki

en: Service capacity
is_IS: Þjónustugeta

en: Service category
is_IS: Þjónustuflokkur

en: Service count
is_IS: Fjöldi þjónustu

en: Service description
is_IS: Lýsing á þjónustu

en: Service details
is_IS: Upplýsingar um þjónustu

en: Service duration
is_IS: Þjónustutími

en: Service employees list
is_IS: Listi yfir þjónustustarfsmenn

en: Service filter
is_IS: Þjónustusía

en: Service has been added.
is_IS: Þjónusta hefur verið bætt við.

en: Service has been deleted.
is_IS: Þjónustu hefur verið eytt.

en: Service has been hidden.
is_IS: Þjónustan hefur verið falin.

en: Service has been updated.
is_IS: Þjónustan hefur verið uppfærð.

en: Service info
is_IS: Þjónustuupplýsingar

en: Service information
is_IS: Upplýsingar um þjónustu

en: Service is now visible.
is_IS: Þjónustan er nú sýnileg.

en: Service location
is_IS: Þjónustustaðsetning

en: Service name
is_IS: Nafn þjónustu

en: Service or event description
is_IS: Lýsing á þjónustu eða viðburði

en: Service or event name
is_IS: Nafn þjónustu eða viðburðar

en: Service packages overview
is_IS: Yfirlit yfir þjónustupakka

en: Service price
is_IS: Þjónustuverð

en: Service selection
is_IS: Þjónustuval

en: Service subtotal
is_IS: Þjónustusamtals

en: Services
is_IS: Þjónustur

en: Services & categories setup
is_IS: Uppsetning þjónustu og flokka

en: Services Asc
is_IS: Þjónusta uppstigandi

en: Services Desc
is_IS: Lýsing þjónustu

en: Services and packages overview
is_IS: Yfirlit yfir þjónustu og pakka

en: Services have been reordered.
is_IS: Þjónustur hafa verið endurraðaðar.

en: Services list, Appointments
is_IS: Þjónustulisti, Tímapantanir

en: Services overview
is_IS: Yfirlit yfir þjónustu

en: Services setup
is_IS: Uppsetning þjónustu

en: Set ICS file description
is_IS: Setja lýsingu á ICS skrá

en: Set Limit
is_IS: Setja takmörk

en: Set Minimum
is_IS: Setja lágmark

en: Set Password
is_IS: Setja lykilorð

en: Set a maximum number of people a customer can add when booking.
is_IS: Settu hámarksfjölda einstaklinga sem viðskiptavinur getur bætt við við bókun.

en: Set coupons to be case insensitive
is_IS: Stilla afsláttarmiða þannig að þeir séu óháðir há- og lágstöfum

en: Set different prices for specific days, times, or custom dates.
is_IS: Stilltu mismunandi verð fyrir tiltekna daga, tíma eða sérsniðnar dagsetningar.

en: Set dynamic pricing for services based on various conditions.
is_IS: Setjið breytilega verðlagningu fyrir þjónustu út frá ýmsum skilyrðum.

en: Set event period first to enable pricing by date range.
is_IS: Stilltu fyrst tímabil viðburðar til að virkja verðlagningu eftir dagsetningabilli

en: Set flexible ticket pricing with categories and date-based ranges to maximize accessibility and revenue.
is_IS: Settu sveigjanlegt verðlag fyrir miða með flokkum og dagsetningum til að hámarka aðgengi og tekjur.

en: Set general settings
is_IS: Stilla almennar stillingar

en: Set individual time zones for employees so availability and bookings are shown correctly for clients worldwide.
is_IS: Stilltu einstök tímabelti fyrir starfsmenn svo að framboð og bókanir birtist rétt fyrir viðskiptavini um allan heim.

en: Set metadata and description
is_IS: Setja lýsigögn og lýsingu

en: Set minimum
is_IS: Setja lágmark

en: Set new password
is_IS: Setja nýtt lykilorð

en: Set options, colors and labels for booking form
is_IS: Stilltu valkosti, liti og merki fyrir bókunarform

en: Set password
is_IS: Setja lykilorð

en: Set pricing based on the number of people in the booking.
is_IS: Ákvarðið verðlagningu út frá fjölda gesta í bókuninni.

en: Set the description that will appear in the calendar event. You can use placeholders available on the Notifications page.
is_IS: Stilltu lýsinguna sem birtist í viðburðinum í dagatalinu. Þú getur notað staðgengla sem eru aðgengilegir á tilkynningasíðunni.

en: Set the event period first to enable pricing by date range.
is_IS: Stilltu viðburðartímabilið fyrst til að virkja verðlagningu eftir dagsetningabili.

en: Set the maximum number of busy events retrieved from calendar to block bookings in Amelia.
is_IS: Stilltu hámarksfjölda upptekinna viðburða sem sóttir eru úr dagatalinu til að loka fyrir bókanir í Amelia.

en: Set the maximum number of people allowed per appointment for this service.
is_IS: Stilltu hámarksfjölda einstaklinga sem eru leyfðir í hverri bókun fyrir þessa þjónustu.

en: Set the minimum number of people required per appointment for this service.
is_IS: Settu lágmarksfjölda gesta sem þarf í hverja viðtal fyrir þessa þjónustu.

en: Set the number of approved bookings after which the customer will automatically receive the coupon in a notification. Note: To enable this, the coupon placeholder must be included in the notification template.
is_IS: Stilltu fjölda samþykktra bókana sem viðskiptavinurinn fær sjálfkrafa afsláttarmiða í tilkynningu eftir. Athugið: Til að virkja þetta verður staðgengill afsláttarmiðans að vera með í tilkynningarsniðmátinu.

en: Set the time before the appointment when customers<br/>will not be able to cancel the appointment.
is_IS: Stilltu þann tíma fyrir pantaðan tíma þar sem viðskiptavinir geta ekki lengur afbókað hann.

en: Set the title that will appear in the calendar event. You can use placeholders available on the Notifications page.
is_IS: Stilltu titilinn sem birtist í viðburðinum í dagatalinu. Þú getur notað staðgengla sem eru aðgengilegir á tilkynningasíðunni.

en: Set this option if you want to limit the number of appointments that an employee can have daily no matter how many appointments ‘fit’ inside the working hours
is_IS: Veldu þennan valkost ef þú vilt takmarka fjölda tíma sem starfsmaður getur átt daglega, óháð því hversu margir tímar „passa“ innan vinnutímans.

en: Set up
is_IS: Uppsetning

en: Set up Calendar layout and Recurring popup options
is_IS: Setja upp dagatalsútlit og endurteknar sprettiglugga

en: Set up Content, Buttons and Labels
is_IS: Setja upp efni, hnappa og merkimiða

en: Set up Employees selection options
is_IS: Setja upp valkosti fyrir starfsmannaval

en: Set up Labels and Buttons
is_IS: Setja upp merkimiða og hnappa

en: Set up Location, Images, Filters, Capacity, Price, and Status visibility options
is_IS: Setja upp sýnileikavalkosti fyrir staðsetningu, myndir, síur, afkastagetu, verð og stöðu

en: Set up Locations selection options
is_IS: Setja upp valkosti fyrir staðsetningarval

en: Set up Package detailed view
is_IS: Nánari sýn á uppsetningu pakka

en: Set up Service detailed view
is_IS: Ítarlegt yfirlit yfir uppsetningu þjónustu

en: Set up Services, Locations, Employees selection options
is_IS: Setja upp þjónustu, staðsetningar og valkosti fyrir starfsmenn

en: Set up Services and Packages view
is_IS: Setja upp þjónustu og pakkasýn

en: Set up Services selection options
is_IS: Uppsetningarvalkostir fyrir þjónustu

en: Set up Services view
is_IS: Setja upp þjónustusýn

en: Set up Sidebar visibility and its content
is_IS: Setja upp sýnileika hliðarstikunnar og innihald hennar

en: Set up button type and labels
is_IS: Setja upp gerð hnappa og merki

en: Set up button types and labels
is_IS: Setja upp hnappategundir og merki

en: Set up categories cards
is_IS: Setja upp flokkakort

en: Set up display options and labels
is_IS: Setja upp birtingarvalkosti og merkimiða

en: Set up labels
is_IS: Setja upp merkimiða

en: Set up labels and buttons
is_IS: Setja upp merki og hnappa

en: Set up staff, location, gallery and other event information visibility
is_IS: Setja upp sýnileika upplýsinga um starfsfólk, staðsetningu, myndasafn og aðrar upplýsingar um viðburði

en: Set up visibility, button type and labels
is_IS: Setja upp sýnileika, gerð hnappa og merki

en: Set up visibility and labels
is_IS: Setja upp sýnileika og merki

en: Set up visibility and labels of ticket selection
is_IS: Setja upp sýnileika og merkingar fyrir miðaval

en: Set your Google Map API Key in General Settings
is_IS: Stilltu lykilinn þinn fyrir Google Map API í almennum stillingum

en: Set your company working hours. This schedule will be used for all new employees, however you can customize schedule for each employee later.
is_IS: Stilltu vinnutíma fyrirtækisins. Þessi stundaskrá verður notuð fyrir alla nýja starfsmenn, en þú getur aðlagað stundaskrá fyrir hvern starfsmann síðar.

en: Setting up days off
is_IS: Að setja upp frídaga

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: Settings have been saved.
is_IS: Stillingar hafa verið vistaðar.

en: Shared
is_IS: Deilt

en: Shared Pool
is_IS: Sameiginleg sundlaug

en: Shared capacity across services
is_IS: Sameiginleg afkastageta á milli þjónustu

en: Shared category capacity
is_IS: Sameiginleg flokkunargeta

en: Shortcode options
is_IS: Stillingar stuttkóða

en: Show
is_IS: Sýna

en: Show Add To Calendar option to customers
is_IS: Sýna viðskiptavinum valkostinn „Bæta við í dagatal“

en: Show All
is_IS: Sýna allt

en: Show All Periods
is_IS: Sýna öll tímabil

en: Show Less Periods
is_IS: Sýna færri blæðingar

en: Show Type
is_IS: Sýna gerð

en: Show all categories
is_IS: Sýna alla flokka

en: Show all employees
is_IS: Sýna alla starfsmenn

en: Show all events
is_IS: Sýna alla viðburði

en: Show all locations
is_IS: Sýna allar staðsetningar

en: Show all packages
is_IS: Sýna alla pakka

en: Show all services
is_IS: Sýna allar þjónustur

en: Show all tags
is_IS: Sýna öll merki

en: Show booking slots in client's time zone
is_IS: Sýna bókunartíma í tímabelti viðskiptavinarins

en: Show bookings
is_IS: Sýna bókanir

en: Show catalog of all categories
is_IS: Sýna vörulista yfir alla flokka

en: Show checkout form
is_IS: Sýna greiðsluform

en: Show coupon
is_IS: Sýna afsláttarmiða

en: Show customer information form
is_IS: Sýna upplýsingar um viðskiptavini

en: Show employee
is_IS: Sýna starfsmann

en: Show event
is_IS: Sýna viðburð

en: Show event on site
is_IS: Sýna viðburð á síðunni

en: Show from date
is_IS: Sýna frá degi

en: Show in Amelia Popup
is_IS: Sýna í Amelia Popup

en: Show less
is_IS: Sýna minna

en: Show location
is_IS: Sýna staðsetningu

en: Show more
is_IS: Sýna meira

en: Show more ({count})
is_IS: Sýna meira ({count} )

en: Show on website
is_IS: Sýna á vefsíðu

en: Show package
is_IS: Sýna pakka

en: Show recurring events
is_IS: Sýna endurtekna viðburði

en: Show resource
is_IS: Sýna úrræði

en: Show service
is_IS: Sýna þjónustu

en: Show single Event details on the page
is_IS: Sýna upplýsingar um einstaka viðburði á síðunni

en: Show specific categories
is_IS: Sýna tiltekna flokka

en: Show specific category
is_IS: Sýna tiltekna flokk

en: Show specific package
is_IS: Sýna tiltekna pakka

en: Show specific packages
is_IS: Sýna tiltekna pakka

en: Show specific service
is_IS: Sýna tiltekna þjónustu

en: Show specific services
is_IS: Sýna tilteknar þjónustur

en: Show tag
is_IS: Sýna merki

en: Show tax
is_IS: Sýna skatt

en: Show waiting list after booking is full
is_IS: Sýna biðlista eftir að bókun er full

en: Showcase your services in stylish card layouts. Easily organize them by category and tailor the appearance to match your brand.
is_IS: Sýnið þjónustu ykkar með stílhreinum kortauppsetningum. Skipuleggið þær auðveldlega eftir flokkum og aðlagið útlitið að vörumerkinu ykkar.

en: Showing
is_IS: Sýnir

en: Sidebar
is_IS: Hliðarstika

en: Sidebar area
is_IS: Hliðarstikusvæði

en: Sidebar visibility
is_IS: Sýnileiki hliðarstikunnar

en: Sign In
is_IS: Skrá inn

en: Sign In to Mailchimp
is_IS: Innskráning á Mailchimp

en: Sign Out of Mailchimp
is_IS: Skrá þig út af Mailchimp

en: Sign in
is_IS: Innskráning

en: Sign in as
is_IS: Skráðu þig inn sem

en: Sign in with Google
is_IS: Skrá inn með Google

en: Sign in with Microsoft
is_IS: Innskráning með Microsoft

en: Sign in with Outlook
is_IS: Skrá inn með Outlook

en: Sign out from Google
is_IS: Skrá út úr Google

en: Sign out from Outlook
is_IS: Skrá út úr Outlook

en: Sign up
is_IS: Skráning

en: Simple, secure payments powered by Barion.
is_IS: Einfaldar og öruggar greiðslur frá Barion.

en: Simplify communication with customizable messages for both customers and employees
is_IS: Einfaldaðu samskipti með sérsniðnum skilaboðum fyrir bæði viðskiptavini og starfsmenn

en: Simplify financial management with easy, one-click transaction exports
is_IS: Einfaldaðu fjárhagsstjórnun með auðveldum útflutningi færslna með einum smelli

en: Simplify scheduling with individual availability, working hours, and assignments
is_IS: Einfaldaðu tímasetningu með einstaklingsbundinni framboði, vinnutíma og verkefnum

en: Simplify scheduling with recurring events
is_IS: Einfaldaðu áætlanagerð með endurteknum viðburðum

en: Single-row export
is_IS: Útflutningur í einni röð

en: Single Ticket
is_IS: Einn miði

en: Single booking
is_IS: Einstaklingsbókun

en: Skip Categories step
is_IS: Sleppa skrefinu Flokkar

en: Skip Import
is_IS: Sleppa innflutningi

en: Skip packages and continue with the selected service
is_IS: Sleppa pakkningum og halda áfram með valda þjónustu

en: Skip setup
is_IS: Sleppa uppsetningu

en: Slot end time
is_IS: Lokatími raufar

en: Social login
is_IS: Innskráning á samfélagsmiðlum

en: Social login setup
is_IS: Uppsetning innskráningar á samfélagsmiðlum

en: Some employees assigned to this event are not connected to Zoom. Please go to their profiles and connect them to Zoom to use this integration properly.
is_IS: Sumir starfsmenn sem eru úthlutaðir þessum viðburði eru ekki tengdir Zoom. Vinsamlegast farið á prófíla þeirra og tengdu þá við Zoom til að nota þessa samþættingu rétt.

en: Some employees assigned to this service are not connected to Zoom. Please go to their profiles and connect them to Zoom to use this integration properly.
is_IS: Sumir starfsmenn sem eru úthlutaðir þessari þjónustu eru ekki tengdir Zoom. Vinsamlegast farið í prófíla þeirra og tengdu þá við Zoom til að nota þessa samþættingu rétt.

en: Some of the desired slots are busy. We offered you the nearest time slots instead.
is_IS: Sumir af þeim plássum sem þú valdir eru upptekin. Við bjóðum þér næstu lausu tíma í staðinn.

en: Some payment methods cannot be used together due to compatibility rules
is_IS: Ekki er hægt að nota sumar greiðslumáta saman vegna samhæfingarreglna

en: Some records have an incorrect format.
is_IS: Sumar færslur eru með röngu sniði.

en: Sorry, there was an error creating a payment link. Please try again later.
is_IS: Því miður, villa kom upp við að búa til greiðslulögn. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Sorry, there was an error processing your payment. Please try again later.
is_IS: Því miður, villa kom upp við greiðsluvinnslu. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Sorry, there was an error while adding booking to WooCommerce cart.
is_IS: Því miður, villa kom upp við að bæta bókun við WooCommerce körfu.

en: Sort
is_IS: Raða

en: Space-comma
is_IS: Bil-komma

en: Space-dot
is_IS: Bilpunktur

en: Special Days
is_IS: Sérdagar

en: Special characters are not allowed
is_IS: Sérstafir eru ekki leyfðir

en: Special days
is_IS: Sérstakir dagar

en: Special days setup
is_IS: Uppsetning á sérstökum dögum

en: Specific Date
is_IS: Nákvæm dagsetning

en: Specific Date & Time
is_IS: Sérstök dagsetning og tími

en: Specific date
is_IS: Nákvæm dagsetning

en: Specific date & time
is_IS: Nákvæm dagsetning og tími

en: Spot
is_IS: Pláss

en: Spots
is_IS: Pláss

en: Spots capacity
is_IS: Blettafjöldi

en: Square
is_IS: Ferningur

en: Square account successfully disconnected
is_IS: Square reikningur aftengdur

en: Square payment link
is_IS: Greiðslutengill fyrir Square

en: Staff
is_IS: Starfsfólk

en: Standard Account
is_IS: Standard reikningur

en: Start
is_IS: Byrja

en: Start Date
is_IS: Startdagsetning

en: Start Scanner
is_IS: Ræsa skanna

en: Start Time
is_IS: Starttími

en: Start Zoom
is_IS: Byrja aðdrátt

en: Start Zoom Meeting
is_IS: Byrja Zoom fund

en: Start by clicking the add custom field button
is_IS: Byrjaðu á að smella á hnappinn „Bæta við sérsniðnum reit“

en: Start date
is_IS: Upphafsdagur

en: Start scanner
is_IS: Ræsa skanna

en: Start time
is_IS: Byrjunartími

en: Status
is_IS: Staða

en: Status Asc
is_IS: Staða upp

en: Status Desc
is_IS: Lýsing á stöðu

en: Stay compliant with ease through consistent, reliable tax handling across your business
is_IS: Vertu auðveldlega í samræmi við skattareglur með samræmdri og áreiðanlegri skattastjórnun í öllu fyrirtækinu þínu

en: Stay connected with WhatsApp notifications
is_IS: Vertu í sambandi með WhatsApp tilkynningum

en: Stay organized with export files ready for analysis or external tools
is_IS: Vertu skipulagður með útflutningsskrám sem eru tilbúnar til greiningar eða utanaðkomandi verkfæra

en: Step-By-Step Booking Wizard gives your customers the option to choose everything about the booking in a few steps
is_IS: Skref-fyrir-skref bókunarhjálp gefur viðskiptavinum þínum möguleika á að velja allt varðandi bókunina í nokkrum skrefum.

en: Step-by-Step booking view guides the customers through several steps in order to make their bookings.
is_IS: Skref-fyrir-skref bókunaryfirlit leiðbeinir viðskiptavinum í gegnum nokkur skref til að gera bókanir sínar.

en: Step-by-step
is_IS: Skref fyrir skref

en: Step-by-step booking form guide
is_IS: Leiðbeiningar um bókunarform skref fyrir skref

en: Step 1
is_IS: Skref 1

en: Step 2
is_IS: Skref 2

en: Step 3
is_IS: Skref 3

en: Step 4
is_IS: Skref 4

en: Step Booking
is_IS: Skrefbókun

en: Step By Step Booking Form
is_IS: Skref fyrir skref bókunarform

en: Step Popups
is_IS: Skref sprettigluggar

en: Step content
is_IS: Efni skrefsins

en: Step header
is_IS: Skrefhaus

en: Step heading
is_IS: Fyrirsögn skrefs

en: Step info tab
is_IS: Upplýsingar um skref flipann

en: Step message
is_IS: Skrefskilaboð

en: Step pagination
is_IS: Skrefblaðsíðuskipti

en: Step tickets tab
is_IS: Flipi fyrir skrefmiða

en: Steps
is_IS: Skref

en: Steps order
is_IS: Skrefa röð

en: Stop Scanner
is_IS: Stöðva skanna

en: Stop scanner
is_IS: Stöðva skanna

en: Streamline operations with one central place to manage all resources across your business
is_IS: Hagræða rekstri með einum miðlægum stað til að stjórna öllum auðlindum í fyrirtækinu þínu

en: Streamline virtual meetings by integrating popular meeting platforms directly into bookings.
is_IS: Einfaldaðu sýndarfundi með því að samþætta vinsæla fundarvettvanga beint við bókanir.

en: Stripe
is_IS: Rönd

en: Stripe Account
is_IS: Stripe reikningur

en: Stripe payment link
is_IS: Greiðslutengill í Stripe

en: Studios
is_IS: Stúdíó

en: Sub Steps
is_IS: Undirskref

en: Sub step title
is_IS: Titill undirskrefs

en: Subject
is_IS: Efni

en: Subject placeholders
is_IS: Staðgenglar fyrir efni

en: Subscribe to our mailing list
is_IS: Gerast áskrifandi að póstlistanum okkar

en: Subtotal
is_IS: Millibilið

en: Subtotal:
is_IS: Millibilið:

en: Success
is_IS: Árangur

en: Successful cancellation redirect URL
is_IS: Tilvísunarvefslóð fyrir afturköllun tókst

en: Successfully added booking
is_IS: Bókun bætt við

en: Suggest closest available date
is_IS: Leggja til næstu lausu dagsetningu

en: Suggest customers to add an appointment to their calendar when booking is finalized.
is_IS: Benda viðskiptavinum á að bæta við tíma í dagatalið sitt þegar bókun er lokið.

en: Suggest next available date
is_IS: Leggja til næstu lausu dagsetningu

en: Suggest previous available date
is_IS: Leggja til fyrri lausa dagsetningu

en: Sum of payments
is_IS: Samtals greiðslna

en: Summary
is_IS: Yfirlit

en: Summary segment
is_IS: Yfirlitshluti

en: Sun
is_IS: Sól

en: Sunday
is_IS: Sunnudagur

en: Support
is_IS: Stuðningur

en: Support Amelia by displaying a backlink
is_IS: Styðjið Ameliu með því að birta baktengil

en: Support deeper insights by using exported data for analysis and reporting
is_IS: Stuðla að dýpri innsýn með því að nota útflutt gögn til greiningar og skýrslugerðar

en: Support external workflows by seamlessly moving financial records into other systems
is_IS: Styðjið utanaðkomandi vinnuflæði með því að færa fjárhagsfærslur óaðfinnanlega yfir í önnur kerfi

en: Switch Camera
is_IS: Skipta um myndavél

en: Sync with
is_IS: Samstilla við

en: Sync your Stripe Connect account for effortless payments and seamless payouts.
is_IS: Samstilltu Stripe Connect reikninginn þinn fyrir þægilegar og óaðfinnanlegar greiðslur.

en: Sync your and your employee's personal and professional events by connection Outlook calendars.
is_IS: Samstilltu persónulega og faglega viðburði þína og starfsmanns þíns með því að tengja Outlook dagatöl.

en: Sync your and your employees' personal and professional events by connecting Google calendars.
is_IS: Samstilltu persónulega og faglega viðburði þína og starfsmanna þinna með því að tengja Google dagatöl.

en: Sync your schedule with your personal Apple Calendar to prevent double bookings.
is_IS: Samstilltu tímaáætlun þína við persónulega Apple dagatalið þitt til að koma í veg fyrir tvíbókanir.

en: Sync your schedule with your personal Google Calendar to prevent double bookings.
is_IS: Samstilltu dagskrána þína við persónulega Google dagatalið þitt til að koma í veg fyrir tvíbókanir.

en: Sync your schedule with your personal Outlook Calendar to prevent double bookings.
is_IS: Samstilltu tímaáætlun þína við persónulega Outlook dagatalið þitt til að koma í veg fyrir tvíbókanir.

en: Tab title
is_IS: Titill flipa

en: Table settings have been updated.
is_IS: Borðstillingar hafa verið uppfærðar.

en: Tabs (All / Packages / Services)
is_IS: Flipar (Allt / Pakkar / Þjónusta)

en: Tag
is_IS: Merki

en: Tag label
is_IS: Merkiheiti

en: Tag label cannot be empty
is_IS: Merkiheiti má ekki vera tómt

en: Tags
is_IS: Merki

en: Tax
is_IS: Skattur

en: Tax amount
is_IS: Skattupphæð

en: Tax details
is_IS: Skattaupplýsingar

en: Tax has been added.
is_IS: Skattur hefur verið bætt við.

en: Tax has been deleted.
is_IS: Skatturinn hefur verið eytt.

en: Tax has been hidden.
is_IS: Skattur hefur verið falinn.

en: Tax has been updated.
is_IS: Skatturinn hefur verið uppfærður.

en: Tax is now visible.
is_IS: Skatturinn er nú sýnilegur.

en: Tax rate
is_IS: Skatthlutfall

en: Tax rate name
is_IS: Heiti skatthlutfalls

en: Tax setup
is_IS: Skattauppsetning

en: Tax will be excluded from price calculation and showed separately.
is_IS: Skattur verður undanskilinn verðútreikningi og sýndur sérstaklega.

en: Tax will be included in price calculation.
is_IS: VSK verður innifalin í verðútreikningi.

en: Taxes
is_IS: Skattar

en: Taxes overview
is_IS: Yfirlit yfir skatta

en: Template name
is_IS: Nafn sniðmáts

en: Test API key
is_IS: Prófa API lykil

en: Test SMS
is_IS: Prófa SMS-skilaboð

en: Test SMS sent successfully.
is_IS: Prufu-SMS sent með góðum árangri.

en: Test WhatsApp
is_IS: Prófaðu WhatsApp

en: Test WhatsApp message sent successfully
is_IS: Prófunarskilaboð á WhatsApp send með góðum árangri

en: Test client ID
is_IS: Prófaðu viðskiptavinaauðkenni

en: Test email
is_IS: Prófunarnetfang

en: Test email sent successfully.
is_IS: Prófunartölvupóstur sendur.

en: Test mode
is_IS: Prófunarstilling

en: Test publishable key
is_IS: Prófa birtanlegan lykil

en: Test secret
is_IS: Leyndarmál prófunar

en: Test secret Key
is_IS: Prófaðu leynilykilinn

en: Text
is_IS: Texti

en: Text Mode
is_IS: Textahamur

en: Text area
is_IS: Textasvæði

en: Text color
is_IS: Litur textans

en: Text color on background
is_IS: Litur texta á bakgrunni

en: Text content
is_IS: Textaefni

en: Thank you! Your booking is completed.
is_IS: Takk fyrir! Bókun þín er lokið.

en: Thank you! Your booking is completed and now is pending confirmation.
is_IS: Takk fyrir! Bókun þín er lokið og bíður nú staðfestingar.

en: The appointment can't be rescheduled.
is_IS: Ekki er hægt að endurbóka tímann.

en: The coupon field is mandatory
is_IS: Afgreiðslu reiturinn er skylduskilmáli

en: The coupon you entered is not valid
is_IS: Afgreiðslukóðinn sem þú slóst inn er ónýt.

en: The currency in Amelia does not match the currency of your chosen Square location
is_IS: Gjaldmiðillinn í Amelia passar ekki við gjaldmiðilinn á þeim stað sem þú valdir á Square

en: The customer didn’t provide an email address, so the invoice couldn’t be sent.
is_IS: Viðskiptavinurinn gaf ekki upp netfang, þannig að ekki var hægt að senda reikninginn.

en: The first row should not contain column names.
is_IS: Fyrsta röðin ætti ekki að innihalda dálkanöfn.

en: The message body must be configured in the Facebook Developers settings.
is_IS: Skilaboðin verða að vera stillt í stillingum Facebook forritara.

en: The message header must be configured in the Facebook Developers settings. The character limit is 60 characters after placeholders are replaced.
is_IS: Fyrirsögn skilaboðanna verður að vera stillt í stillingum Facebook forritara. Stafatakmarkið er 60 stafir eftir að staðgenglar hafa verið skipt út.

en: The original booking forms—Step-by-Step, Catalog, Event List, and Event Calendar—feature basic customization and label changes, serving as the foundation for our newer versions.
is_IS: Upprunalegu bókunarformin — Skref fyrir skref, Vörulisti, Viðburðalisti og Viðburðadagatal — bjóða upp á grunnstillingar og breytingar á merkimiðum og þjóna sem grunnur að nýrri útgáfum okkar.

en: The package is time-limited to
is_IS: Pakkningin er tímabundin til

en: The payment will be done on-site.
is_IS: Greiðslan verður gerð á staðnum.

en: The price will multiply by the number of people/spots
is_IS: Verðið margfaldaðist með fjölda fólks/plassa

en: The proposed date and time are different from your selected pattern due to unavailable time slots on the expected date and time.
is_IS: Tillögur um dagsetningu og tíma eru frábrugðnar völdum mynstri vegna þess að tímarnir eru ekki tiltækir á væntanlegum degi og tíma.

en: The proposed date is different from your selected pattern due to unavailable time slots on the expected date.
is_IS: Tillögudagsetningin er önnur en valið mynstur vegna þess að tímarnir á væntanlegum degi eru ekki tiltækir.

en: The proposed time is different from your selected pattern due to unavailable time slots at the expected time.
is_IS: Tillögutími er frábrugðinn völdu mynstri vegna þess að tímarnir eru ekki tiltækir á væntanlegum tíma.

en: The purchase code is invalid or it has expired
is_IS: Kaupkóðinn er ógildur eða útrunninn

en: The refund amount will be
is_IS: Endurgreiðsluupphæðin verður

en: The remaining balance can be paid on-site or through a payment link.
is_IS: Eftirstöðvarnar má greiða á staðnum eða í gegnum greiðsluhlekk.

en: The resource name is only visible to you and won't appear during booking. It's used for internal management purposes.
is_IS: Nafn auðlindarinnar er aðeins sýnilegt þér og birtist ekki við bókun. Það er notað í innri stjórnunartilgangi.

en: The resource quantity is counted separately for each selected location.
is_IS: Magn auðlinda er talið sérstaklega fyrir hverja valda staðsetningu.

en: The resource quantity is counted separately for each selected service.
is_IS: Magn auðlinda er talið sérstaklega fyrir hverja valda þjónustu.

en: The resource quantity is shared across all selected services, employees, and locations.
is_IS: Magn auðlinda er deilt á milli allra valda þjónustu, starfsmanna og staðsetninga.

en: The rest of the appointments can be booked later on the Customers panel.
is_IS: Restina af tímunum má bóka síðar á viðskiptavina sniðinu.

en: The time slot step defined here will apply to all time slots across the plugin.
is_IS: Tímabilsskrefið sem skilgreint er hér mun eiga við um öll tímabil í viðbótinni.

en: The time slot you tried to reschedule to is not available. Please select a different time slot for the selected date.
is_IS: Tímabilið sem þú reyndir að breyta er ekki tiltækt. Veldu annað tímabil fyrir valinn dag.

en: The total number of people for the booking.
is_IS: Heildarfjöldi fólks fyrir bókunina.

en: The total number of persons ({approvedPersonsCount}) exceeds the maximum capacity of {maxAppointmentCapacity}.
is_IS: Heildarfjöldi einstaklinga ({approvedPersonsCount} ) fer yfir hámarksgetu{maxAppointmentCapacity} .

en: The total number of persons ({waitingPersonsCount}) exceeds the maximum waiting list capacity of {waitingListMaxCapacity}.
is_IS: Heildarfjöldi einstaklinga ({waitingPersonsCount} ) fer yfir hámarksfjölda á biðlista{waitingListMaxCapacity} .

en: There are no attendees yet...
is_IS: Engir þátttakendur ennþá...

en: There are no booked appointments for this package.
is_IS: Engir bókaðir tímar eru fyrir þennan pakka.

en: There are no days off yet...
is_IS: Engir frídagar ennþá...

en: There are no future events scheduled. Please create a new event.
is_IS: Engir viðburðir eru áætlaðir í framtíðinni. Vinsamlegast búðu til nýjan viðburð.

en: There are no packages. Please create a new package.
is_IS: Engir pakkar eru til. Vinsamlegast búðu til nýjan pakka.

en: There are no results...
is_IS: Engin niðurstaða...

en: There are no special days yet...
is_IS: Engir sérdagar ennþá...

en: There are no upcoming events for this period
is_IS: Engir komandi viðburðir fyrir þetta tímabil

en: There are upcoming appointments for the {service} service.
is_IS: Það eru væntanlegar tímapantanir fyrir{service} þjónusta.

en: There is an event in Google/Outlook Calendar that overlaps this one for a specific employee, are you sure you want to create another one?
is_IS: Það er viðburður í Google/Outlook dagatalinu sem skarast við þennan fyrir tiltekinn starfsmann, ertu viss um að þú viljir búa til annan?

en: These employees will receive the package purchased e-mail notification when it is purchased without any appointments booked.
is_IS: Þessir starfsmenn fá tilkynningu um kaup á pakkanum í tölvupósti þegar hann er keyptur án þess að bóka neina tíma.

en: Third
is_IS: Þriðji

en: Third {day}
is_IS: Þriðja{day}

en: This & Future
is_IS: Þetta og framtíðin

en: This Only
is_IS: Þetta aðeins

en: This appointment is a part of a package.
is_IS: Þessi ráðning er hluti af pakka.

en: This booking is part of a package deal
is_IS: Þessi bókun er hluti af pakkaafslætti

en: This category cannot be deleted because it is included in a package.
is_IS: Ekki er hægt að eyða þessum flokki þar sem hann er innifalinn í pakka.

en: This category has services with {count} past appointment. | This category has services with {count} past appointments.
is_IS: Þessi flokkur býður upp á þjónustu með{count} fyrri tíma. | Þessi flokkur býður upp á þjónustu með{count} fyrri skipanir.

en: This change will lead to a price increase for certain bookings. Do you want payment links to be created?
is_IS: Þessi breyting mun leiða til verðhækkunar fyrir sumar bókanir. Viltu að greiðslulinkar séu búnir til?

en: This charge type will not be be used when booking multiple appointments (cart feature or recurring feature) OR when booking event with multiple employees.
is_IS: Þessi gjaldtegund verður ekki notuð þegar margar bókanir eru (körfuaðgerð eða endurtekin aðgerð) EÐA þegar bókaður er viðburður með mörgum starfsmönnum.

en: This coupon has expired
is_IS: Þessi afsláttarmiði er útrunnin

en: This coupon is not valid anymore
is_IS: Þessi afsláttarmiði er ekki lengur gildur

en: This email is already in use. Please enter a different email address.
is_IS: Þetta netfang er þegar í notkun. Vinsamlegast sláðu inn annað netfang.

en: This employee is the only one assigned to {service}.
is_IS: Þessi starfsmaður er sá eini sem er úthlutaður til{service} .

en: This field is required
is_IS: Þetta svæði er skylt

en: This field is required.
is_IS: Þessi reitur er skyldufylltur.

en: This file is forbidden for upload
is_IS: Þessi skrá er bannuð til upphleðslu

en: This is a temporary WhatsApp token and will automatically expire after 24 hours. Make sure to complete the setup before it expires.
is_IS: Þetta er tímabundið WhatsApp-tákn og rennur sjálfkrafa út eftir 24 klukkustundir. Gakktu úr skugga um að ljúka uppsetningunni áður en það rennur út.

en: This is a unique security token. Copy it into the 'Verify token' field in WhatsApp when creating a webhook. Since this token is used for logging, we recommend registering your webhook.
is_IS: Þetta er einstakt öryggistóken. Afritaðu það og límdu inn í reitinn 'Verify token' í WhatsApp þegar þú býrð til webhook. Þar sem þetta tóken er notað við kerfisskráningu mælum við með að þú skráir webhook-ið þitt.

en: This is recurring event
is_IS: Þetta er endurtekið viðburður

en: This is the path in your application where users will be redirected after authenticating with Apple. Add this URI to your Apple project credentials under 'Redirect URIs'.
is_IS: Þetta er slóðin í forritinu þínu þar sem notendur verða vísaðir áfram eftir að hafa auðkennt sig hjá Apple. Bættu þessu vefslóðarslóð (URI) við innskráningarupplýsingar Apple verkefnisins undir „Beina vefslóðum“.

en: This is the path in your application where users will be redirected after authenticating with Google. Add this URI to your Google project credentials under 'Authorized redirect URIs'.
is_IS: Þetta er slóðin í forritinu þínu þar sem notendur verða vísaðir áfram eftir að hafa auðkennt sig hjá Google. Bættu þessari vefslóð við innskráningarupplýsingar Google verkefnisins undir „Heimilaðar tilvísunarvefslóðir“.

en: This is the path in your application where users will be redirected after authenticating with Outlook. Add this URI to the 'Redirect URIs' section in your Outlook application settings.
is_IS: Þetta er slóðin í forritinu þínu þar sem notendur verða vísaðir áfram eftir að þeir hafa auðkennt sig með Outlook. Bættu þessu vefslóðarslóðarslóðarslóðarslóðarslóðarslóðarslóðarslóðinni við hlutann „Beina vefslóðum“ í stillingum Outlook forritsins.

en: This limit is based on the customer's email address.
is_IS: Þessi takmörkun er byggð á netfangi viðskiptavinarins.

en: This location has {count} service connected to it. | This location has {count} services connected to it.
is_IS: Þessi staðsetning hefur{count} þjónusta tengd því. | Þessi staðsetning hefur{count} þjónustu sem tengist því.

en: This message is sent when a customer replies via WhatsApp, informing them that responses via WhatsApp are not supported.
is_IS: Þessi skilaboð eru send þegar viðskiptavinur svarar í gegnum WhatsApp og láta þá vita að svör í gegnum WhatsApp eru ekki studd.

en: This notification requires a cron job. Add the line below to your cron configuration.
is_IS: Þessi tilkynning krefst cron-vinnu. Bættu línunni hér að neðan við cron-stillingarnar þínar.

en: This option requires adding the payment link placeholder to your message templates.
is_IS: Þessi valkostur krefst þess að greiðslutengillinn sé bætt við skilaboðasniðmátin þín.

en: This package deal will expire in
is_IS: Þetta pakkaafsláttur rennur út innan

en: This package has
is_IS: Þessi pakki inniheldur

en: This package has {count} appointment in the future. | This package has {count} appointments in the future.
is_IS: Þessi pakki hefur{count} tíma í framtíðinni. | Þessi pakki hefur{count} skipanir í framtíðinni.

en: This package has {count} appointment in the past. | This package has {count} appointments in the past.
is_IS: Þessi pakki hefur{count} tímapöntun í fortíðinni. | Þessi pakki hefur{count} skipanir í fortíðinni.

en: This payment link is no longer valid. Please contact admin if you need assistance.
is_IS: Þessi greiðsluhlekkur er ekki lengur gildur. Vinsamlegast hafðu samband við umsjónaraðila ef þú þarft aðstoð.

en: This placeholder's content will be applied wherever it is used.
is_IS: Efni þessa staðgengils verður notað hvar sem það er notað.

en: This range
is_IS: Þetta svið

en: This service cannot be deleted because it is included in a package.
is_IS: Ekki er hægt að eyða þessari þjónustu þar sem hún er innifalin í pakka.

en: This service does not have any extras
is_IS: Þessi þjónusta hefur engar aukaþjónustur

en: This service has {count} appointment in the past. | This service has {count} appointments in the past.
is_IS: Þessi þjónusta hefur{count} tímapöntun í fortíðinni. | Þessi þjónusta hefur{count} skipanir í fortíðinni.

en: This service is available for booking in purchased package. Are you sure you want to delete this service?
is_IS: Þessi þjónusta er í boði til bókunar í keyptum pakka. Ertu viss um að þú viljir eyða þessari þjónustu?

en: This service is available in a Package
is_IS: Þessi þjónusta er fáanleg í pakka

en: This service is available in a package
is_IS: Þessi þjónusta er í boði í pakka

en: This time slot is no longer available. Please select a different time.
is_IS: Þessi tímarammi er ekki lengur í boði. Veldu annan tíma.

en: This user has bookings in purchased package.. Are you sure you want to delete this user?
is_IS: Þessi notandi hefur pantanir í keyptum pakka. Ertu viss um að þú viljir eyða þessum notanda?

en: This user has {count} appointment in the past. | This user has {count} appointments in the past.
is_IS: Þessi notandi hefur{count} tíma í fortíðinni. | Þessi notandi hefur{count} skipanir í fortíðinni.

en: This user is an attendee in future event. Are you sure you want to delete this user? | This user is an attendee in future events. Are you sure you want to delete this user?
is_IS: Þessi notandi er þátttakandi í framtíðarviðburði. Ertu viss um að þú viljir eyða þessum notanda? | Þessi notandi er þátttakandi í framtíðarviðburðum. Ertu viss um að þú viljir eyða þessum notanda?

en: This widget shows monthly data instead of using the global date range.
is_IS: Þessi græja sýnir mánaðarleg gögn í stað þess að nota alþjóðlegt dagsetningarbil.

en: Thu
is_IS: Fim

en: Thursday
is_IS: Fimmtudag

en: Ticket
is_IS: Miði

en: Ticket ID
is_IS: Miðaauðkenni

en: Ticket Name
is_IS: Nafn miða

en: Ticket Type
is_IS: Tegund miða

en: Ticket Types
is_IS: Miðategundir

en: Ticket cannot be scanned for this date
is_IS: Ekki er hægt að skanna miða fyrir þennan dag

en: Ticket code
is_IS: Miðakóði

en: Ticket has already been scanned
is_IS: Miða hefur þegar verið skannaður

en: Ticket is valid
is_IS: Miðinn er gildur

en: Ticket name
is_IS: Nafn miða

en: Ticket not found
is_IS: Miðinn fannst ekki

en: Ticket not valid
is_IS: Miði ekki gildur

en: Ticket types
is_IS: Tegundir miða

en: Tickets
is_IS: Miðar

en: Tickets for events with attendees will not be updated
is_IS: Miðar fyrir viðburði með þátttakendum verða ekki uppfærðir

en: Time
is_IS: Tími

en: Time(s):
is_IS: Tími(r):

en: Time:
is_IS: Tími:

en: Time Range:
is_IS: Tímabil:

en: Time Used Asc
is_IS: Tími notaður upp

en: Time Used Desc
is_IS: Tími notaður Lýsing

en: Time frame
is_IS: Tímarammi

en: Time needed after the appointment for rest, cleanup, or transition. During this period, the employee cannot be booked for any service.
is_IS: Tími sem þarf eftir tímapöntunina til hvíldar, þrifa eða umskipta. Á þessu tímabili er ekki hægt að bóka starfsmanninn fyrir neina þjónustu.

en: Time needed before the appointment for preparation. During this period, the employee cannot be booked for any service.
is_IS: Tími sem þarf til undirbúnings fyrir viðtal. Á þessu tímabili er ekki hægt að bóka starfsmanninn í neina þjónustu.

en: Time slot is unavailable
is_IS: Tímaslot er ófáanlegt

en: Time slot price
is_IS: Verð á tímaröð

en: Time slots are unavailable
is_IS: Tímaslót eru ófáanleg

en: Time zone
is_IS: Tímabelti

en: Time zones
is_IS: Tímabelti

en: Times
is_IS: Tímar

en: Times bought
is_IS: Keypt sinnum

en: Times used
is_IS: Notaðar stundir

en: Timetable
is_IS: Tímatafla

en: Timezone
is_IS: Tímabelti

en: Tips & suggestions
is_IS: Ráð og tillögur

en: Title section
is_IS: Titill kafli

en: Title text
is_IS: Titilltexti

en: To
is_IS: Til

en: To customer
is_IS: Til viðskiptavinar

en: To employee
is_IS: Til starfsmanns

en: To enable Google Maps, enter your Google Maps API key in the Google General Settings.
is_IS: Til að virkja Google Maps skaltu slá inn API-lykilinn þinn fyrir Google Maps í almennum stillingum Google.

en: To receive automatic updates license activation is required. Please visit %s to activate Amelia.
is_IS: Til að fá sjálfvirkar uppfærslur þarf að virkja leyfið. Vinsamlegast farðu á%s til að virkja Ameliu.

en: To reschedule your appointment, select an available date time from the calendar, then click Confirm.
is_IS: Til að endurskipuleggja bókun þinn skaltu velja fáanlegar dagsetningar úr dagatalinu og síðan smella á Staðfesta.

en: To send a test SMS, please recharge your balance.
is_IS: Til að senda prufu-SMS skaltu vinsamlegast fylla á innistæðuna.

en: To send a test email, please configure the 'Sender Email' in Notification Settings.
is_IS: Til að senda prufutölvupóst skaltu stilla „Netfang sendanda“ í tilkynningastillingum.

en: To use WhatsApp notifications, connect your WhatsApp account in Settings.
is_IS: Til að nota WhatsApp tilkynningar skaltu tengja WhatsApp reikninginn þinn í stillingum.

en: Today
is_IS: Í dag

en: Toggle Sidebar
is_IS: Sýna/fela hliðarstikuna

en: Tomorrow
is_IS: Á morgun

en: Top trends
is_IS: Helstu þróun

en: Torch off
is_IS: Slökkt á kyndli

en: Torch on
is_IS: Kyndill kveikt

en: Total
is_IS: Samtals

en: Total Amount
is_IS: Samtals upphæð

en: Total Amount:
is_IS: Samtals upphæð:

en: Total Cost:
is_IS: Samtals kostnaður:

en: Total Number of People:
is_IS: Samtals fjöldinn af fólki:

en: Total Price
is_IS: Samtals verð

en: Total Services Booked
is_IS: Samtals bókaðar þjónustur

en: Total amount
is_IS: Heildarupphæð

en: Total appointments
is_IS: Heildarfjöldi tímapanta

en: Total bookings
is_IS: Heildarbókanir

en: Total capacity
is_IS: Heildargeta

en: Total custom fields
is_IS: Heildarfjöldi sérsniðinna reita

en: Total events
is_IS: Heildarfjöldi viðburða

en: Total extras
is_IS: Heildaraukakostnaður

en: Total number of appointments
is_IS: Heildarfjöldi tímapanta

en: Total number of people:
is_IS: Heildarfjöldi fólks:

en: Total payments
is_IS: Heildargreiðslur

en: Total people
is_IS: Samtals fólk

en: Total price
is_IS: Heildarverð

en: Total services booked
is_IS: Heildarþjónusta bókuð

en: Total tickets
is_IS: Heildarfjöldi miða

en: Track customers who miss appointments or events without sending notifications.
is_IS: Fylgstu með viðskiptavinum sem missa af tímapöntunum eða viðburðum án þess að senda tilkynningar.

en: Trainers
is_IS: Þjálfarar

en: Transaction
is_IS: Færsla

en: Transaction #{count}
is_IS: Færslunúmer{count}

en: Transaction details
is_IS: Upplýsingar um færslu

en: Transactions
is_IS: Færslur

en: Transfer
is_IS: Flytja

en: Transfer amount (%)
is_IS: Millifærsla upphæð (%)

en: Translate
is_IS: Þýða

en: Trigger by attribute
is_IS: Kveikja eftir eigindum

en: Trigger type
is_IS: Tegund kveikju

en: Try adjusting your filters or search criteria to find the services you're looking for.
is_IS: Prófaðu að aðlaga síurnar þínar eða leitarviðmið til að finna þjónustuna sem þú ert að leita að.

en: Try adjusting your search or filters.
is_IS: Prófaðu að aðlaga leitina eða síurnar.

en: Try adjusting your search to find what you are looking for.
is_IS: Reyndu að aðlaga leitina þína til að finna það sem þú ert að leita að.

en: Tue
is_IS: Þri

en: Tuesday
is_IS: Þriðjudag

en: Turn your services into high-value packages that customers love. Combine multiple appointments into a single, discounted offer that drives bigger, more confident purchases.
is_IS: Breyttu þjónustu þinni í verðmætar pakka sem viðskiptavinir elska. Sameinaðu marga tímapantanir í eitt afsláttartilboð sem leiðir til stærri og öruggari kaupa.

en: Type
is_IS: Tegund

en: Type Asc
is_IS: Tegund uppstigandi

en: Type Desc
is_IS: Lýsing á gerð

en: URL
is_IS: Vefslóð

en: URL on which will user be redirected if appointment can't be canceled because of 'Minimum time required before canceling' value
is_IS: Vefslóð sem notandinn verður vísaður á ef ekki er hægt að aflýsa tíma vegna gildisins „Lágmarkstími sem þarf fyrir aflýsingu“

en: Unable to complete plugin activation. Please try again.
is_IS: Ekki tókst að ljúka virkjun pluginsins. Reyndu aftur.

en: Unable to deactivate plugin. Please try again later.
is_IS: Ekki tókst að slökkva á viðbótinni. Reyndu aftur síðar.

en: Unable to retrieve payments results
is_IS: Ekki tókst að sækja niðurstöður greiðslna

en: Unable to save custom fields positions
is_IS: Ekki tókst að vista staðsetningar sérsniðinna reita

en: Unavailable Time Slots
is_IS: Ófáanleg tímaslót

en: Unavailable date background
is_IS: Ótiltækur dagsetningarbakgrunnur

en: Unavailable date text
is_IS: Ótiltækur dagsetningartexti

en: Unavailable time slots
is_IS: Ótiltækar tímaröð

en: Unblock
is_IS: Opna

en: Unblock customer
is_IS: Opna viðskiptavin

en: Undelivered
is_IS: Óafhent

en: Unfortunately a server error occurred and your email was not sent.
is_IS: Því miður kom upp villu á netþjóni og tölvupósturinn þinn var ekki sendur.

en: Unique (Location)
is_IS: Einstakt (Staðsetning)

en: Unique (Service)
is_IS: Einstök (þjónusta)

en: Unit price
is_IS: Einingarverð

en: Unlimited
is_IS: Ótakmarkað

en: Unsuccessful cancellation redirect URL
is_IS: Óheppnuð afturköllun á tilvísunarvefslóð

en: Until
is_IS: Þangað til

en: Until:
is_IS: Þangað til:

en: Until when?
is_IS: Þangað til hvenær?

en: Upcoming
is_IS: Næstkomandi

en: Upcoming appointments
is_IS: Komandi tímasetningar

en: Upcoming events
is_IS: Næstkomandi viðburðir

en: Upcoming events section
is_IS: Kafli um komandi viðburði

en: Update
is_IS: Uppfæra

en: Update Service Settings
is_IS: Uppfæra þjónustustillingar

en: Update booking status automatically
is_IS: Uppfæra bókunarstöðu sjálfkrafa

en: Update booking status to approved after succesfull payment from link
is_IS: Uppfæra bókunarstöðu í samþykkt eftir farsæla greiðslu frá tengli

en: Update following
is_IS: Uppfæra eftirfarandi

en: Update for All
is_IS: Uppfærsla fyrir alla

en: Update for all
is_IS: Uppfærsla fyrir alla

en: Updates
is_IS: Uppfærslur

en: Upgrade
is_IS: Uppfæra

en: Upload
is_IS: Hlaða upp

en: Upload file here
is_IS: Hleðu skrá upp hér

en: Upload image
is_IS: Hlaða inn mynd

en: Usage
is_IS: Notkun

en: Usage limit
is_IS: Notkunarmörk

en: Use Global Colors
is_IS: Nota alþjóðlega liti

en: Use custom fields as intake forms to collect customer information during booking.
is_IS: Notið sérsniðna reiti sem móttökueyðublöð til að safna upplýsingum um viðskiptavini við bókun.

en: Use service duration for booking a time slot
is_IS: Nota þjónustutíma til að bóka tíma

en: Use this placeholder:
is_IS: Notaðu þennan staðgengil:

en: Used
is_IS: Notað

en: Used coupon
is_IS: Notaður afsláttarmiði

en: User
is_IS: Notandi

en: User Profile
is_IS: Notendaprófíll

en: User profile
is_IS: Notendasnið

en: VAT
is_IS: VSK

en: VAT info
is_IS: VSK upplýsingar

en: VAT number
is_IS: VSK-númer

en: Valid Until:
is_IS: Gild þangað til:

en: Valid first and last names are required fields.
is_IS: Gild fornöfn og eftirnöfn eru skyldureitir.

en: Valid until
is_IS: Gildir til

en: Validate required custom fields in the backend
is_IS: Staðfesta nauðsynlega sérsniðna reiti í bakendanum

en: Validate ticket
is_IS: Staðfesta miða

en: Value
is_IS: Gildi

en: Verification expired. Please try again.
is_IS: Staðfesting útrunnin. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Version
is_IS: Útgáfa

en: Video tutorials
is_IS: Myndbandsleiðbeiningar

en: Videos
is_IS: Myndbönd

en: View
is_IS: Sjá

en: View All
is_IS: Sjá allt

en: View Cart
is_IS: Sjá körfu

en: View Employees
is_IS: Sjá starfsmenn

en: View Less Packages
is_IS: Sjá færri pakka

en: View More
is_IS: Sjá meira

en: View More Packages
is_IS: Sjá fleiri pakka

en: View all
is_IS: Skoða allt

en: View all photos
is_IS: Sjá allar myndir

en: View appointments
is_IS: Skoða tímapantanir

en: View booking
is_IS: Skoða bókun

en: View employees
is_IS: Skoða starfsmenn

en: View events
is_IS: Skoða viðburði

en: View in Calendar
is_IS: Skoða í dagatali

en: View in Package
is_IS: Skoða í pakka

en: View invoice
is_IS: Skoða reikning

en: View less packages
is_IS: Skoða færri pakka

en: View message
is_IS: Skoða skilaboð

en: View more
is_IS: Skoða meira

en: View more packages
is_IS: Skoða fleiri pakka

en: View packages
is_IS: Skoða pakka

en: View pricing for
is_IS: Skoða verðlagningu fyrir

en: Visibility
is_IS: Sýnileiki

en: Visible
is_IS: Sýnilegt

en: Visible at
is_IS: Sýnilegt kl.

en: WP Mail
is_IS: WP póstur

en: Waiting
is_IS: Í bið

en: Waiting button background color
is_IS: Bakgrunnslitur á biðhnappi

en: Waiting button text color
is_IS: Litur á texta á biðhnappi

en: Waiting for payment
is_IS: Bíður eftir greiðslu

en: Waiting list
is_IS: Biðröð

en: Waiting list availability
is_IS: Biðlistar framboð

en: Waiting list background
is_IS: Bakgrunnur biðlista

en: Waiting list capacity
is_IS: Biðlistarými

en: Waiting list capacity must be at least 1
is_IS: Biðlisti verður að vera að minnsta kosti einn

en: Waiting list confirmation
is_IS: Staðfesting á biðlista

en: Waiting list is empty
is_IS: Biðröðin er tóm

en: Waiting list text
is_IS: Texti á biðlista

en: Warning
is_IS: Viðvörun

en: Watch on YouTube
is_IS: Horfa á YouTube

en: We'll notify you if a spot opens up.
is_IS: Við látum ykkur vita ef pláss losnar.

en: We'll notify you if a spot opens up and your booking is approved.
is_IS: Við látum þig vita ef pláss opnast og bókun þín er samþykkt.

en: We've prepared a .csv file with the customers that were not imported. After fixing the issues, you can try again.
is_IS: Við höfum útbúið .csv skrá með viðskiptavinum sem ekki var flutt inn. Eftir að vandamálin hafa verið leyst geturðu reynt aftur.

en: We were unable to cancel your booking. Please contact admin for assistance with canceling this booking.
is_IS: Við gátum ekki afbókað bókunina þína. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda til að fá aðstoð við að afbóka hana.

en: We were unable to process your booking, and it was rejected. Please contact admin if you need help or want to try booking again.
is_IS: Við gátum ekki unnið úr bókuninni þinni og henni var hafnað. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda ef þið þurfið aðstoð eða viljið reyna að bóka aftur.

en: Web
is_IS: Vefur

en: Webhook
is_IS: Vefkrókur

en: Webhooks
is_IS: Vefkrókar

en: Webhooks setup
is_IS: Uppsetning veftenginga

en: Website
is_IS: Vefsíða

en: Wed
is_IS: Miðvikudagur

en: Wednesday
is_IS: Miðvikudag

en: Week
is_IS: Vika

en: Weekly
is_IS: Vikulega

en: Weeks
is_IS: Vikur

en: Welcome Back
is_IS: Velkomin/n aftur

en: Welcome back
is_IS: Velkomin aftur

en: Welcome to Amelia!
is_IS: Velkomin til Amelíu!

en: Wellness
is_IS: Vellíðan

en: What's New
is_IS: Hvað er nýtt

en: WhatsApp Not Connected
is_IS: WhatsApp ekki tengt

en: WhatsApp auto-reply message
is_IS: Sjálfvirkt svarskilaboð á WhatsApp

en: WhatsApp business account ID
is_IS: WhatsApp viðskiptareikningsauðkenni

en: WhatsApp history
is_IS: WhatsApp-saga

en: WhatsApp settings
is_IS: WhatsApp stillingar

en: WhatsApp setup
is_IS: Uppsetning WhatsApp

en: WhatsApp webhook callback URL
is_IS: Tilbakasímtalsslóð fyrir WhatsApp veftengingu

en: WhatsApp webhook verify token
is_IS: Staðfestingartákn fyrir WhatsApp webhook

en: When disabled, the employee chosen during the first booking will be used for this service throughout the entire package.
is_IS: Þegar starfsmaðurinn er óvirkur verður sá starfsmaður sem valinn var við fyrstu bókun notaður fyrir þessa þjónustu í öllum pakkanum.

en: When enabled, all entities (services, employees, locations, packages, and tags) load as soon as the page opens, instead of being loaded dynamically via AJAX.
is_IS: Þegar þetta er virkt hlaðast allar einingar (þjónusta, starfsmenn, staðsetningar, pakkar og merki) um leið og síðan opnast, í stað þess að vera hlaðnar inn sjálfkrafa í gegnum AJAX.

en: When enabled, customers will receive a Google Calendar invitation for the event.
is_IS: Þegar þetta er virkjað fá viðskiptavinir boð í viðburðinn í Google dagatali.

en: When enabled, customers will see all attendees listed in their Google Calendar event.
is_IS: Þegar þetta er virkjað munu viðskiptavinir sjá alla þátttakendur skráða í viðburðinum sínum í Google dagatalinu.

en: When enabled, reminders will not be sent if a booking is made within the selected time before the appointment or event.
is_IS: Þegar þetta er virkt verða áminningar ekki sendar ef bókun er gerð innan valins tíma fyrir tímasetningu eða viðburð.

en: When enabled, the total number of appointments is shared across the entire package instead of being set per service.
is_IS: Þegar þetta er virkjað er heildarfjöldi tímabókana deilt yfir allan pakkann í stað þess að vera stilltur fyrir hverja þjónustu.

en: When enabled, the “Subscribe” checkbox will be selected by default. Customers can manually uncheck it if they do not wish to join your Mailchimp list.
is_IS: Þegar virkjað er verður gátreiturinn „Gerast áskrifandi“ sjálfkrafa valinn. Viðskiptavinir geta handvirkt afhakað hann ef þeir vilja ekki skrá sig á Mailchimp listann þinn.

en: When recurring dates are unavailable
is_IS: Þegar endurteknar dagsetningar eru ekki tiltækar

en: When this option is deactivated, the booking will be<br/>determined based on the Default Time Slot Step
is_IS: Þegar þessi valkostur er óvirkur verður bókunin<br/> ákvarðað út frá sjálfgefnu tímaröðunarskrefi

en: Whole amount
is_IS: Heildarupphæð

en: Without expiration
is_IS: Án útreksturs

en: WooCommerce Order Id
is_IS: WooCommerce pöntunarkenni

en: WooCommerce Product
is_IS: WooCommerce vara

en: WooCommerce Service
is_IS: WooCommerce þjónusta

en: WooCommerce Thank you page
is_IS: WooCommerce þakkarsíða

en: WooCommerce payment link
is_IS: Greiðslutengill fyrir WooCommerce

en: Woo Order Id
is_IS: Woo pöntunarnúmer

en: WordPress User
is_IS: WordPress notandi

en: WordPress user
is_IS: WordPress notandi

en: Work Hours
is_IS: Vinnutími

en: Work hours
is_IS: Vinnutími

en: Work hours setup
is_IS: Uppsetning vinnutíma

en: Working Hours
is_IS: Vinnutími

en: Working hours
is_IS: Vinnutími

en: Wrong address?
is_IS: Rangt heimilisfang?

en: Year
is_IS: Ár

en: Yearly
is_IS: Árlega

en: Years
is_IS: Ár

en: Yes
is_IS: Já

en: Yoga
is_IS: Jóga

en: You're changing settings that have been individually configured for employees. Do you want to apply these changes to all employees?
is_IS: Þú ert að breyta stillingum sem hafa verið skilgreindar sérstaklega fyrir starfsmenn. Viltu að þessar breytingar gildi fyrir alla starfsmenn?

en: You're editing a recurring event. Apply changes only to this one, or to this and all future events? Note: Tickets for events with attendees will not be updated.
is_IS: Þú ert að breyta endurteknum viðburði. Viltu aðeins beita breytingunum á þessum viðburði eða á þennan og alla framtíðarviðburði? Athugið: Miðar fyrir viðburði með þátttakendum verða ekki uppfærðir.

en: You are currently connected to Google Calendar by Admin. Overriding Google Calendar connection is not available.
is_IS: Þú ert núna tengd(ur) við Google dagatalið af stjórnanda. Það er ekki hægt að yfirskrifa tengingu við Google dagatalið.

en: You are currently connected to Outlook Calendar by Admin. Overriding Outlook Calendar connection is not available.
is_IS: Þú ert núna tengd(ur) við Outlook dagatalið af stjórnanda. Það er ekki hægt að yfirskrifa tengingu við Outlook dagatalið.

en: You are on the waiting list with position
is_IS: Þú ert í biðröðinni með sæti

en: You are the only provider for this service
is_IS: Þú ert eini þjónustuaðilinn fyrir þessa þjónustu

en: You are the only provider on
is_IS: Þú ert eini þjónustuaðilinn á

en: You are using a form that will be outdated soon!
is_IS: Þú ert að nota eyðublað sem verður brátt úrelt!

en: You can also cancel and delete its future events.
is_IS: Þú getur einnig hætt við og eytt framtíðarviðburðum þess.

en: You can also cancel its future events.
is_IS: Þú getur líka aflýst framtíðarviðburðum þess.

en: You can also clear all filters to view all services.
is_IS: Þú getur einnig hreinsað allar síur til að skoða allar þjónustur.

en: You can also delete its future events.
is_IS: Þú getur líka eytt framtíðarviðburðum þess.

en: You can also open its future events.
is_IS: Þú getur líka opnað framtíðarviðburði þess.

en: You can edit or delete each appointment
is_IS: Þú getur breytt eða eytt hverri bókun

en: You can find below the appointments you selected for booking. If you want to book more, click on the button below.
is_IS: Þú getur fundið tímana sem þú valdir til bókunar hér að neðan. Ef þú vilt bóka fleiri, smelltu þá á hnappinn hér að neðan.

en: You can import the following columns: First name, Last name, Email, Phone, Gender, Birthday, Note.
is_IS: Þú getur flutt inn eftirfarandi dálka: Fornafn, Eftirnafn, Netfang, Sími, Kyn, Fæðingardagur, Athugasemd.

en: You can use this coupon for next booking:
is_IS: Þú getur notað þennan afsláttarmiða við næstu bókun:

en: You can use this option to export attendees in CSV file<br/>for the selected event.
is_IS: Þú getur notað þennan valkost til að flytja út þátttakendur í CSV-skrá fyrir valinn viðburð.

en: You don't have any appointments
is_IS: Þú ert án bókaðra tíma

en: You don't have any custom fields here yet...
is_IS: Þú ert ekki með neina sérsniðna reiti hér ennþá...

en: You don't have any events
is_IS: Þú ert án bókaðra viðburða

en: You don't have any packages
is_IS: Þú ert án bókaðra pakka

en: You have already booked this appointment
is_IS: Þú hefur þegar bókað þennan tíma

en: You have already booked this event
is_IS: Þú hefur þegar bókað þennan viðburð

en: You have appointments for
is_IS: Þú hefur bókað tíma fyrir

en: You have appointments for this service
is_IS: Þú hefur bókað tíma fyrir þessa þjónustu

en: You have disabled all available payment methods. The default payment method from the general settings will be used instead.
is_IS: Þú hefur gert allar tiltækar greiðslumáta óvirkar. Sjálfgefin greiðslumáti úr almennu stillingunum verður notaður í staðinn.

en: You have entered an incorrect email.
is_IS: Þú hefur slegið inn rangt netfang.

en: You have entered an incorrect password.
is_IS: Þú hefur slegið inn rangt lykilorð.

en: You have reached maximum number of registered domains
is_IS: Þú hefur náð hámarksfjölda skráðra léna

en: You have successfully declined this booking request. The status has been updated in the system.
is_IS: Þú hefur hafnað þessari bókunarbeiðni. Stöðunni hefur verið uppfært í kerfinu.

en: You will be redirected to the payment checkout.
is_IS: Þú verður vísað á greiðsluhlið.

en: Your API key
is_IS: API lykillinn þinn

en: Your ID must include at least one letter
is_IS: Skilríki þín verða að innihalda að minnsta kosti einn bókstaf

en: Your Information
is_IS: Þínar upplýsingar

en: Your Name
is_IS: Þitt nafn

en: Your balance has been recharged.
is_IS: Inneignin þín hefur verið endurhlaðin.

en: Your booking has been canceled.
is_IS: Bókun þinni hefur verið aflýst.

en: Your booking has been successfully canceled. If you have any questions or wish to reschedule, please contact admin.
is_IS: Bókun þinni hefur verið hætt við. Ef þú hefur einhverjar spurningar eða vilt endurbóka, vinsamlegast hafðu samband við stjórnanda.

en: Your booking has been successfully completed and approved. You're all set and can expect everything to proceed smoothly.
is_IS: Bókun þinni hefur verið lokið og hún hefur verið samþykkt. Þú ert tilbúinn/tilbúin og getur búist við að allt gangi snurðulaust fyrir sig.

en: Your booking was approved, but there was an issue completing the process. Please reach out to admin to ensure everything is properly recorded.
is_IS: Bókunin þín var samþykkt en vandamál kom upp við að ljúka ferlinu. Vinsamlegast hafðu samband við stjórnanda til að tryggja að allt sé rétt skráð.

en: Your booking was successfully processed, but it could not be approved. Please contact admin if you need assistance.
is_IS: Bókunin þín var unnin en ekki var hægt að samþykkja hana. Vinsamlegast hafið samband við stjórnanda ef þið þurfið aðstoð.

en: Your card's expiration date is incomplete
is_IS: Útrunninn tími kortisins er ófullkomið

en: Your card's expiration year is in the past
is_IS: Útrunninn tími kortisins er liðinn

en: Your card's security code is incomplete
is_IS: Öryggiskóði kortisins er ófullkomið

en: Your card number is incomplete
is_IS: Kortanúmerið er ófullkomið

en: Your card number is invalid
is_IS: Kortanúmerið er ónýt

en: Your current changes will be lost.
is_IS: Núverandi breytingar þínar munu glatast.

en: Your data will be saved before redirecting to another form.
is_IS: Gögnin þín verða vistuð áður en þau eru send á annað eyðublað.

en: Your information
is_IS: Upplýsingar þínar

en: Your name
is_IS: Nafn þitt

en: Your password has been changed successfully. Use your new password to log in.
is_IS: Nýtt lykilorð þitt hefur verið vistað. Notaðu nýja lykilorðið til að skrá þig inn.

en: Your password has been reset successfully.
is_IS: Lykilorðið þitt hefur verið endurstillt.

en: Your postal code is incomplete
is_IS: Póstnúmerið er ófullkomið

en: Zoom
is_IS: Aðdráttur

en: Zoom Join Link (Participants)
is_IS: Zoom tengill (þátttakendur)

en: Zoom Link
is_IS: Zoom tengill

en: Zoom Links
is_IS: Zoom tenglar

en: Zoom Start Link (Host)
is_IS: Zoom upphafstengill (gestgjafi)

en: Zoom User
is_IS: Zoom notandi

en: Zoom WP hooks
is_IS: Zoom WP krókar

en: Zoom join meeting (participants) link
is_IS: Tengill til að taka þátt í fundi á Zoom (þátttakendur)

en: Zoom link
is_IS: Aðdráttartengill

en: Zoom setup
is_IS: Uppsetning aðdráttar

en: Zoom start meeting (hosts) link
is_IS: Tengill til að hefja fund (hýsir) á Zoom

en: Zoom user
is_IS: Zoom-notandi

en: (+ Woo Tax)
is_IS: (+ Vopnaskattur)

en: (Paying now)
is_IS: Greiða núna

en:  (Incl. Tax)
is_IS:  (Með VSK)

en: and
is_IS: og

en: application ID, client ID and client secret
is_IS: forritsauðkenni, biðlarauðkenni og leyndarmál biðlara

en: application (client) ID and secret
is_IS: Auðkenni og leyndarmál forrits (viðskiptavinar)

en: appointment is required to be booked now.
is_IS: Bóka þarf tímann núna.

en: appointment slots left to be booked
is_IS: tímabil sem á eftir að bóka

en: appointments are required to be booked now.
is_IS: bóka þarf tíma núna.

en: at
is_IS: á

en: at {time}
is_IS: á{time}

en: book appointments before the deal expires!
is_IS: bóka tíma áður en tilboðið rennur út!

en: day
is_IS: dagur

en: days
is_IS: dagar

en: employee
is_IS: starfsmaður

en: employees
is_IS: starfsmenn

en: employees.
is_IS: starfsmenn.

en: example@mail.com
is_IS: dæmi@póstur.is

en: filled
is_IS: fyllt

en: from
is_IS: frá

en: h
is_IS:  klt.

en: iCloud App-specific Password
is_IS: iCloud lykilorð fyrir forrit

en: iCloud Email Address
is_IS: iCloud netfang

en: iCloud app-specific password
is_IS: Lykilorð fyrir iCloud appið

en: iCloud email address
is_IS: iCloud netfang

en: iCloud email address and iCloud app-specific password
is_IS: iCloud netfang og lykilorð fyrir iCloud appið

en: includes
is_IS: inniheldur

en: includes:
is_IS: inniheldur:

en: locations
is_IS: staðsetningar

en: mandatory notice
is_IS: skyldubundin tilkynning

en: min
is_IS:  mín.

en: month
is_IS: mánuður

en: months
is_IS: mánuðir

en: of
is_IS: af

en: on
is_IS: á

en: out of
is_IS: út af

en: people
is_IS: fólk

en: people waiting
is_IS: fólk bíður

en: person
is_IS: einstaklingur

en: person waiting
is_IS: manneskja bíður

en: placeholder
is_IS: staðgengill

en: plain
is_IS: látlaus

en: reCAPTCHA Type
is_IS: reCAPTCHA gerð

en: reCAPTCHA challenge expired. Please try again.
is_IS: reCAPTCHA áskorunin útrunnin. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: reCAPTCHA configuration is invalid.
is_IS: reCAPTCHA stillingin er ógild.

en: reCAPTCHA could not be loaded.
is_IS: Ekki var hægt að hlaða reCAPTCHA.

en: reCAPTCHA on Customer Panel
is_IS: reCAPTCHA á viðskiptavinaspjaldi

en: reCAPTCHA on Employee Panel
is_IS: reCAPTCHA á starfsmannaspjaldi

en: reCAPTCHA setup
is_IS: reCAPTCHA uppsetning

en: reCAPTCHA validation failed.
is_IS: reCAPTCHA staðfesting mistókst.

en: results
is_IS: niðurstöður

en: service
is_IS: þjónusta

en: services
is_IS: þjónustur

en: settings
is_IS: stillingar

en: slot left
is_IS: pláss eftir

en: slots left
is_IS: pláss eftir

en: slots you selected are busy. We offered you the nearest time slots instead.
is_IS: Plássin sem þú valdir eru upptekin. Við bjóðum þér næstu lausu tíma í staðinn.

en: spot left
is_IS: pláss eftir

en: spots left
is_IS: pláss eftir

en: text
is_IS: texti

en: ticket left
is_IS: miði eftir

en: tickets left
is_IS: miðar eftir

en: to
is_IS: til

en: try different email
is_IS: prófaðu annan netfang

en: until
is_IS: þangað til

en: week
is_IS: viku

en: weeks
is_IS: vikum

en: {booked}/{total} Booked
is_IS: {booked}/{total} Bókað

en: {count} Appointment | {count} Appointments
is_IS: {count}Tímasetning |{count} Tímapantanir

en: {count} Assigned
is_IS: {count}Úthlutað

en: {count} Attendee | {count} Attendees
is_IS: {count}Þátttakandi |{count} Þátttakendur

en: {count} Day | {count} Days
is_IS: {count}Dagur |{count} Dagar

en: {count} Employees
is_IS: {count}Starfsmenn

en: {count} Extras
is_IS: {count}Aukahlutir

en: {count} Month | {count} Months
is_IS: {count}Mánuður |{count} Mánuðir

en: {count} Selected
is_IS: {count}Valið

en: {count} Service | {count} Services
is_IS: {count}Þjónusta |{count} Þjónusta

en: {count} Spots
is_IS: {count}Blettir

en: {count} Total
is_IS: {count}Samtals

en: {count} Week | {count} Weeks
is_IS: {count}Vika |{count} Vikur

en: {count} appointment has been deleted. | {count} appointments have been deleted.
is_IS: {count}Tímapöntun hefur verið eytt.{count} Tímapantanir hafa verið eytt.

en: {count} appointment has not been deleted. | {count} appointments have not been deleted.
is_IS: {count}Tímapöntun hefur ekki verið eytt.{count} Tímasetningar hafa ekki verið eytt.

en: {count} coupon has been deleted. | {count} coupons have been deleted.
is_IS: {count}Afsláttarmiði hefur verið eytt.{count} afsláttarmiðum hefur verið eytt.

en: {count} coupon has not been deleted. | {count} coupons have not been deleted.
is_IS: {count}Afsláttarmiði hefur ekki verið eytt.{count} afsláttarmiðum hefur ekki verið eytt.

en: {count} customer could not be deleted due to future bookings. | {count} customers could not be deleted due to future bookings.
is_IS: {count}Ekki var hægt að eyða viðskiptavini vegna bókana í framtíðinni.{count} Ekki var hægt að eyða viðskiptavinum vegna bókana í framtíðinni.

en: {count} customer deleted. | {count} customers deleted.
is_IS: {count}viðskiptavinur eytt.{count} viðskiptavinir eytt.

en: {count} customers were not imported due to missing First Name, Last Name, invalid Email, Phone number, or a combination of these reasons.
is_IS: {count}Viðskiptavinir voru ekki fluttir inn vegna þess að fornafn, eftirnafn vantaði, ógilt netfang, símanúmer eða sambland af þessum ástæðum.

en: {count} customers with the same email address already exist in your customer list. If you choose to overwrite these records, some of their current data will be replaced with new information.
is_IS: {count}Viðskiptavinir með sama netfang eru þegar til staðar á viðskiptavinalistanum þínum. Ef þú velur að yfirskrifa þessar færslur verða sumar af núverandi gögnum þeirra skipt út fyrir nýjar upplýsingar.

en: {count} day | {count} days
is_IS: {count}dagur |{count} dagar

en: {count} employee has been deleted. | {count} employees have been deleted.
is_IS: {count}Starfsmaður hefur verið eytt.{count} starfsmenn hafa verið fjarlægðir.

en: {count} employee has not been deleted due to future bookings. | {count} employees have not been deleted due to future bookings.
is_IS: {count}Starfsmanni hefur ekki verið eytt vegna bókana í framtíðinni.{count} Starfsmenn hafa ekki verið eyddir vegna bókana í framtíðinni.

en: {count} event booking has been deleted. | {count} event bookings have been deleted.
is_IS: {count}Bókun viðburðar hefur verið eytt.{count} Bókunum á viðburði hefur verið eytt.

en: {count} event booking has not been deleted. | {count} event bookings have not been deleted.
is_IS: {count}Bókun viðburðar hefur ekki verið eytt.{count} Bókunum á viðburðum hefur ekki verið eytt.

en: {count} event has been deleted. | {count} events have been deleted.
is_IS: {count}Viðburður hefur verið eytt.{count} viðburðum hefur verið eytt.

en: {count} event | {count} events
is_IS: {count}viðburður |{count} viðburðir

en: {count} hour | {count} hours
is_IS: {count}klukkustund |{count} klukkustundir

en: {count} item selected | {count} items selected
is_IS: {count}atriði valið |{count} atriði valin

en: {count} location has been deleted. | {count} locations have been deleted.
is_IS: {count}Staðsetning hefur verið eytt.{count} staðsetningum hefur verið eytt.

en: {count} location has not been deleted due to future bookings. | {count} locations have not been deleted due to future bookings.
is_IS: {count}Staðsetning hefur ekki verið eytt vegna bókana í framtíðinni.{count} Staðsetningar hafa ekki verið eytt vegna bókana í framtíðinni.

en: {count} minute | {count} minutes
is_IS: {count}mínúta |{count} mínútur

en: {count} month | {count} months
is_IS: {count}mánuður |{count} mánuðir

en: {count} package booking has been deleted. | {count} package bookings have been deleted.
is_IS: {count}Pakkabókun hefur verið eytt.{count} Pakkabókunum hefur verið eytt.

en: {count} package booking has not been deleted. | {count} package bookings have not been deleted.
is_IS: {count}Pakkabókun hefur ekki verið eytt.{count} Pakkabókunum hefur ekki verið eytt.

en: {count} package has been deleted. | {count} packages have been deleted.
is_IS: {count}Pakkinn hefur verið eytt.{count} pakkarnir hafa verið eytt.

en: {count} package has not been deleted due to future bookings. | {count} packages have not been deleted due to future bookings.
is_IS: {count}Pakkinn hefur ekki verið eytt vegna bókana í framtíðinni.{count} Pökkum hefur ekki verið eytt vegna bókana í framtíðinni.

en: {count} resource has been deleted. | {count} resources have been deleted.
is_IS: {count}Auðlind hefur verið eytt.{count} auðlindum hefur verið eytt.

en: {count} resource has not been deleted. | {count} resources have not been deleted.
is_IS: {count}Auðlindin hefur ekki verið eytt.{count} auðlindum hefur ekki verið eytt.

en: {count} service has been deleted. | {count} services have been deleted.
is_IS: {count}Þjónustan hefur verið eytt.{count} þjónustum hefur verið eytt.

en: {count} service has not been deleted. | {count} services have not been deleted.
is_IS: {count}Þjónustan hefur ekki verið eytt.{count} Þjónustur hafa ekki verið eytt.

en: {count} tax has been deleted. | {count} taxes have been deleted.
is_IS: {count}Skattur hefur verið eytt.{count} skattar hafa verið fjarlægðir.

en: {count} tax has not been deleted. | {count} taxes have not been deleted.
is_IS: {count}Skattur hefur ekki verið eytt.{count} skattar hafa ekki verið afnumdir.

en: {count} week | {count} weeks
is_IS: {count}vika |{count} vikur

en: {count}x Appointment | {count}x Appointments
is_IS: {count}x Tímabókun |{count} x Tímapantanir

en: {successfulImports} out of {totalRows} customers have been imported to your customer list.
is_IS: {successfulImports}út úr{totalRows} Viðskiptavinir hafa verið fluttir inn á viðskiptavinalistann þinn.

en: ‘Booking date and time’ will set the limit based on the date when the booking is created, regardless of the event’s date and time.<br>The ‘Event start date and time’ will set it based on the event’s start date and time.
is_IS: „Bókunardagsetning og tími“ setur takmörkunina út frá þeim degi sem bókunin er gerð, óháð dagsetningu og tíma viðburðarins.<br> „Upphafsdagsetning og tími viðburðar“ mun stillast á upphafsdegi og tíma viðburðarins.
